Sự cải Tiến thất bại....có nên quay lai như cũ

• Chào anh em. Mới đó mà 2,5 năm mai danh ẩn tích luyện cho xong cái cử nhân Anh văn. Lò mò vô thì thấy TS1 đã đi được đoạn dài rồi. Đành đợi round sau vậy hi hi.

P.S: Nghe anh em than clone chơi không vui nên định rủ round sau chơi không clone, không gold không? Anh em nào ok thì hú 1 tiếng chia phe ra chơi cho vui

• Chào anh em. Mới đó mà 2,5 năm mai danh ẩn tích luyện cho xong cái cử nhân Anh văn. Lò mò vô thì thấy TS1 đã đi được đoạn dài rồi. Đành đợi round sau vậy hi hi.

P.S: Nghe anh em than clone chơi không vui nên định rủ round sau chơi không clone, không gold không? Anh em nào ok thì hú 1 tiếng chia phe ra chơi cho vui

Hóa ra luyện công trên núi mới xong ah bạn.....giờ chơi deff vẫn còn kịp mà cần gì phải đợi ruond sau...chơi pm mình nhé!

• Bác phân tích quá chuẩn, em chơi game này cũng vài năm,chưa thấy cái game nào hệ thống hỗ trợ cùi bắp như game này, ai đời gặp người hỗ trợ 24h sau, rồi tin qua tin lại có khi end game mới xong quá. Chơi game ko dám giới thiệu cho ai, vì người ta mà chơi thì mình chỉ có nước nghỉ. Bắt bớ tùm lum, chả cần giải thích

• Bác phân tích quá chuẩn, em chơi game này cũng vài năm,chưa thấy cái game nào hệ thống hỗ trợ cùi bắp như game này, ai đời gặp người hỗ trợ 24h sau, rồi tin qua tin lại có khi end game mới xong quá. Chơi game ko dám giới thiệu cho ai, vì người ta mà chơi thì mình chỉ có nước nghỉ. Bắt bớ tùm lum, chả cần giải thích

Trong các thời điểm, cũng có giai đoạn admin tính xin cho VN 1 sv thoải mái clone :) để các anh tài tha hồ thể hiện. Thiết nghĩ vậy cũng thiệt cho newbite, cái thời điểm mình chơi lần đầu, nhìn thấy con off top sv tầm 10k rìu với 3k TK thì sốc lắm :)). Đến cuối game nhìn thấy mấy con off tầm 100k chuỳ trờ lên thì thật sự hông thể hiểu họ lên bằng cách nào lun :)). Nguyên 1 cái liên minh bé nhỏ run sợ trước mấy con off top, và sau 1 năm đầu thì cũng có thời điểm mình từng cầm cỡ 60 acc 1 lúc :)), làm đủ trò múa lửa,... Cá nhân mình thì mình nghĩ nếu VN muốn chơi đúng luật thì chắc phải dùng trọng tài quốc tế, chứ cũng có nhiều vụ lùm xùm về việc trọng tài thiên vị bên này, bảo kê bên kia,... giờ trình độ ngoại ngữ cao rầu, sv VN mà muốn tồn tại được thì chắc cũng nên thử những phương án khác cải tiến hơn xem. Sv hiện tại là một thời điểm then chốt, quy tụ gần như toàn bộ các team của Trav Việt, mình nghĩ cũng là một cái then chốt cho việc quyết định đi tiếp hay dừng chân của rất nhiều team. Thiết nghĩ đội ngũ quản trị game nên cân nhắc cả cái tình và cái lý để cho sv cân bằng và hấp dẫn, không nên cứng quá và cũng k nên sử dụng quyền lực cho mục đích riêng. Vì 1 tựa game văn minh và bền vững :).

[HIDE]193874d81ec.png[/HIDE]
    [MARQUEE]kubeosiunhan :anhhung2:[/MARQUEE]

• Chung quy đọc đi đọc lại thì vẫn nhận định là chủ thớt tố clone éo thành công nên akay đăng bài này.....Chắc éo gì đã tố đúng mà đi chê MH làm việc bênh vực nhỉ nhỉ :)

THE ONE THAT AIMS FOR SOLITUDE IS NOT LONELY !!!

