THX 17/09/2019

• สร้างห้องใหม่รอครับผม :) ขอเรียนเชิญทุกท่าน

ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงานคุณภาพ

Zermax

กลับมาเล่น
    t29 2018 Sirmax SSTH :rom04:/การทูต
    ts1 2018 Roman ส่วย :rom03:/ส่งต่อID
    tx3 2018 Phil Coulson Agent  :rom04: /การทูต

tx3 2019 Roman SSTH (ยุบทีม) เเมลง :rom04: /การทูต

สายเรนส่อง

ดักส่อง 17K

ดักส่อง 21K

ดักส่อง 41K *5

• สร้างห้องใหม่รอครับผม :) ขอเรียนเชิญทุกท่าน

ลงโซนไหนเนี่ยรอบนี้ 8)

THX 27 : Saitama / ดักแด้

TT Qualification 2019 Group C : TukTuk

TS3 2019 : สายเผือก

THX 28 : นอนน้อย

• ลงโซนไหนเนี่ยรอบนี้ 8)

+/+ แหง

ลงทุกโซน ครับ :P

ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงานคุณภาพ

Zermax

กลับมาเล่น
    t29 2018 Sirmax SSTH :rom04:/การทูต
    ts1 2018 Roman ส่วย :rom03:/ส่งต่อID
    tx3 2018 Phil Coulson Agent  :rom04: /การทูต

tx3 2019 Roman SSTH (ยุบทีม) เเมลง :rom04: /การทูต

สายเรนส่อง

ดักส่อง 17K

ดักส่อง 21K

• หวังว่ารอบนี้จะจับแค่ในทวีปนะ จับข้ามทวีปกันแล้วจะไม่สนุกเอา

• สวัสดีคับ !!! อิอิ

Ts.19 สิงสถิต สายเมา - Room™ B
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - กระป๋อง
    Tx2.Fr ????????? - KAK ™

>>> พักยาว รอทีมเต็ม <<<

Ts.4 WCN Diehard* ก็มาดิคร๊าฟฟฟฟฟ 8)

Tx.3 โย๋6นิ้ว <<< อย่าใจร้ายกับผมหนักเลย

>>> จบ S.4 เจอกันใหม่ รอบหน้า ทีมเต็ม <<<

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

• สวัสดีคับ !!! อิอิ

สวัสดีครับ..!! ฮิฮิ

ยุคหลัง ๆ ที่พอจำได้
    KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
    Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
    TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
    Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
    H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    H™เซิฟ1 ปี2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชายเกือกแตะ

• โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D8):thumbsup:
  • รอบที่แล้วพี่โป้บอกจะมางัดกับทาง -/- ไหนไป +/+ ละ ยังรออยู่นะค้าบบบ

• รอบที่แล้วพี่โป้บอกจะมางัดกับทาง -/- ไหนไป +/+ ละ ยังรออยู่นะค้าบบบ

ต้องให้เขาได้เปรียบก่อน เขาถึงจะออกมาพูด5555

....รอฉันรอเทออยู่ หลวงจะหายอีกไหมน๊า^^

• สวี ดัด สวัสดี อะโหล เทสๆๆๆๆ + - ต้องการสงครามมมมมมม มีปัญหาปรึกษา Strom69 มาเร็ว เคลมไว ไว้ใจไม่ได้

ไม่มีผลงานมาอวดเหมือนคนอื่นเขา มีแต่ความเหงามาแจกคุณ เยิ๊บๆๆๆๆ

:thumbsup::thumbsup::thumbsup:

• สายข่าวใต้ดิน ล้วง ลับ ตับ แตรด ได้รายงานว่า ทัพพัธมิตร บข และ จป and the Gank ได้ลงมาซ่องสุ่มกำลังเพื่อ ที่จะมาตามหา เด็กน้อยที่ไม่เคยสำนึกบุญคุณ ให้มา กราบกราน ขอขมาลาบวช ใน s นี้ให้จงได้ และหวังว่า เด็กน้อยผู้นี้ จะทำตัวดีๆ และไม่ลบไอดีหนีไปยัง SV อื่นๆ อีก เพราะพวกเขาเหล่านี้ ก็แก่ชราภาพลงไปทุกวัน ตามตบไม่ไหวแล้ว เหนื่อย (วงในกระซิบมา)

Post was edited 2 times, last by J_ley ().

• ขอคนวิเคราะห์เกมส์แบบสนุกๆ + รายงานสถานการณ์อย่างต่อเนื่องทีครับ ขอร้องขอแบบเป็นกลาง ผมรออ่านอยู่

ขอบคุณครับ

• ขอคนวิเคราะห์เกมส์แบบสนุกๆ + รายงานสถานการณ์อย่างต่อเนื่องทีครับ ขอร้องขอแบบเป็นกลาง ผมรออ่านอยู่

ขอบคุณครับ

เอาเเบบกลางเอียงนิดเอียงหน่อยได้ไหมครับ เอาภาพรวมตอนนี้เเบบเเบ่งเป็นทีมๆนะครับ เเต่ผมยังไม่ค่อยเเน่ใจความสัมพันธ์ระหว่างกิลกันเท่าไหร่ กับมีทีมไหนมาลงเพิ่มเติมอีกไหม

เเถมยังมีผู้เล่นอีกจำนวนมากที่ยังไม่เข้ากิล เอาาคร่าวๆนะครับ ยังไงรอผู้รู้จริงมาบอกอีกทีนะครับ

