สปีดไหมจ้ะ สปีด

• เชี่ย ไม่นะ

บอกเลยไม่ต้องหาไอดีมห้เหนื่อย ฝั่งสปายไว้หมด ขอหนักๆ อัดมาเยอะๆ ด่ากูจัง ว่ากูทำนั้นนี้ ไม่เคยลงเลย ต้อง8ปี ดร่าม่ามั่วไปหมด มารอบนี้กูลงและบอกเลยไม่ต้องดร่าม่า ประกาศให้รู้ในนี่เลย กูสดประเทศไทยใครก็ได้

• บอกเลยไม่ต้องหาไอดีมห้เหนื่อย ฝั่งสปายไว้หมด ขอหนักๆ อัดมาเยอะๆ ด่ากูจัง ว่ากูทำนั้นนี้ ไม่เคยลงเลย ต้อง8ปี ดร่าม่ามั่วไปหมด มารอบนี้กูลงและบอกเลยไม่ต้องดร่าม่า ประกาศให้รู้ในนี่เลย กูสดประเทศไทยใครก็ได้

สดจริงบอกไอดีมาดีเพ่ :thumbdown:

ส่วนตัวรอบนี้อยากลงมาดู Car vs ขำๆ สรุปว่ามาไหมหว่า จองตั๋วมาเก้อเลย

• สดจริงบอกไอดีมาดีเพ่ :thumbdown:

ส่วนตัวรอบนี้อยากลงมาดู Car vs ขำๆ สรุปว่ามาไหมหว่า จองตั๋วมาเก้อเลย

สืบมาเลยครับ เจอตัวเดี๋ยวช่วยลุมยิง รอบนี้เอกงูจะมาทำวีรกรรมอะไรกับสปีดอีก

• สดจริงบอกไอดีมาดีเพ่ :thumbdown:

ผมต้องบอก คุณด้วย คุณใหญ่มาจากไหนครับ

ผมกลัวมาก ผมไม่กล้าเลยเนี่ย ไม่ต้องอยากรู้เดียวก็รู้เองว่าใครชนะ รอบนี่และจะรู้ว่าผมอยู่ไหน สปายผมลงทุกที

• คาร์เงียบหายไปเลยฮะ ถ้ามาป่านนี้กลิ่นปาก กลิ่นน้ำลายคลุ้งบอร์ดแล้วมั้ง

Final Tour 2016 - THAILAND - Redribbon

Thx 21 - ดักแด้ - class

Thx 27 - ขำๆ - RRB

Thx 28 - GG - น้องแนท

ไปทัวร์ 2020 ด้วยกันนะครับ

• ผมต้องบอก คุณด้วย คุณใหญ่มาจากไหนครับ

ผมกลัวมาก ผมไม่กล้าเลยเนี่ย ไม่ต้องอยากรู้เดียวก็รู้เองว่าใครชนะ รอบนี่และจะรู้ว่าผมอยู่ไหน สปายผมลงทุกที

กลัวว่าจะเละจนเป็นแบบ ไอปีโป้ เซิร์ฟที่แล้วอ๊าาาา. สุดท้ายลบไอดีหนีหาย แม้งกระจอกจริงๆ

กล้าๆบอกไอดี บอกโซนหน่อย ผมจะได้สมัครไปลงประกบ อยากเจอคนเก่งที่ตัว ไม่ได้เก่งที่ปากอ๊าาาา

แต่ถ้ากระจอกกลัวบ้านหายก่อน ก็ไม่ต้องบอกนะผมเข้าใจ พวกกระจอกอะ ถถถถถถถ

FC : SaLVo

FC : inwjoi

บุคคลที่ยังมีชีวิตอยู่

------------------------

FC : popo จอมขี้โม้

FC : KwaiSOS ไม่มีอะไรดี นอกจากปาก

บุคคลที่เสียชีวิตแล้ว

• เก่งจังว่ะแต่ละคน

มายิงMAหน่อยสิ

โซนไหน ไอดีไร จะได้ลงถูก

FC : KwaiSOS ไม่มีอะไรดี นอกจากปาก

• ฮาโลๆๆๆเทส

ไม่มีผลงานมาอวดเหมือนคนอื่นเขา มีแต่ความเหงามาแจกคุณ เยิ๊บๆๆๆๆ

:thumbsup::thumbsup::thumbsup:

• บอกเลยไม่ต้องหาไอดีมห้เหนื่อย ฝั่งสปายไว้หมด ขอหนักๆ อัดมาเยอะๆ ด่ากูจัง ว่ากูทำนั้นนี้ ไม่เคยลงเลย ต้อง8ปี ดร่าม่ามั่วไปหมด มารอบนี้กูลงและบอกเลยไม่ต้องดร่าม่า ประกาศให้รู้ในนี่เลย กูสดประเทศไทยใครก็ได้

สดห่าไร แค่ชื่อยังไม่กล้าบอก ไอกระจอก

• เก็บแรงไว้เล่นทัวร์ 2020 ด้วยนะ ทุกคนน

• ผมต้องบอก คุณด้วย คุณใหญ่มาจากไหนครับ

รอบที่แล้วมีตัวโจ๊กเป็นไอโป้ รอบนี้ได้ตัวโจ๊กใหม่ละ

• กุจะลงไปประกบ

พอถามไอดีเงียบกันหมด

ไอพวกกระจอก

• มาดิ อยุ่แถวๆกลางเทา

มึงนี้โง่จริงหรือแกล้งโง่วะ กุถามไอดี ถามโซน กุจะได้ลงถูก

ถ้าใจไม่ถึงไม่กล้าบอกไอดี ก็เงียบปากไป ไอกระจอก

• น้องขอเข้าพันด้วยได้ไหมค่ะ จับพวกเยอะดี :love:

เข้า Olympus ดีกว่าครับ กิลด์เดียว น่าจะใช้ทองไป 80%ของทองที่เติมกันในเซิฟละ