เซิพ5ที่จะเปิดใหม่มีใครไปลงบ้างครับ

• รางน้ำ คนรู้เรื่องร้านนี้มีน้อยมาก โรส?

คนที่ตามเรนให้ลุงมาหลายเซิฟ ตอบหลังไมค์ดิ5555

• คนที่ตามเรนให้ลุงมาหลายเซิฟ ตอบหลังไมค์ดิ5555

ใช้คำว่าลุงเลย เจ็บปวดใจมาก ไลน์มันรัน คนหายหมด ต้องแอดใหม่ ถึงมีไลน์มันก็ไม่เด้งให้เห็นข้อความ

• เจอตัวแล้ว บ้านหายคนแรกของเซิฟ เปรี้ยงๆ ๆ

รู้ไม่จริงนี่นา บ้านทูทั่นหายเป็นบ้านแรก

• เอ๊ะ ไม่ใช่บอยแค๊บ แสดงว่าเป็นผี ว่าแต่ผีตัวไหนน้าครับ 555

อยู่ผีใหญ่ครับ ผีน้อยไม่รับ พี่ผมอ่อนเกิน.. 555

แต่ได้อยู่ผีใหญ่ ผ่านเลย คนน้อย ๆ แน่น ๆ ผมชอบ

ยุคหลัง ๆ ที่พอจำได้
    KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
    Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
    TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
    Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
    H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    H™เซิฟ1 ปี2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชายเกือกแตะ

• โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D8):thumbsup:
  • ใช้คำว่าลุงเลย เจ็บปวดใจมาก ไลน์มันรัน คนหายหมด ต้องแอดใหม่ ถึงมีไลน์มันก็ไม่เด้งให้เห็นข้อความ

เอาดีๆ ตาเอก ไลน์หาย หรือ เมียลบ

"ผู้นำที่ดี ต้องเรียนรู้การชนะใจคน"..................."อ่านคนออก บอกคนได้ ใช้คนเป็น"

"การบริหารคือการทำงานให้สำเร็จโดยอาศัยมือผู้อื่น ผู้ปกครองระดับธรรมดา ใช้ความสารมารถของตนอย่างเต็มที่ ผู้ปกครองระดับกลาง ใช้กำลังของคนอื่นอย่างเต็มที่ ผู้ปกครองระดับสูง ใช้ปัญญาของ คนอื่นอย่างเต็มที่"

• อยู่ผีใหญ่ครับ ผีน้อยไม่รับ พี่ผมอ่อนเกิน.. 555

แต่ได้อยู่ผีใหญ่ ผ่านเลย คนน้อย ๆ แน่น ๆ ผมชอบ

ยินดีต้อนรับครับ

ฮ่าๆ

"เล่นเกมต้องเกรียน เรื่องเรียนต้องตั้งใจ"

• ขอสอบถามครับ ที่หวดไป นี่ขนมตรา ไก่ตีน หรอครับ กิลหมวกนี่-|- บอยแคป นี่ครับผมจำได้ เค้าบอกว่าโหด ผมนี่มาาเพื่อเค้าเลยนะครับ รอแต่เวลา แต่ยังไม่ทันได้เห็นความโหด ไหน เป็นแบบนี่ ตายง่ายจุ คงไม่ต้องถือผมแล้วมั้ย เสียใจ ร้องไห้ซบอดใครดี

น่าจะหวดเด็กในกิลมั้งครับ ตายโง่ขนาดนั้น

เอาคลับมาเรน

• น่าจะหวดเด็กในกิลมั้งครับ ตายโง่ขนาดนั้น

เอาคลับมาเรน

ขอบพระคุณครับ เด่วนี่เค้าเอาคลับเรนกันแล้วหรา

• ไอดีลงเทาไปแล้วครับ 555

บ้านกอลล์ลงเทาที่นาทาร์ยิงหายบ้านใครคะ

คุณน้องพอรู้บ้างไหม

วันนี้ก็หายไปอีก1หลัง

แล้วบรรดาบ้านของกิลเด็ก จะหายบ้างไหมหนอ?..

• บ้านกอลล์ลงเทาที่นาทาร์ยิงหายบ้านใครคะ

คุณน้องพอรู้บ้างไหม

วันนี้ก็หายไปอีก1หลัง

แล้วบรรดาบ้านของกิลเด็ก จะหายบ้างไหมหนอ?..

ไม่รู้เลยครับ อย่างน้อยผมไม่หายนะครับ ยังอยู่รอด 5555

แพ้เยอะจังเฟ้ย 5555

TS 4 2016 T.K. Bangkok นาทาร์ชนะ

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
    TS 6 2017 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
    TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
    TS 1 2018 Killua AuroraP* ชนะ
    TS 19 2018 T.K. P2P ลบ

TS 6 2018 อิ๋งเจิ้ง สามก๊ก ชนะ

TS 5 2019 dolittle Harem ไปช่วยดู แพ้

TS 2 2019 ซูกัส 7-11 เปลี่ยนเจ้าของ เพราะดูโอ้เลิกเล่น

TS 5 2020 ผีน้อย Yukine

TS 1 2020 ??

