For huyhoang92 to understand what we do. Good luck BIA!

• Ngáo bẩm sinh hay do quá trình luyện tập đới. Chơi trav đố bên nào chơi off dám hẹn bên deff gom hết vào 1 chỗ rồi húc.

Đệch mày ngu ngơ, hay gà công nghiệp thế. Nói thế là killer hẹn gặp nhau ở cap, còn AE bia sẹc thích đến lúc nào thì đến chứ. Tao có ghi ngày đâu. Nói chung tầm này muốn bay cap nhà vua thì 2 -3 chú vô thì ko có tuổi phải 5 chú mới đc

• tại sao phải mò lên núi, chắc gì đã được đón tiếp nồng hậu

cứ uống BIA và nhảy SEX dứoi Trung tâm thôi, đợi ngày giao hợp!

Chơi game tưởng là ảo hóa ra lại rất thật

• Đệch mày ngu ngơ, hay gà công nghiệp thế. Nói thế là killer hẹn gặp nhau ở cap, còn AE bia sẹc thích đến lúc nào thì đến chứ. Tao có ghi ngày đâu. Nói chung tầm này muốn bay cap nhà vua thì 2 -3 chú vô thì ko có tuổi phải 5 chú mới đc

Cứ show off cap to to vào rồi ắt có người tới, chứ cái cap ko có giá trị éo ai đường xa vất vả chạy lên.

• Nên tự hỏi tại sao người ta ko muốn ở lại, với kiểu chơi vắt chanh bỏ vỏ, đẩy hết ae khác ra chiến tuyến để bộ sậu yên bình hú hí sim trên núi thì ai sáng mắt cũng sẽ bỏ thôi mà.

LSB là Núi mà lại bảo ở chiến tuyến thì cũng đến a với mấy bác .

lên núi SIM ngon lành xong thấy địch mạnh quá , xin qua đầu quân .

và rồi mọi chuyện ko như ý. thiệt lấy cái tên liên minh làm mất mặt mấy anh hùng hảo hán ngày xưa .

Hảo Hán đầu đội trời chân đạt đất chứ cúi mặt nhận giặc làm cha ... ;)

• LSB là Núi mà lại bảo ở chiến tuyến thì cũng đến a với mấy bác .

và rồi mọi chuyện ko như ý. thiệt lấy cái tên liên minh làm mất mặt mấy anh hùng hảo hán ngày xưa .

Biết thì thưa thốt, k biết thì dựa cột mà nghe. lSB chưa bao giờ xin xỏ sang BIA, mà tôi thấy họ vui vẻ nên kéo họ sang mà họ vẫn k chịu del acc hết.

Còn riêng killer thì vẫn câu nói cũ từ ts6 sang đây chó thì khó mà làm người

Sát BIA thì có đc gọi là chiến tuyến ko bro :)

• Killer loại mày thì tốt nhất im đi mà chơi cho nhưng người chưa biết mày là ai ng ta còn nể tý, chứ mày cứ lên tiếng là tao lại ngứa hết cả đít. Có loại nào bẩn hơn loại mày nữa đâu mà phát biểu, chó khó làm người lắm

• m7Apck75s9358cfnl87vwn447cm7z434fwl55561wfnlpvqbcm41b89kky9lbn50wkjA7jdgrk10f0sb96gfhylxzAAg8r03Amq8gttpdrz7pf3kknj2dv0v6f65skfypnwzy8txs0bv0b69nnAhmwssq0dwgtdljsmkcfw486jslx3wx9n1

há há, nổi tiếng quá. Hình hôm qua cơ mà post cho vui. Alex đánh đó, xoá hết r tìm chỗ ôm bom cho vui. Khóc cái gì, bị đánh cho vui mà cũng khóc. Chán quá. Còn về ai địch mạnh hay ai mạnh. Ai anh hùng thì kệ. Ta thích uống bia. Có BIA ta uống là dc rồi kệ ta. Ae soi mói đời tư ghê quá. Haha. Có mạnh thì kéo quân lên như BIA vác dc quân về rồi tính ^^ BIA chả có con nào trở về mà. Mạnh vs yếu cái gì. Nơi nào vui ta ở. Hay phải sống theo số đông? Có người thiện chí năn nỉ gãy lưỡi như ae BIA ta về ngay ^^ mà chắc ko có rồi.

