สปีดไหมจ้ะ สปีด

🔥 Vote your LOT2020 candidate 🔥
The voting phase ends, Sunday, March 1st at 23:59 GMT+1. ➡️ TO THE SURVEY ⬅️

• ผมเดาๆว่า hunter กับ ma นี้น่จะมี car ผสม storm

ส่วน GG ผมไม่รู้แหะ ตอนแรกนึกว่า stormขำๆ

น่าจะเป็นทีมที่เคยเล่นทราเวียน เมื่อ 20 ปีที่แล้วหรือป่าวครับ

• ผมเดาๆว่า hunter กับ ma นี้น่จะมี car ผสม storm

ส่วน GG ผมไม่รู้แหะ ตอนแรกนึกว่า stormขำๆ

GG มีคนจาก stormขำๆ ด้วยครับ ซึ่งสมาชิกเหล่านั้นก็เคยเป็นสมาชิกเก่าของผบ.กิล คนที่กลับมาเล่นเคาะสนิมครับ

• GG มีคนจาก stormขำๆ ด้วยครับ ซึ่งสมาชิกเหล่านั้นก็เคยเป็นสมาชิกเก่าของผบ.กิล คนที่กลับมาเล่นเคาะสนิมครับ

งั้นฝั่ง MA กับ Hunter นี้ก็ทีม Car เก่าหรอครับ

• งั้นฝั่ง MA กับ Hunter นี้ก็ทีม Car เก่าหรอครับ

ผมไม่ทราบเลยครับ ผมรู้แต่ MA มาจาก Strorm ส่วนนึง

Strorm กับ Strormขำๆ ในรอบที่แล้วสหภาพกัน แต่จริงๆแล้วคนละทีมกันนะครับ แต่รู้จักกันหมดเคยเล่นด้วยกันในหลายรอบก่อนๆ

• GG คือ ขำๆส่วนนึงครับ

+สมาชิกและผบ จาก hero ครับ รอบนี้จะสงบเสงี่ยมหน่อยนะครับ ผบ บอกจะมาหาคนไปทัวร์ครับ ไม่เน้นหาตีน จริงๆ พวกผมสุภาพ มารยาทงามครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ถ้าเกรียนไปมั่งไม่ได้ตั้งใจครับ ผีมันสิงครับ

Final Tour 2016 - THAILAND - Redribbon

Thx 21 - ดักแด้ - class

Thx 27 - ขำๆ - RRB

Thx 28 - GG - น้องแนท

ไปทัวร์ 2020 ด้วยกันนะครับ

• น่าจะเป็นทีมที่เคยเล่นทราเวียน เมื่อ 20 ปีที่แล้วหรือป่าวครับ

ทราเวี่ยนน่าจะยังเปิดไม่ถึง 20 ปีป่าวครับ

***ผมว่า GG กะลง -/- ไปหวดคาร์โดยเฉพาะเลยรึป่าว แต่บังเอิญคาร์รู้ตัวเลยหนีไป +/-

555

• สำหรับคนที่ตามหา Car นะครับ

ขอเอารถเข้าอู่ซ่อมพักเครื่องก่อนนะ

ลงมาน่าจะเกือบ 10 เซิฟติดแล้ว

ให้พักมั่งนะ ใจเราจะงัดกันอย่างเดียวเลยเหรอ 5555

ปล.ไว้มาให้งัดแน่นอนครับ

• ทราเวี่ยนน่าจะยังเปิดไม่ถึง 20 ปีป่าวครับ

***ผมว่า GG กะลง -/- ไปหวดคาร์โดยเฉพาะเลยรึป่าว แต่บังเอิญคาร์รู้ตัวเลยหนีไป +/-

555

555 รอบนี้ car ไม่ได้ลงนะครับ มีผมลงจะมาหวดก็ได้นะครับ ละไม่ได้หนีนะครับไปลงเล่นกับทาง กิล MA ถ้าอยากจะหวดกันจริงท้ายเซิฟตกลงกันเลยครับว่าเซิฟหน้าจะหวดกัน

• 555 รอบนี้ car ไม่ได้ลงนะครับ มีผมลงจะมาหวดก็ได้นะครับ ละไม่ได้หนีนะครับไปลงเล่นกับทาง กิล MA ถ้าอยากจะหวดกันจริงท้ายเซิฟตกลงกันเลยครับว่าเซิฟหน้าจะหวดกัน

เขร้ คนจริง

สมัครรอหวดเลยครับ

"เล่นเกมต้องเกรียน เรื่องเรียนต้องตั้งใจ"

• เขร้ คนจริง

หลังจบทัวร์ได้ม่ะจารย์ 5555

• 5555+

ตอนนี้ใครตีเย็นตาโฟผม ผมหวดคืนนะบอกเลย

ไม่โดนแมวมานาน ของขึ้น 555+

"เล่นเกมต้องเกรียน เรื่องเรียนต้องตั้งใจ"

• 5555+

ตอนนี้ใครตีเย็นตาโฟผม ผมหวดคืนนะบอกเลย

ไม่โดนแมวมานาน ของขึ้น 555+

เขร้ คนจริง

ยังๆ กรอกใบสมัครไว้ก่อนเลย เยนตาโฟเด็ดจริงป่าว555

• พอทัวร์จะเริ่มแล้วน่ารักกันจริงๆ

มีบทเรียนครับ ตอนทัวร์ 2016 รอบนี้ขอ keep look นิดนึง

ตอนนั้นเกรียนในสปีดน่าจะหนักกว่ารอบที่แล้วอีก ถึงขั้นมีคนแค้นตามไปยิงที่ทัวร์

http://archive.forum.travian.asia/showthread.php?t=69262

รอบนั้นเน้นงัดกับ MH ด้วย ตามไปอ่านได้

• เยดดดดดดดดดดด เอกงูลงด้วย

เจอเอกไก่หน่อยมิง

รอบนี้มีแต่คนโหดๆ น่าสนุกจุง