สปีดไหมจ้ะ สปีด

The applications for the 🔥 Legends on Tour 2020 - Summit 🔥 are open.

If you think you would be a good fit to represent one of these communities Anglosphere, Balkans, France, Germany, International COM, Italy, Lusobrasilero or Russia, read all the details and submit your application.

➡️ More information here ⬅️

If your community is not between the selected one, but you still want to provide your input for the event, feel free to visit and participate in the discussion on the International forum.
  • คนน้อยยจุง

TX3 : ยักษ์วัดแจ้ง นักการเมือง สถาปนิก เสือใบ ต้นอมเรน เปิดช้าจัง

TX3 [allnc] : MZ[WL] VS AST [allstartravian]

• เปิดไวไปด้วยแหล่ะ คนไปลงเซิฟ 5 กัน น่าจะเว้นช่วงให้พักซักเดิอน

• พวก car แม่งกากไง

แม้ง KwaiSOS SOS เลย ถถถถถถถถ

FC : SaLVo

FC : inwjoi

บุคคลที่ยังมีชีวิตอยู่

------------------------

FC : popo จอมขี้โม้

FC : KwaiSOS ไม่มีอะไรดี นอกจากปาก

บุคคลที่เสียชีวิตแล้ว

• เกมรอบก่อนจบแล้ว พวกแกยังไม่หายแค้นกันอีกเหรอ

ลงโซนเดิมกันเกือบหมด จะมีมาม่าแบบเดิมมาอีกไหม

• รอบนี้เงียบจุง :/

THX 27 : Toeey - Saitama / ดักแด้

TT Qualification 2019 Group C : Toeey - TukTuk

TS3 2019 : Toeey - สายเผือก

THX 28 : Toeey - นอนน้อย

TS5 2019 : ริวขอสัมผัส - ผีน้อย

THX 29 : mercury - Olympus

• ออกบ้านกันเร็วเหลือเกินนน

TX3 : ยักษ์วัดแจ้ง นักการเมือง สถาปนิก เสือใบ ต้นอมเรน เปิดช้าจัง

TX3 [allnc] : MZ[WL] VS AST [allstartravian]

• มีไรตื่นเต้นปะเซิร์ฟนี้ พวกคาร์กล้าไปลงอีกปะวะ ถถถถถถถถถ

FC : SaLVo

FC : inwjoi

บุคคลที่ยังมีชีวิตอยู่

------------------------

FC : popo จอมขี้โม้

FC : KwaiSOS ไม่มีอะไรดี นอกจากปาก

บุคคลที่เสียชีวิตแล้ว

• รอบนี้ไม่ได้ลง ไม่ไหว ไวเกิ้น คงรอบเว้นรอบ มีใครมีไอดีว่างๆให้เข้าไปดูหน่อยไหมครับ หรือให้ช่วยซิสบอกได้นะครับ

ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงานคุณภาพ

Zermax

กลับมาเล่น
    t29 2018 Sirmax SSTH :rom04:/การทูต
    ts1 2018 Roman ส่วย :rom03:/ส่งต่อID
    tx3 2018 Phil Coulson Agent  :rom04: /การทูต

tx3 2019/1 Roman SSTH (ยุบทีม) เเมลง :rom04: /การทูต

tx3 2019/2 Sirmax นอนน้อย  :rom04: ส่องWW

สายเรนส่อง

ดักส่อง 17K

ดักส่อง 21K

ดักส่อง 41K *5

• รอบนี้ไม่ได้ลง ไม่ไหว ไวเกิ้น คงรอบเว้นรอบ มีใครมีไอดีว่างๆให้เข้าไปดูหน่อยไหมครับ หรือให้ช่วยซิสบอกได้นะครับ

มาซิสผมไหมครับ จะตายแล้ว

• ทึมไหนมาลงบ้างเนี่ย เห็นมีฝั่ง storm มาลงโซนเดิมเลย Car นอนน้อย ซ่อง นินจา โจรป่า มาลงกันไหม

• ทึมไหนมาลงบ้างเนี่ย เห็นมีฝั่ง storm มาลงโซนเดิมเลย Car นอนน้อย ซ่อง นินจา โจรป่า มาลงกันไหม

Olympus นี้น่าจะนอนน้อยนะครับ