สปีดไหมจ้ะ สปีด

🔥 New user interface & tribe specific buildings survey 🔥
The answers can be submitted until February 21, 2020 10:00 GMT+1.
The survey results will form a foundation for our future work on the needed adjustments based on your wishes and suggestions.
➡️ TO THE SURVEY ⬅️

• คนน้อยยจุง

TX3 : ยักษ์วัดแจ้ง นักการเมือง สถาปนิก เสือใบ ต้นอมเรน เปิดช้าจัง

TX3 [allnc] : MZ[WL] VS AST [allstartravian]

• เปิดไวไปด้วยแหล่ะ คนไปลงเซิฟ 5 กัน น่าจะเว้นช่วงให้พักซักเดิอน

• พวก car แม่งกากไง

แม้ง KwaiSOS SOS เลย ถถถถถถถถ

FC : SaLVo

FC : inwjoi

บุคคลที่ยังมีชีวิตอยู่

------------------------

FC : popo จอมขี้โม้

FC : KwaiSOS ไม่มีอะไรดี นอกจากปาก

บุคคลที่เสียชีวิตแล้ว

• เกมรอบก่อนจบแล้ว พวกแกยังไม่หายแค้นกันอีกเหรอ

ลงโซนเดิมกันเกือบหมด จะมีมาม่าแบบเดิมมาอีกไหม

• รอบนี้เงียบจุง :/

THX 27 : Toeey - Saitama / ดักแด้

TT Qualification 2019 Group C : Toeey - TukTuk

TS3 2019 : Toeey - สายเผือก

THX 28 : Toeey - นอนน้อย

TS5 2019 : ริวขอสัมผัส - ผีน้อย

THX 29 : mercury - Olympus

• ออกบ้านกันเร็วเหลือเกินนน

TX3 : ยักษ์วัดแจ้ง นักการเมือง สถาปนิก เสือใบ ต้นอมเรน เปิดช้าจัง

TX3 [allnc] : MZ[WL] VS AST [allstartravian]

• มีไรตื่นเต้นปะเซิร์ฟนี้ พวกคาร์กล้าไปลงอีกปะวะ ถถถถถถถถถ

FC : SaLVo

FC : inwjoi

บุคคลที่ยังมีชีวิตอยู่

------------------------

FC : popo จอมขี้โม้

FC : KwaiSOS ไม่มีอะไรดี นอกจากปาก

บุคคลที่เสียชีวิตแล้ว

• รอบนี้ไม่ได้ลง ไม่ไหว ไวเกิ้น คงรอบเว้นรอบ มีใครมีไอดีว่างๆให้เข้าไปดูหน่อยไหมครับ หรือให้ช่วยซิสบอกได้นะครับ

ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงานคุณภาพ

Zermax

กลับมาเล่น
    t29 2018 Sirmax SSTH :rom04:/การทูต
    ts1 2018 Roman ส่วย :rom03:/ส่งต่อID
    tx3 2018 Phil Coulson Agent  :rom04: /การทูต

tx3 2019/1 Roman SSTH (ยุบทีม) เเมลง :rom04: /การทูต

tx3 2019/2 Sirmax นอนน้อย  :rom04: ส่องWW

สายเรนส่อง

ดักส่อง 17K

ดักส่อง 21K

ดักส่อง 41K *5

• รอบนี้ไม่ได้ลง ไม่ไหว ไวเกิ้น คงรอบเว้นรอบ มีใครมีไอดีว่างๆให้เข้าไปดูหน่อยไหมครับ หรือให้ช่วยซิสบอกได้นะครับ

มาซิสผมไหมครับ จะตายแล้ว

• ทึมไหนมาลงบ้างเนี่ย เห็นมีฝั่ง storm มาลงโซนเดิมเลย Car นอนน้อย ซ่อง นินจา โจรป่า มาลงกันไหม

• ทึมไหนมาลงบ้างเนี่ย เห็นมีฝั่ง storm มาลงโซนเดิมเลย Car นอนน้อย ซ่อง นินจา โจรป่า มาลงกันไหม

Olympus นี้น่าจะนอนน้อยนะครับ