THX 17/09/2019

• แก้งค์นินจา ตอนแรกเปิดตัวอย่างเท่

ตอนนี้เป็นได้แค่ไม้ประดับ

ด๋อยอ่ะ

FC inwjoi13
    ------------------------
    Red-ribbon
    Class

• บ่นอะไรของคุณ อย่าพูดว่าทิ้งเมืองเกิดเลยนะ

พูดว่าไม่มีปัญญาเรนดีกว่า

ปล. รอบที่แล้วเรียกว่า แทบไม่ได้ทำอะไรเลยด้วยซ้ำ นะ เพราะฉะนั้น ไม่ต้องโวยวายมากรอบนี้รอดูดีกว่า

เอาอะไรไปเรนละครับ วิ่งทันก็บ้าแล้ว40นาทีไปเรนที่อื่นดีกว่า ดักแมวสนุกๆพอ ผมสู้ไม่ได้หรอกพี่โป้เก่งอยุ่แล้ว

ปล. ที่บอกว่าแทบไม่ได้ทำอะไรเลย พี่โป้เคยทำอะไรบ้างหรอถึงต้องจดจำ555555555555555 เห็นทุกรอบตอนเก่งก็ปากดีไปทั่วตอนแพ้ก็หายหัวอ้างตลอด

• หายากนะครับเนี่ยที่จะไม่รู้จักคนดังของสปีด

ดังจริง ไปที่ไหนมีแต่คนด่า ลูกพี่โป้ผมออกจะนิสัยดี ไปด่าเขาทำไม :P

:egy02: 2018 - CyberJ

:egy02:2018 - 2019 - marshmallowz

:egy02:2019 - KwanzlnG

:egy02:2019 - Coming Soon

• MAMASUNG - ซ่อง ฝากมาบอกมัดลงมัดร่วมอะไร ... ลำคาน CAR อะ. ใครก็ได้มาเลย ลูกพี่ผมฝากมา :thumbsup:

Ts.19 สิงสถิต สายเมา - Room™ B
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - กระป๋อง
    Tx2.Fr ????????? - KAK ™

>>> พักยาว รอทีมเต็ม <<<

Ts.4 WCN Diehard* ก็มาดิคร๊าฟฟฟฟฟ 8)

Tx.3 ?????????

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

• ไก่เห็นตีนงู งูเห็นนมไก่

• เราจะมารายงานข่าว ทาง - / + กันบ้างนะคะมีการปะทะกันแล้วนะคะทุกท่าน

แต่ เป็นการปะทะกันของทีมตัวเองนั้นคือแย่งเมืองฟาร์มกันนั้นเอง !! ถึงกับดักทหารทีมตัวเองกันเลยทีเดียวค่ะ

รอบนี้ ทาง - / + คงเอาจริงกันจะมีกี่HAMกันนร๊าาาาาาาา

MAMASUNG - ซ่อง ฝากมาบอกมัดลงมัดร่วมอะไร ... ลำคาน CAR อะ. ใครก็ได้มาเลย ลูกพี่ผมฝากมา :thumbsup:

น้องมีวิธีค่ะ น้องแมวขอเสนอแกล้งส่งเฟคไป ยุงลายซักครั้งก็ได้ค่ะละเอาลงบอร์ด เขาจะได้พูดได้ว่าไม่มัดรวม และก็เวลาตี CAR แกล้งวิ่่งห่างกันซัก4-5 วินาทีก็ยังดีค่ะ

แต่น้องก็อยากให้จับกันต่อไปค่ะ เพราะจากที่น้องมองรูปเกมตอนนี้ กำลังสนุกเลยค่ะ

ถ้าไม่ช่วยกันรุมยิง CAR เกรงว่าแชมป์คงไม่เปลื่ยนหน้าแน่ๆ

-HINA

• เอาล่ะหะมาดูกันว่าฝั่งนึงที่มัดรวมกันมากับอีกฝั่งที่ส่งสปายไปอยู่ในทุกโซน กลยุทธ์ของฝั่งไหนจะสามารถชิงความได้เปรียบได้มากกว่ากัน
    คำว่ามัดดรวมกันมานี่ มันช่างเป็นประโยคที่ถ้าชนะก็จะขิงได้สนุกปาก ถ้าแพ้ก็มีข้ออ้างไว้ดีเฟนตัวเอง 555 ชอบๆ ผมก็เคยโดนลุมบ่อยๆ เคยไปลุมเขาก็มี
    ไม่ต้องมางอแงหรอก

ปล.เตรียมรับแรงปะทะ

• เอาส่องมานอน บ้าน ID ล่อเป้า สะเยอะเลยน้า สยองเเท้ ใครไปส่องมีหน้ามืด ดีนะมีคนไปหวดก่อน

ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงานคุณภาพ

Zermax

กลับมาเล่น
    t29 2018 Sirmax SSTH :rom04:/การทูต
    ts1 2018 Roman ส่วย :rom03:/ส่งต่อID
    tx3 2018 Phil Coulson Agent  :rom04: /การทูต

tx3 2019 Roman SSTH (ยุบทีม) เเมลง :rom04: /การทูต

สายเรนส่อง

ดักส่อง 17K

ดักส่อง 21K

ดักส่อง 41K *5

• เอาล่ะหะมาดูกันว่าฝั่งนึงที่มัดรวมกันมากับอีกฝั่งที่ส่งสปายไปอยู่ในทุกโซน กลยุทธ์ของฝั่งไหนจะสามารถชิงความได้เปรียบได้มากกว่ากัน
    คำว่ามัดดรวมกันมานี่ มันช่างเป็นประโยคที่ถ้าชนะก็จะขิงได้สนุกปาก ถ้าแพ้ก็มีข้ออ้างไว้ดีเฟนตัวเอง 555 ชอบๆ ผมก็เคยโดนลุมบ่อยๆ เคยไปลุมเขาก็มี
    ไม่ต้องมางอแงหรอก

ปล.เตรียมรับแรงปะทะ

จริงค่ะต่อไปต้องงดใช้คำว่า รุมกับมัดรวมได้แล้วน้องแมวเบื่อมาก ขอแบบรีพอทสวยๆกับแซะเมืองหายกันดีกว่าค่ะ

• พี่ๆฝั่ง storm กับ car ท่านใดที่จะส่งแมวมายิงผม. เดี๋ยวผมส่งบรรณาการแร่ให้ครับ อย่าวิ่งมาหาผมเลย ได้แร่ด้วยทหารก็ไม่เสีย ☺️❤️

• MAMASUNG - ซ่อง ฝากมาบอกมัดลงมัดร่วมอะไร ... ลำคาน CAR อะ. ใครก็ได้มาเลย ลูกพี่ผมฝากมา :thumbsup:

ฝากถามหน่อยครับ แล้วไม่วิ่งไปพวกยุงลายหรือการ์ตูนนารูโต๊ะบ้างหรอ :thumbsup:

• เอาส่องมานอน บ้าน ID ล่อเป้า สะเยอะเลยน้า สยองเเท้ ใครไปส่องมีหน้ามืด ดีนะมีคนไปหวดก่อน

อาจจะเป็นท่านก็ได้นะส่องท่านเยอะนี่น ช่วงนี้ไม่เห็นวิ่งมาเลยส่องในตำนาน

• มัดรวม = แปลว่า ใครก็ได้ในเซิฟนี้ ร่างกายอยากปะทะไรแบบนี้ 555 (หยอกๆ ) รอบนี้ HINA รายงานข่าวได้ดีนะ แต่ส่วนนึงต้องยอมรับว่า สปีดไทย มันแบบนี้มานานแล้วมีแต่หน้าเก่าๆ เล่น จะจับกัน 2,3,4 โซนมันคงไม่แปลก จะให้เหมือนสมัยก่อนที่มานั่งเคลียโซนใครโซนมันเสร็จแล้วค่อยข้ามโซนชิงอาติ มันเหลือน้อยเตมที พอๆกับ สปีดไทยที่คนเล่นน้อยลงทุกทีครับ

• ฝากถามหน่อยครับ แล้วไม่วิ่งไปพวกยุงลายหรือการ์ตูนนารูโต๊ะบ้างหรอ :thumbsup:

รอบที่แล้วมีคนบอกว่าอยากโดนดาบครับ เรนกินกันตายผมเลยจัดให้ครับ แหะๆ

• รอบที่แล้วมีคนบอกว่าอยากโดนดาบครับ เรนกินกันตายผมเลยจัดให้ครับ แหะๆ

อ่อครับ อย่ามาทางพวกผมละเรนไม่กินกันตายครับแต่เรนไม่มีกันบ้าน 55555555555

• อ่อครับ อย่ามาทางพวกผมละเรนไม่กินกันตายครับแต่เรนไม่มีกันบ้าน 55555555555

จะไปได้ไง ตอนนี้ผมแดกแฟ๊บ5555

• เห็นว่ามีรถขนเด็กคว่ำแถวหน้าซ่อง

ปลาจ้า มีปลาไหลมาฝาก :thumbsup:

ขอชี้แจงเบื้องต้นเพื่อทำความเข้าใจ "ปลาไหล" ไม่ใช่ของเหลว นะ :!:

//เล่นจบแค่ในเกมส์ สงครามแค่ในเกมส์ 8o