เซิฟสปีดเข้าไม่ได้ ขึ้น maintainance แล้วผู้ตั้งตาย

The applications for the 🔥 Legends on Tour 2020 - Summit 🔥 are open.

If you think you would be a good fit to represent one of these communities Anglosphere, Balkans, France, Germany, International COM, Italy, Lusobrasilero or Russia, read all the details and submit your application.

➡️ More information here ⬅️

If your community is not between the selected one, but you still want to provide your input for the event, feel free to visit and participate in the discussion on the International forum.
  • สอบถามครับ ช่วงเวลาราวๆ 5 โมงกว่าๆวันนี้ เซิฟสปีด x3 เกิดเน่าขึ้นมา แล้วได้ส่งผู้ตั้งไปยังโอเอซิสเพื่อขนแร่ โดยส่งฮีโร่ไปเวฟก่อนหน้า

ขณะที่กำลังจะใส่กรงให้ฮีโร่ เซิฟเกิดเข้าไม่ได้ขึ้นมา เป็นระยะเวลานานมากๆ เลยใส่กรงที่ประมูลมาให้ฮีโร่ไม่ได้

และล่าสุดทั้งฮีโร่ และผู้ตั้งตายเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

แบบนี้ระบบจะแก้ไข้ยังไงครับ ควร Rollback ไปก่อนเวลาเซิฟเน่ามั้ยครับ เพราะคนที่ประมูลกรงก็เสียเงินประมูลเยอะอยู่

แถมมีผลต่อการออกบ้าน 2 อย่างมากด้วย รบกวนตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

• ถ้าไม่ทำอะไรเลยก็คงเลิกเล่นเหมือนกันครับ เซิฟห่วยๆ ไม่รู้จะรีบเปิดไปทำไมแทนที่จะปรับปรุงให้เสร็จก่อน

โลกไม่ได้อยู่ง่ายขึ้น.. แต่เราทนความเจ็บปวดได้มากขึ้นเท่านั้นเอง :(

• เซิฟล่มช่วงเวลาสำคัญด้วยนะ เห็นด้วยครับ ไม่รู็จะรีบเปิดทำไม เซิฟไม่เสถียร

• ทำไม ไม่ใส่กรงตอนปล่อยโร่ละครับ ถถถ

FC : SaLVo

FC : inwjoi

บุคคลที่ยังมีชีวิตอยู่

------------------------

FC : popo จอมขี้โม้

FC : KwaiSOS ไม่มีอะไรดี นอกจากปาก

บุคคลที่เสียชีวิตแล้ว

• ทำไม ไม่ใส่กรงตอนปล่อยโร่ละครับ

กลับไปอ่านตีความอีกรอบน่าจะดีนะครับ ส่งสัยไม่เคยอุ้มแร่จากโอเอซิสช่วงแรกๆของเกม

Thx 9 : Ikm -> JoNJ@T™
    Thx 10 : ฮองตง -> BT™
    Thx 11 : วายุเวก -> ส้ม™
    Thx 12 : โอเลี้ยง -> RL-G™
    Thx 14 : โจโจ้สาวสอง -> LOST™
    Thx 15 : Pumbaa + man99 -> อาชญากร
    Thx 16 : Natasha Romanov -> AGENT
    Thx 17 : ISRAEL
    Thx 18 : Maru -> Ghost
    Thx 20 : ll3eam -> #A
    Thx 21 : Satanic -> Hippo™CF
    ->->Original Orange <-<-