+/+

ก็มาดิคะ นำโดย popo_ เจ้าเดิม เเต่รอบนี้มาเเปลกทำกิลเปิดรับคน ไม่เเน่ใจว่ามีเเผนยังไงรอบนี้

M T Q อันนี้ไม่เเน่ใจว่า ใช่ทีมไหน วานท่านที่รู้ช่วยบอกกล่าวทีนะครับ

นอนน้อย กับ ไม่ยอมนอ อันนี้น่าจะทีมเดียวกัน นำโดยใครก็ไม่รู้

+/- (โซนนี้น่าจับตามองมากรอบนี้)

STORM กิลใหญ่อีก1กิลที่น่าจับตามอง มีคนเเจ้งว่า เป็นทีม ตุ้กๆเก่าของรอบที่เเล้วบวกกับทีมอื่น?(เขาบอกมา)รวบรวมคนมาลง+/-เปรียบเหมือนพายุลูกใหญ่ในโซนเลยทีเดียว

แสงอุษา เเละ นินจา เหล่านินจา ทีมงานเดิมจากผู้บริหารเหล่าเเมลงรอบที่เเล้ว

โจรป่า ทีมงานส่วนนึงของ ทีมงานมาเวลรอบที่เเล้ว ไม่เเน่ใจว่านำทีมโดยผู้บริหารท่านเดิมหรือเปล่า เเต่รอบนี้จะรอชมผลงานนะครับ

โซน+/-รอบนี้น่าจะดุเดือดรอติดตามเลยครับ

-/-

Car ทีมงานยานยนต์ ทีมงานคุณภาพ เเชมป์เก่า SOS รอบที่เเล้วหรือเปล่าไม่เเน่ใจ เป็นกิลเเรกที่ส่งผู้เล่นลงโซนเทา

TM ทีมอะไรไม่ทราบ มากันน่ารักๆ ฝรั่งหรือคนไม่เเน่ใจ

ดูโซนนี้ ดูโล่งสบายเหมาะเเก่การอยู่อาศัยไม่เเออัด

-/+

ซ่อง กับ เลาจน์™ 2กิลนี้ ทีมบริหารทีมเดียวกันหรือเปล่า พวกเดียวกันใช่ไหมไม่ทราบเเต่ที่เเน่ๆ พวกเขากลายเป็นอิทธิพลมืดที่น่าจะคุมโซน-/+ได้สบายๆด้วยจำนวนของสมาชิกทั้ง2กิลถ้าตกลงกันได้

เป็นอิทธิพลมืดที่น่าจับตามองอีกเหมือนกันครับ

สำหรับผมก็ประมาณนี้นะครับ ตกหล่นทีมใครไป กราบขออภัย ผมเอาเฉพาะกิลหลักๆที่เห็นอยู่นะตอนนี้ กิลเล็กๆผมไม่ได้หยิบยกมา

Zermax

กลับมาเล่น

สายเรนส่อง

ดักส่อง 17K

ดักส่อง 21K

Post was edited 3 times, last by Sirmax_ASIA ().

• ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

• เติมข้อมูลล่าสุดนะคะ ขออนุญาติยืมข้อมูล Sirmax_ASIA เครดิต

+/+

ก็มาดิคะ นำโดย popo_ เจ้าเดิม เเต่รอบนี้มาเเปลกทำกิลเปิดรับคน ไม่เเน่ใจว่ามีเเผนยังไงรอบนี้

M T Q เป็นทีม saitama เก่าบวกกับสมาชิกใหม่

นอนน้อย กับ ไม่ยอมนอ อันนี้น่าจะทีมเดียวกัน นำโดยใครก็ไม่รู้

+/- (โซนนี้น่าจับตามองมากรอบนี้)

STORM กิลใหญ่อีก1กิลที่น่าจับตามอง มีคนเเจ้งว่า เป็นทีม ตุ้กๆเก่าของรอบที่เเล้วบวกกับทีมอื่น?(เขาบอกมา)รวบรวมคนมาลง+/-เปรียบเหมือนพายุลูกใหญ่ในโซนเลยทีเดียว

แสงอุษา เเละ นินจา เหล่านินจา ทีมงานเดิมจากผู้บริหารเหล่าเเมลงรอบที่เเล้ว

โจรป่า ทีมงานส่วนนึงของ ทีมงานมาเวลรอบที่เเล้ว ไม่เเน่ใจว่านำทีมโดยผู้บริหารท่านเดิมหรือเปล่า เเต่รอบนี้จะรอชมผลงานนะครับ

โซน+/-รอบนี้น่าจะดุเดือดรอติดตามเลยครับ

-/-

Car ทีมงานยานยนต์ ทีมงานคุณภาพ เเชมป์เก่า SOS รอบที่เเล้วหรือเปล่าไม่เเน่ใจ เป็นกิลเเรกที่ส่งผู้เล่นลงโซนเทา

TM ทีมอะไรไม่ทราบ มากันน่ารักๆ ฝรั่งหรือคนไม่เเน่ใจ

ดูโซนนี้ ดูโล่งสบายเหมาะเเก่การอยู่อาศัยไม่เเออัด

-/+

ซ่อง กับ เลาจน์™ 2กิลนี้ เป็น ทีมthepimp เก่าจากรอบที่แล้ว รอบนี้เพิ่มผู้เล่นใหม่มากมายเพื่อเสริมทีมค่ะ

จากทีมผู้บรรยาย

-HINA