เซิฟสปีดเข้าไม่ได้ ขึ้น maintainance แล้วผู้ตั้งตาย

🔥 New user interface & tribe specific buildings survey 🔥
The answers can be submitted until February 21, 2020 10:00 GMT+1.
The survey results will form a foundation for our future work on the needed adjustments based on your wishes and suggestions.
➡️ TO THE SURVEY ⬅️

• สอบถามครับ ช่วงเวลาราวๆ 5 โมงกว่าๆวันนี้ เซิฟสปีด x3 เกิดเน่าขึ้นมา แล้วได้ส่งผู้ตั้งไปยังโอเอซิสเพื่อขนแร่ โดยส่งฮีโร่ไปเวฟก่อนหน้า

ขณะที่กำลังจะใส่กรงให้ฮีโร่ เซิฟเกิดเข้าไม่ได้ขึ้นมา เป็นระยะเวลานานมากๆ เลยใส่กรงที่ประมูลมาให้ฮีโร่ไม่ได้

และล่าสุดทั้งฮีโร่ และผู้ตั้งตายเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

แบบนี้ระบบจะแก้ไข้ยังไงครับ ควร Rollback ไปก่อนเวลาเซิฟเน่ามั้ยครับ เพราะคนที่ประมูลกรงก็เสียเงินประมูลเยอะอยู่

แถมมีผลต่อการออกบ้าน 2 อย่างมากด้วย รบกวนตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

• ถ้าไม่ทำอะไรเลยก็คงเลิกเล่นเหมือนกันครับ เซิฟห่วยๆ ไม่รู้จะรีบเปิดไปทำไมแทนที่จะปรับปรุงให้เสร็จก่อน

โลกไม่ได้อยู่ง่ายขึ้น.. แต่เราทนความเจ็บปวดได้มากขึ้นเท่านั้นเอง :(

• เซิฟล่มช่วงเวลาสำคัญด้วยนะ เห็นด้วยครับ ไม่รู็จะรีบเปิดทำไม เซิฟไม่เสถียร

• ทำไม ไม่ใส่กรงตอนปล่อยโร่ละครับ ถถถ

FC : SaLVo

FC : inwjoi

บุคคลที่ยังมีชีวิตอยู่

------------------------

FC : popo จอมขี้โม้

FC : KwaiSOS ไม่มีอะไรดี นอกจากปาก

บุคคลที่เสียชีวิตแล้ว

• ทำไม ไม่ใส่กรงตอนปล่อยโร่ละครับ

กลับไปอ่านตีความอีกรอบน่าจะดีนะครับ ส่งสัยไม่เคยอุ้มแร่จากโอเอซิสช่วงแรกๆของเกม

Thx 9 : Ikm -> JoNJ@T™
    Thx 10 : ฮองตง -> BT™
    Thx 11 : วายุเวก -> ส้ม™
    Thx 12 : โอเลี้ยง -> RL-G™
    Thx 14 : โจโจ้สาวสอง -> LOST™
    Thx 15 : Pumbaa + man99 -> อาชญากร
    Thx 16 : Natasha Romanov -> AGENT
    Thx 17 : ISRAEL
    Thx 18 : Maru -> Ghost
    Thx 20 : ll3eam -> #A
    Thx 21 : Satanic -> Hippo™CF
    ->->Original Orange <-<-