Main Off cuối cùng United.

• Cụ nào có report tung lên đi. :))

những pha chèn deff ảo diệu làm ko thể bay làng cơ mà còn 4 POP dự là đã bay off .

thế lày thì còn ai bắn nổi WW POP,

niềm hy vọng dragon và untited đã sụp đổ :))

• Cụ nào có report tung lên đi. :))

những pha chèn deff ảo diệu làm ko thể bay làng cơ mà còn 4 POP dự là đã bay off .

thế lày thì còn ai bắn nổi WW POP,

niềm hy vọng dragon và untited đã sụp đổ :))

Lên pop rồi lại cho về 0 thui để xem bạn daika xuất off như thế nào :D

• chủ yếu là đi cata và chống chèn thôi các bác, có gì đâu mà post :D. Do anh em lười nên mất thời gian chút. Với cả bác daika cũng chỉ muốn trêu thôi, chứ không chủ đích xây lại main.

New đi chủ công, sec chủ yếu đi chống chèn.

• Main daika chắc chắn sẽ bay nên có xây cũng chỉ tốn vàng thui anh em united và dragon vẫn chờ 1 điều kỳ diệu để làm nên chiến thắng :D

Bạn DL cosovo vẫn ở tốp raid và giữ 1 con ram còn bạn sóc con còn main cata nào hay main ân nào của united còn cata để cho ww pop về 0 1 lần nữa ko anh em tiếp tục chờ đợi nhé :thumbsup:

• Main daika chắc chắn sẽ bay nên có xây cũng chỉ tốn vàng thui anh em united và dragon vẫn chờ 1 điều kỳ diệu để làm nên chiến thắng :D

Bạn DL cosovo vẫn ở tốp raid và giữ 1 con ram còn bạn sóc con còn main cata nào hay main ân nào của united còn cata để cho ww pop về 0 1 lần nữa ko anh em tiếp tục chờ đợi nhé :thumbsup:

confirm là ae ko chơi bên đó nữa rồi nha

• confirm là ae ko chơi bên đó nữa rồi nha

Mình thấy bạn vẫn tốp raid canon united vẫn còn nếu pop ko bắn bay main daika thì off daika lại bắn ww POP sau sau lại đến cặp canon Soc con và Moning bắn nữa :D

Nếu united ko muốn win thì cấp canon sóc con và Moning bắn ww dragon chứ ko phải bắn pop bạn nhé :thumbsup:

• Mình thấy bạn vẫn tốp raid canon united vẫn còn nếu pop ko bắn bay main daika thì off daika lại bắn ww POP sau sau lại đến cặp canon Soc con và Moning bắn nữa :D

Nếu united ko muốn win thì cấp canon sóc con và Moning bắn ww dragon chứ ko phải bắn pop bạn nhé :thumbsup:

AE nghỉ rồi mà bác, chỉ là thỉnh thoảng vào train nghịch thôi, chứ top raid gì cả tuần em farm tận 300k res :thumbsup::thumbsup:. tính bắn mỗi bên 1 phát. Con canon của acc daika bác ấy cũng bảo là chỉ bắn WW Dragon thôi :d

• AE nghỉ rồi mà bác, chỉ là thỉnh thoảng vào train nghịch thôi, chứ top raid gì cả tuần em farm tận 300k res :thumbsup::thumbsup:. tính bắn mỗi bên 1 phát. Con canon của acc daika bác ấy cũng bảo là chỉ bắn WW Dragon thôi :d

Mình chơi acc lq2201 con canon to nhất sever con canon daika ko bằng nửa con canon của mình

• Mình chơi acc lq2201 con canon to nhất sever con canon daika ko bằng nửa con canon của mình

Tội nghiệp bác, nuôi con ca nô to chi cho cực rồi ko được bắn, ko ai biết nó to cỡ nào, đi đâu cũng phải giới thiệu

• Ô AE chưa win ak, từ khi bạn xong WW còn không cả vào acc

Bạn ko bắn ww POP thì win lâu rồi :(

Bạn biết xây lại nhà chính tường và ww lv 100 mất bao nhiu time mà hỏi chưa win :D

Giờ tới lượt dragon xuất canon bắn WW POP nè

• Mình chơi acc lq2201 con canon to nhất sever con canon daika ko bằng nửa con canon của mình

Nghỉ chơi lâu rồi. Có con off kòi vốn chỉ để đi lấy cv, tiện tay thì thỉnh thoảng vào train ít off thôi. Không giáo, k farm thì canon cái nỗi gì. Đừng khoác cái mác canon cho daika, mình xấu hổ :)