Tournament 2020 BadGuy T.K.

• ขอเสพครับมีไรเสพบาง ครับ รอบนี้ใครจะอยู่ใครจะไป ใครจะหมู่ใครจะจ่า ใครแค้นใคร ใครเกรียดใคร งานนี้มียับ ถ้าทุกโซน no จับ no มิตร โอ้สวรรค์ชัดๆ ผมถูกใจสิ่งนี้

• + กันให้หมดครับ ผมเชียร์ทุกกิล 555

ใครแพ้-ชนะ ค่อยว่ากัน + กันโลด อิอิ..

ยุคหลัง ๆ ที่พอจำได้
    KAK™เซิฟ2 ปี2012-2013...ลงขำ ๆ คนเดียว IIOU_IInJ
    Brutal-H™เซิฟ7 ... (Diehard™) ปี2013...เจอทีมดี IIOU_IInJ
    TL-H™เซิฟ6 ...(ขนมต้ม)ปี2014...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    Ros™เซิฟ3 ปี2014-2015...ลงขำ ๆ IIOU_FUN
    Indy-H™เซิฟ5 ปี2015...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    ROK-H™เซิฟ3 ปี2016...ลงขำ ๆ เอาฮา IIOU_FUN
    H™เซิฟ5 ปี2016-2017...ลงพร้อมทีม IIOU_IInJ
    H™เซิฟ1 ปี2018-???... ลงขำ ๆ เอาฮา เจ้าชายเกือกแตะ

• โอ้ว..!!! เรามีลายเซ็นกับเค้าซักที มันช่างสวยงาม~* วะฮะฮา.. :D8):thumbsup:
  • + กันให้หมดครับ ผมเชียร์ทุกกิล 555

ใครแพ้-ชนะ ค่อยว่ากัน + กันโลด อิอิ..

บวกได้ครับ แต่ถ้าเมืองพังผมขอทองซ่อมหน่อยครับพี่ 555

แพ้เยอะจังเฟ้ย 5555

TS 4 2016 T.K. Bangkok นาทาร์ชนะ

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
    TS 6 2017 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
    TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
    TS 1 2018 Killua AuroraP* ชนะ
    TS 19 2018 T.K. P2P ลบ

TS 6 2018 อิ๋งเจิ้ง สามก๊ก ชนะ

TS 5 2019 dolittle Harem ไปช่วยดู แพ้

TS 2 2019 ซูกัส 7-11 เปลี่ยนเจ้าของ เพราะดูโอ้เลิกเล่น

TS 5 2020 ผีน้อย Yukine

TS 1 2020 ??

Tournament 2020 BadGuy T.K.

• ประกาศครับประกาศ

ผู้ใด ก็ตาม ที่อยู่คนบะกิล กัน ท่านสามารถแมวหลวงทีมตรงข้ามหายได้ 3 หลัง ก่อนอาติออก ผมแจก 600 ทอง ทั้งหมด1 อัตรา ส่งรูปมาในไลน์ ทักผม แบบส่วนตัวในฟอร์ม กดที่ชื่อของผม มันจะมีให้คุยแบบส่วนตัว ผมแจกจริงนะครับ ผมต้องการความเดือด สายเปย์ก็มา บอกเลย no ถุง เพราะผม สด เหมือน ปลาที่ขึ้นจากทะเลใหม่ๆ ตาใส่ๆ

ผู้ใด ก็ตาม ที่อยู่คนบะกิล กัน ท่านสามารถแมวหลวงทีมตรงข้ามหายได้ 3 หลัง ก่อนอาติออก ผมแจก 600 ทอง ทั้งหมด1 อัตรา ส่งรูปมาในไลน์ ทักผม แบบส่วนตัวในฟอร์ม กดที่ชื่อของผม มันจะมีให้คุยแบบส่วนตัว ผมแจกจริงนะครับ ผมต้องการความเดือด สายเปย์ก็มา บอกเลย no ถุง เพราะผม สด เหมือน ปลาที่ขึ้นจากทะเลใหม่ๆ ตาใส่ๆ

จ้าาาาาาาา เชื่อแล้วจ้าาาา รักความเดือด สดจิง รวยจิง ป๋าจิง คนจิงเลยคนนี้ เซเลปบอร์ดมากกกกก

• จ้าาาาาาาา เชื่อแล้วจ้าาาา รักความเดือด สดจิง รวยจิง ป๋าจิง คนจิงเลยคนนี้ เซเลปบอร์ดมากกกกก

รอไรครับ เอาตบมือสิครับ

สายเปย์บ้าไร วันนั้นยังขอผมตังกินข้าวอยู่เลย