Trở thành người may mắn nhận mã tham gia bản XV beta

• Máy chủ beta của phiên bản Codex Victoria (XV) sẽ khởi động vào ngày 01/8/2019 trước khi khởi chiến phiên bản chính thức vào đầu tháng 9, để tham dự máy chủ này bạn sẽ cần có mã tham gia (key) riêng tương tự máy chủ Finals, nếu không có mã tham gia bạn sẽ không thể đăng ký tài khoản trên máy chủ này

Dành cho những bạn muốn trải nghiệm trước phiên bản này, chúng tôi sẽ có một cuộc thi nho nhỏ để tặng những mã tham dự cho những bạn may mắn tại đây

Cách tham gia để nhận mã

Hoàn thành một nội dung tùy ý trong số những nội dung dưới đây:

• 1. Hoàn thành câu sau: Tôi là người tốt nhất để trở thành người thử nghiệm trong Travian: Codex Victoria vì ...
    • 2. Hãy cho chúng tôi biết lý do vì sao bạn xứng đáng để có 1 mã tham gia (key)?
    • 3. Kể 1 câu truyện ngắn giả tưởng về Tướng của bạn phiêu lưu trong máy chủ Codex Victoria
    • 4. Theo bạn nghĩ "Codex Victoria" có nghĩa là gì?
    • 5. Bạn đã bắt đầu chơi Travian như thế nào? Hãy kể với chúng tôi lần đầu tiên của bạn và nhận mã tham gia XV
    • 6. Theo bạn công trình Bệnh Viện sẽ giúp củng cố quân đội của người tấn công hoặc người phòng thủ mạnh lên như thế nào?
    • 7. Bạn đã có chiến lược gì chuẩn bị sẵn để nhanh chóng chiếm những khu vực mới trên bình địa Châu Âu cổ đại khi bạn có sẵn 6 dân khai hoang để đi định cư trên phiên bản Codex Victoria?
    • 8. Bạn thích nhất tính năng nào có trên Codex Victoria so với máy chủ thông thường?

Thông tin về máy chủ beta có tại đây: https://wbb.forum.travian.com/index.php?thread/567529

BQT TraTeam

Cách liên lạc với mình và đội ngũ quản trị Multihunter/Support: tìm hiểu?

Post was edited 2 times, last by Matrix ().