สปีดไหมจ้ะ สปีด

• กิลด์ไหนเสียเปรียบสุดครับ ตอนนี้กำลังจะหาที่ลงใครสนใจบ้านฟามส่วนตัวบ้าง หลังไมค์ได้นะ

ปล. ผมมาดูในสปีดตีกันเฉย ๆ

• ฟอรั่มเงียบจริงๆ

สมัครมาช่วยผมหน่อยโอม 5555 โซน ลบลบ

• ข่าว เช้านี้ Hunter x หลวงหาย 2 หลัง=O

ส่วนทางด้าน หัวheadTURKEY หลวงหายหรือเปล่าค่ะ

รอบนี้น้องแมวดูแล้วคึกคักดีจัง พึ่งเปิดอาทิตย์2เองนะคะ

• ข่าว เช้านี้ Hunter x หลวงหาย 2 หลัง=O

ส่วนทางด้าน หัวheadTURKEY หลวงหายหรือเปล่าค่ะ

รอบนี้น้องแมวดูแล้วคึกคักดีจัง พึ่งเปิดอาทิตย์2เองนะคะ

รอบนี้มีใครลงโซนไหนมั้ง จะได้สมัครไปเล่นกะเขาบ้าง

FC : SaLVo

FC : inwjoi

บุคคลที่ยังมีชีวิตอยู่

------------------------

FC : popo จอมขี้โม้

FC : KwaiSOS ไม่มีอะไรดี นอกจากปาก

บุคคลที่เสียชีวิตแล้ว

• รอบนี้มีใครลงโซนไหนมั้ง จะได้สมัครไปเล่นกะเขาบ้าง

น้องแมวขอขึ้นแค่กิลใหญ่ที่คาดว่าจะคุมแดนได้นะคะ เพราะรอบนี้หลายก๊กดีค่ะ

แดน -/+ เหล่าเทพแห่งยอดเขาโอลิมปัส จาก นอนน้อยคุมแดนเรียบร้อยค่ะ

โดยมีผู้เล่นจากยุคเก่าๆเข้ามาเสริมทัพด้วย ถือว่าแข็งเลยทีเดียว

แดน -/- GG เหล่าเกิลกรุ๊ป จาก ทีมแชมป์เมื่อรอบที่แล้ว ซ่อง บางคน+ stormขำๆ บางคน

แดน +/+ Princess + FF.GO จาก ซ่องบางคน + FFGO เป็นทีมที่มาจากไฟนอลประสบการณ์สูงอีกกิลค่ะ ซึ่งไม่กี่วันก่อนได้รวมทีมกับทีมTURKEY ที่ยกพลมาร่วมสงครามWARในสปีตด้วย รอบนี้เรามีของนอกให้ชมค่ะ

แดน +/- hunterx + MA + สายเขียว จาก นินจา + storm สายเขียวนี้ดีมากที่เป็นFc Hina ถือว่าฉลาดมากๆค่ะ

ต่อมาคือรายชื่อกิลที่น้องแมวไม่รู้ว่าเข้ากับใคร หรือเป็นพวกใคร

test -/+

เย็นตาโฟ +/-

Str -/-

Coffee -/+

T.T.M* -/-

- HINA

• เห็นว่า Stormขำๆ ไม่ได้ลงนิ

ส่วน TURKEY จริง หรือ TURKEY เก๊อะ

HINA หารีพอร์ทสวยๆให้ชมหน่อยสิ อยากเห็นรีพอร์ทของนอก

FC : KwaiSOS ไม่มีอะไรดี นอกจากปาก

• เย็นตาโฟ +/- จับกับ hunterx + MA + สายเขียว เรียบร้อยแล้ว

Coffee -/+ น่าจะทีมเดียวกับโอลิมปัส

• มีโอกาสสูงที่จะเป็นตุรกีไม่ก็ประเทศเพื่อนบ้านนางค่ะ เนื่องจากเวลาของไทยเร็วกว่สตุรกี 4ชม.

ช่งงคี5-11โมง pop ทางเขาจะไม่ขยับเลยค่ะ

(แนะนำแหล่งฟาร์ม)

• แปลกใจที่มีฝรั่งมาลงเหมือนกัน ใน GG นี่มีสมาชิกทั้งฝรั่งเศษ กับ โปรตุเกส เหมือนกัน

• เสมือนท้องฟ้าวิปริตแปรปรวนทันใด

Final Tour 2016 - THAILAND - Redribbon

Thx 21 - ดักแด้ - class

Thx 27 - ขำๆ - RRB

Thx 28 - GG - น้องแนท

ไปทัวร์ 2020 ด้วยกันนะครับ

• เสมือนท้องฟ้าวิปริตแปรปรวนทันใด

อังกะดอออออออ

• มีสายวงใน แจ้งมา เห็นคะแนนโจมตี กับป้องกันขึ้นกระฉูด

โอลิมปุส ส่ง 2 ไอดีโซนเทา ไล่ลบ หลวงเกิลกรุ๊ป ระยะห่างเพียงไม่กี่ช่อง แต่ทำได้แค่สกิด

ลงทุน 2 ทัพใหญ่ TOP3 ของเซิร์ฟ แต่ลบเมืองไม่ได้ แถมทหารหมดทั้งคู่

ว่างๆผมว่าทางโอลิมปุส ต้องไปฝึกการปล่อยทัพลงแมวหน่อยละ แมวแบบนี้แถมบ้านผมเรียกกระจอก

• ได้ข่าวว่า ลบเมือง ไม่ได้แต่ บ่อข้าวก็ไม่เหลือนิครับ เมืองอีกก็โดนไปเยอะ จำเป็นต้องลบเมืองให้ได้ด้วยหรอ บ่อข้าว แลก กับทหารกดไม่กี่วัน .? แค่นี้ก็ตัดกำลังไปได้เยอะแล้วนะผมว่า ( คำพูดเยอะนี่เพื่ออะไรหรอ เขินหรอ )