• Chung quy đọc đi đọc lại thì vẫn nhận định là chủ thớt tố clone éo thành công nên akay đăng bài này.....Chắc éo gì đã tố đúng mà đi chê MH làm việc bênh vực nhỉ nhỉ :)

thành công chứ bác. nay soi 1 loạt clone bị khóa. có điều chưa triệt để thôi. vì top raid vẫn như vũ bão.

• Hóa ra luyện công trên núi mới xong ah bạn.....giờ chơi deff vẫn còn kịp mà cần gì phải đợi ruond sau...chơi pm mình nhé!

Thôi để round sau đi bạn. Chơi deff không được quậy nên không vui hi hi. Chúc anh em thắng lợi nha

• Trong các thời điểm, cũng có giai đoạn admin tính xin cho VN 1 sv thoải mái clone :) để các anh tài tha hồ thể hiện. Thiết nghĩ vậy cũng thiệt cho newbite, cái thời điểm mình chơi lần đầu, nhìn thấy con off top sv tầm 10k rìu với 3k TK thì sốc lắm :)). Đến cuối game nhìn thấy mấy con off tầm 100k chuỳ trờ lên thì thật sự hông thể hiểu họ lên bằng cách nào lun :)). Nguyên 1 cái liên minh bé nhỏ run sợ trước mấy con off top, và sau 1 năm đầu thì cũng có thời điểm mình từng cầm cỡ 60 acc 1 lúc :)), làm đủ trò múa lửa,... Cá nhân mình thì mình nghĩ nếu VN muốn chơi đúng luật thì chắc phải dùng trọng tài quốc tế, chứ cũng có nhiều vụ lùm xùm về việc trọng tài thiên vị bên này, bảo kê bên kia,... giờ trình độ ngoại ngữ cao rầu, sv VN mà muốn tồn tại được thì chắc cũng nên thử những phương án khác cải tiến hơn xem. Sv hiện tại là một thời điểm then chốt, quy tụ gần như toàn bộ các team của Trav Việt, mình nghĩ cũng là một cái then chốt cho việc quyết định đi tiếp hay dừng chân của rất nhiều team. Thiết nghĩ đội ngũ quản trị game nên cân nhắc cả cái tình và cái lý để cho sv cân bằng và hấp dẫn, không nên cứng quá và cũng k nên sử dụng quyền lực cho mục đích riêng. Vì 1 tựa game văn minh và bền vững :).

KU nói chuẩn...server 1 quy tụ hầu hết các meta và cũng là nơi đốt gold bậc nhất....nên vấn đề kinh tế...có thể thông cảm cho admin khi xử lý ...vì khi làm gắt thì 1 số leader meta tạo áp lực kinh khủng...và 1 vài người trong số đó còn đe dọa..cho mem mình cao hơn là cả meta dell acc tập thể nếu không mở acc,,,, cả 1 khu vực đếm đi đếm lại cung tầm 5-70 người chơi trong khi có 300-500 tài khoản hầu hết trong số đó đều nạp Gold ít nhất là 200k ...ap lực tới nỗi admin phải đưa ra lựa chọn không mong muốn để dĩ hòa di quý cho tất cả phạt cảnh cáo lần đầu lần sau sẽ khóa vĩnh viễn...trong khi số acc mới bị bắt cũng chỉ 1/50...

game bây giờ cách chơi hầu hết là ngang nhau yếu tố kinh nghiệm giờ cũng không quá trên lệch chỉ khác biệt ở cái PRO = acc phụ nhiều,Pro= người khác cày acc phụ cho ,PRO= mỏ fram nhiều (mỏ fram đâu ra thì ai cũng biết).

