Khẩu chiến

• Apc win thì Ces nói là Ces thiếu người. Ces win thì Apc nói là Apc thiếu người. Và các cuộc tranh cãi khẩu nghiệp nổ ra giữa các thành viên giữa 2 liên mình. Theo mình mấy bác cãi nhau mấy hôm nay thì hãy chọn 1 sever nào đó. 2 bác chọn 1 khu rồi giải quyết ân oán cá nhân. Ai tài thì cứ úp rp lên cho đối thủ xem. Chứ ngồi cãi nhau bọn con nít như e cười thúi đầu. Ts4 xắp ra kìa mấy bác ei. Reg acc giải quyết ân oán mấy bác ei

• oài vậy à. Tay to số má vậy mà qua ts1 làm sup cho 28tm farm à. Cười i*?. Haha

Lại bị ngáo à bạn. Mình chưa bao giờ chơi sv tốc độ x1 nhá. Chỉ chơi vòng loại, final, x3 thôi. Ngon mà qua x3 vô xám mà chơi, không biết gì mà cứ Ces thấy ốc ch* rồi

• hờ hờ. lớn rồi chứ có phải con nít đâu mà chửi nhau như lũ trẻ trâu vậy. x3-cs-waw-apc là thương hiệu vnx, vậy có muốn giải quyết thì hẹn round vnx nào đó đánh cho win chứ ko phải là gom tất cả về 1 khu chơi cận chiến. còn nói ts4. đó là vấn đề của ts4 chứ đâu phải vấn đề của vnx. thường thì round cuối năm ae bà con sẽ bận để làm việc và tổng kết cuối năm. hẹn 1 round nào đó đầu năm hoặc giữa năm 2020 chiến đi. còn những cái như hẹn trước 3 ngày hay hẹn trước 15 ngày thì cũng chỉ là xàm lông. ae nghỉ ngơi đi rồi hẹn 1 round máu lửa. sau round có thể hẹn nhau giao lưu và cata beer các kiểu. rảnh háng lắm mà vào 4rum chửi nhau