LSB - Đóa phù dung nở vội!

• Sau bao ngày bận rộn tôi giờ mới được ngồi vào laptop để viết bài đây!

LSB cũng giống như GDW vì không phục tài cầm quân của Killer nên đã tự out ra lập riêng cho anh em mình 1 cái tên. Chỉ với chưa tới 8 người, mà tới 4 người 1 ngày chỉ vào game được 1,2 lần, hôm nào mà say thì coi như tràn kho.

Ngoài những sóng gió trong game mà LSB trải qua, chủ acc Dechemoi có chuyện gia đình nên không onl được, chưa hẹn ngày trở lại( giao acc 3 ngày trước khi bị bắn cap). 1 chủ acc def bị TNGT phải cấp cứu bv Chợ Rẫy hiện đã qua cơn nguy kịch nhưng chắc phải 1 tháng nữa may ra mới bình phục được. T cũng chạy đi chạy lại ghé qua bv thăm hỏi tình hình.

Việc một LM nhỏ, ít người bị chèn ép bởi 1 LM top 2 cũng là một điều quá đỗi bình thường. Nhưng ít ra cũng để lại trong lòng anh em một điều gì đó, dù là nhỏ bé!

Và đêm qua màn chiếu cố ghé thăm của top 2 sever và leader Lm top 2 tại nhà Teazi

kết quả:

"Mặt trời đã lặn, nhưng những người công nhân trong thủ đô ....vẫn tiếp tục công việc của họ. Họ làm việc miệt mài, cho đến ...., sau hàng nhiều tuần đổ mồ hôi công sức và cả máu, họ đã đặt lên những viên gạch cuối cùng để xây lên một trong những kiến trúc nguy nga, kì vĩ nhất trong lịch sử của Travian kể từ khi đế chế Natar sụp đổ...."

Mỗi người chơi game này với 1 mục đích khác nhau( để gây dựng một đế chế, để thể hiện với đối thủ về khả năng của mình, để trải nghiệm cảm giác sau 5,6 hoặc thậm chí 9,10 trở lại) nhưng ai cũng mong tên mình, Lm mình hay "người anh em thiện lành" của mình được sướng tên trong khi WW được đặt viên gạch cuối cùng.

Cũng 1 phần vì bị gỡ vài viên gạch trong cap, nhưng hiện nay đang quá tải bởi cuộc sống nên t tại dừng tại đây. Acc sẽ dell hoặc giao lại cho anh em tâm huyết.

Xin cúi mình xin lỗi những anh em đã bị t kéo vào round này, giờ bõ ngõ giữa đường. Chân thành xin lỗi!

"Bữa tiệc nào cũng có lúc tàn, và thời đại này cũng phải như vậy. Khi Solomon được tặng nhẫn, sau đó đã viết một thông điệp có thể mang đi tất cả niềm vui và nỗi buồn của thế giới, thông điệp đó đã được dịch lại gần đúng là, "rồi cũng sẽ qua". Đó là niềm vui và cả nỗi buồn của chúng tôi để thông báo với tất cả người chơi Travian là giờ cũng đã qua! Chúng tôi hy vọng bạn tận hưởng thời gian của bạn với chúng tôi thật nhiều như chúng tôi vui khi được phục vụ bạn và cảm ơn bạn đã ở lại với chúng tôi đến phút cuối này!"

Thật tiếc khi buổi tiệc của t kết thúc hơi sớm.

Chúc những em tiếp tục chơi có một round thật sôi động. "Tôn trọng đối thủ là nâng cao vị thế của bản thân"! các leader ghi nhớ câu này nhé.

Hữu duyên tương ngộ!

• Tôi rất tôn trọng bạn nhưng vì bạn k thuộc phe tôi và cả LM LSB lại nằm ngay cạnh tôi nên buộc phải như vậy, hy vọng ở round khác khi bạn và LSB k liên quan tới rồng lộn chúng ta sẽ cùng chiến tuyến.

• Tôi rất tôn trọng bạn nhưng vì bạn k thuộc phe tôi và cả LM LSB lại nằm ngay cạnh tôi nên buộc phải như vậy, hy vọng ở round khác khi bạn và LSB k liên quan tới rồng lộn chúng ta sẽ cùng chiến tuyến.

Đánh nhầm còn hơn bỏ sót :P

Ko đánh nhau thì ko wen nhau :D

• trình bày lên Phường

lí do to hơn thực tế, bắn thôi, thà nhầm ae lôi nhau ra quán, cụng nhau li bia là xong.

Chơi game tưởng là ảo hóa ra lại rất thật

hẹn ngày tái ngộ

• Có biến hay sao top thay đổi đột ngột thế nhỉ, ai cung cấp xin report cái ngủ cho ngon nào.

Để mai viết bài, chào tạm biệt luôn. Cảm ơn vì Bia chơi đẹp! Sẽ đầu quân round sau nếu có duyên

Ko biết là team BIA có chê LSB ko, nhưng có Soc-Con chắc chắn LSB về def cho BIA. Huyhoang92 vs Soc-Con chơi cực đẹp luôn

Fear is not real. The only moment fear exist when you thought about future. :)

• Chắc có hẹn ước trong việc lao off vào deff :)

tại chúng tôi tin người quá, khi 1 thành viên bên LSB năn nỉ vào lm chúng tôi, chúng tôi đồng ý và báo bị att, chúng tôi sẽ chuyển res lên cho xây dựng lại, và sau cùng là kết cục như vậy đó :|

• tại chúng tôi tin người quá, khi 1 thành viên bên LSB năn nỉ vào lm chúng tôi, chúng tôi đồng ý và báo bị att, chúng tôi sẽ chuyển res lên cho xây dựng lại, và sau cùng là kết cục như vậy đó :|

No sir. If 1 of us don"t send you a message, what did you do? U will send 3 turn cata more sir? Or fake another village? We just have only 1 cap?

• tại chúng tôi tin người quá, khi 1 thành viên bên LSB năn nỉ vào lm chúng tôi, chúng tôi đồng ý và báo bị att, chúng tôi sẽ chuyển res lên cho xây dựng lại, và sau cùng là kết cục như vậy đó :|

Cuộc sống mà, nhân từ với kẻ địch là tàn ác với đồng đội. Tất cả các cuộc đàm phán chỉ nên bắt đâu sau khi kết thúc chiến dịch quân sự đang dang dở.

No sir. If 1 of us don"t send you a message, what did you do? U will send 3 turn cata more sir? Or fake another village? We just have only 1 cap?

Tình ngay lý gian, trên đời ko bán thuốc hối hận.

• Cuộc sống mà, nhân từ với kẻ địch là tàn ác với đồng đội. Tất cả các cuộc đàm phán chỉ nên bắt đâu sau khi kết thúc chiến dịch quân sự đang dang dở.

Tình ngay lý gian, trên đời ko bán thuốc hối hận.

đã có riêng 1 bài cho việc này. Nên vui chứ có gì hối hận

Fear is not real. The only moment fear exist when you thought about future. :)