Ai còn nhớ cái dự luật 1 người chơi chỉ phục vụ lợi ích cho 1 tài khoản nào đó ra từ khi nào không nhỉ...

nhắc sơ lại "nó ra từ khi có 1 mem đầu ruond mua res" và BQT game mất khá lâu mới ra luật trên...vậy mà bây giờ khi admin bất đầu áp dụng thì lại có 1 số người nhảy cẩn lên vì vô tình vướn lật

Nick chính chủ

sau 10 năm chơi travian Tào ta rút ra được:

Multihunter Luôn là Cái "Thớt"..mà bất cứ Travianer nào khi tức giận "con cá" đều nghĩ tới cái "Thớt"

• KU nói chuẩn...server 1 quy tụ hầu hết các meta và cũng là nơi đốt gold bậc nhất....nên vấn đề kinh tế...có thể thông cảm cho admin khi xử lý ...vì khi làm gắt thì 1 số leader meta tạo áp lực kinh khủng...và 1 vài người trong số đó còn đe dọa..cho mem mình cao hơn là cả meta dell acc tập thể nếu không mở acc,,,, cả 1 khu vực đếm đi đếm lại cung tầm 5-70 người chơi trong khi có 300-500 tài khoản hầu hết trong số đó đều nạp Gold ít nhất là 200k ...ap lực tới nỗi admin phải đưa ra lựa chọn không mong muốn để dĩ hòa di quý cho tất cả phạt cảnh cáo lần đầu lần sau sẽ khóa vĩnh viễn...trong khi số acc mới bị bắt cũng chỉ 1/50...

game bây giờ cách chơi hầu hết là ngang nhau yếu tố kinh nghiệm giờ cũng không quá trên lệch chỉ khác biệt ở cái PRO = acc phụ nhiều,Pro= người khác cày acc phụ cho ,PRO= mỏ fram nhiều (mỏ fram đâu ra thì ai cũng biết).

Ai còn nhớ cái dự luật 1 người chơi chỉ phục vụ lợi ích cho 1 tài khoản nào đó ra từ khi nào không nhỉ...

nhắc sơ lại "nó ra từ khi có 1 mem đầu ruond mua res" và BQT game mất khá lâu mới ra luật trên...vậy mà bây giờ khi admin bất đầu áp dụng thì lại có 1 số người nhảy cẩn lên vì vô tình vướn lật

Luật nào cũng có kẽ hở thôi bác ơi, rồi chúng ta lại tiếp tục lách luật, nếu ai cũng chơi 1 acc, thì chả cần MH với admin nữa

• Xin các cao thủ chỉ cách lách luật với.

(một thanh niên bị hai lần phạt nặng tâm sự) :D

TS1 R1,2,3: snowbear - snowfox thành viên NOM cũ
    TS2 R 3-4 : snowfox Thành viên APC
    TS19 Châu Âu Cổ Đại - sonrobby LEGEND - SE
    TS2 R9- sonrobby - GTM
    TS3 : sonrobby BEE TEAM

TS1 R12: bị MH gank khá buồn :(

Nhớ anh Hoàng Phi Hổ quá, ko biết giờ anh ở phương nào :(

• Cứ chơi 1 acc, luật nào cũng không phải sợ

thì bác bảo là luật nào cũng có kẽ hở mà. Thì em mới xin các cao thủ cách lách luật đó. Chứ em giờ chân chính rùi =)). bị bắt lần nữa là bị phạt 50% pop và dọn lính. Thì đố bác nào dám lỡ dại lần nữa =)).

TS2 R9- sonrobby - GTM

• thì bác bảo là luật nào cũng có kẽ hở mà. Thì em mới xin các cao thủ cách lách luật đó. Chứ em giờ chân chính rùi =)). bị bắt lần nữa là bị phạt 50% pop và dọn lính. Thì đố bác nào dám lỡ dại lần nữa =)).

Đúng luật nào chả có khe hở, bác chơi bằng tay, có chơi bằng chân đâu mà chính, bắt được thì bắt hết đi. Mỗi người 1 acc, cho nhàn cái thân

• Đúng luật nào chả có khe hở, bác chơi bằng tay, có chơi bằng chân đâu mà chính, bắt được thì bắt hết đi. Mỗi người 1 acc, cho nhàn cái thân

em tưởng vất vả hơn chứ. Toàn phải rình mò hàng xóm. Chứ nhiều acc thì cứ farm clone ko phải nghĩ gì =))

TS2 R9- sonrobby - GTM