Fear is not real. The only moment fear exist when you thought about future. :)

• 4ggq2cgfgt778v9m70n46ctnzzAqft3Ab9y0gvqghcfgpk7vvdt7Af7syjrhg4q4j9k177zvcljlzyztxz5kk7hkqA7myygrAp1zgd0q5gxy0fl063f25yvfj5phyxryr3c41cpzy16r3jscpfA36grpyp6bbzd6syrp93kmrcArAmxx65h1

Phe ta đánh ngày nào cũng dc. Thế mà mới bị đánh 1 cái đã có người dựng cả tóc gáy nhảy như ngựa :)) chả hiểu dc. Nghe oai lắm nào là phe ta phe mình. Đánh ngta như con còn nhận người quen. Ngày nào cũng vài waves ^^ cái loại .... chả hiểu là cái thể loại gì. Bố mấy thằng không não. Thiếu luôn cả tư duy + cảm xúc. Không bằng ass con ruồi dấm.

• đồng chí alex pót ảnh khiêu dâm à sao không xem dc, coi lại nhé :D

tìm mãi ko ra cái trang nào để post hình ko bị nặng cả bác ạ :(

• Sống thế nào để ngta bỏ xứ ra đi thế Mai Phen, chắc AE họ nhìn tấm gương Teaeye còn đó. Hò hét ko đc con def nào :D

• Sống thế nào để ngta bỏ xứ ra đi thế Mai Phen, chắc AE họ nhìn tấm gương Teaeye còn đó. Hò hét ko đc con def nào :D

Mai phờ ren chứ? Còn teaeye là do trời không độ, chứ hồi có Cop(ai cop thì còn lâu mới nói :D) nhà lúc nào cũng 20k def, 1k thám mà hẻm thấy Du Đít ghé qua, buồn quá xả :D:D

• Mai phờ ren chứ? Còn teaeye là do trời không độ, chứ hồi có Cop(ai cop thì còn lâu mới nói :D) nhà lúc nào cũng 20k def, 1k thám mà hẻm thấy Du Đít ghé qua, buồn quá xả :D:D

Có chém không, mỏ 10 mà ôm 20k def cơ à - mình do thám suốt, chắc ôm dồn đc 1 hôm xong nhả à :)))

• Mai phờ ren chứ? Còn teaeye là do trời không độ, chứ hồi có Cop(ai cop thì còn lâu mới nói :D) nhà lúc nào cũng 20k def, 1k thám mà hẻm thấy Du Đít ghé qua, buồn quá xả :D:D

Ghé qua làm gì? Cap nào cần bay thi đã bay sạch rồi =)) , phải nhường mồi cho đồng đội vận động chứ chả nhẽ ôm hết.

• Có chém không, mỏ 10 mà ôm 20k def cơ à - mình do thám suốt, chắc ôm dồn đc 1 hôm xong nhả à :)))

Cap 12 mà nhỉ. Đợt đầu thôi, sau này làm gì có def mà âm lúa

Phát biểu linh tinh. Ko biết cháu có quen ai team Lsb hay Bia để biết rõ nội tình ko nhưng lời lẽ kích động và xúc phạm người mà cháu chưa từng tiếp xúc như vậy ko tốt. Lsb nếu có thua thì cũng sao đâu, nếu có xin đầu quân cũng đâu có gì là thẹn. Chơi game để giao lưu và giải trí mà cháu chặn cả 2 thứ đó thì ko hiểu cháu chơi game vì mục đích gì ??? Suy nghĩ cho kỹ lại rồi sau này chơi game phát biểu cho chuẩn để ngta nể

• round đéo gì lắm drama vcc, drama còn nhiều hơn plan . đm :)

SIMREONLINE.COM - KHO SIM SỐ ĐẸP CHO BẠN LỰA CHỌN

Hotline: 088.999.2345 - Thông Nam Á
    Fb.com/captain.lupin
    Ingame lol: MNSĐ. Lupin -( Diamond kỳ cựu) -ae nào cần giao lưu p.m
    :blabla::blabla::blabla::blabla:

• Mấy con giun ko chui ra khỏi hang để nghe chửi nữa à, cứ chui ra xong người ta chửi chưa đã thì tọt vô hang lại rồi, xúc phạm người chửi vậy.