Anh em nhà báo post plan của ts1 sau đình chiến năm mới nào

• Càng nhìn thế này thì càng thấy cửa sổ cũng chả còn cho LQ.

Hóng con Hocsinhgioi bắn tụt 3 cấp WW.

Gần 19mili deff trong đó có cả off mà đã cứng thế này kia mà.

hóng report bạn ơi.

Đường xa, ngựa chạy, cát bay.

Thức đêm mới biết đêm dài

Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi.

Vẫy vùng cho đáng Nam Nhi một thời!

Minh-Tuyen-Dethich-S6

3 cấp 99 xuống 96 ah bạn :D

• 6x hoặc 7x thì 4 cấp.

8x và 9x thì 3 cấp.

3 cấp là bạn đề cao hocsinhgioi quá rồi ý. Sợ lên 99 bắn ko sập cấp nào thôi :D nhưng trước mắt thì cứ đợi các bạn giải bài toán phải bắn 3 ww của mình xuống thấp hơn ww bên ban như thế nào đã rồi tính tiếp... ko bắn trong mấy ngày tới thì mình lại được ăn tết ngon :D

• Thực tế nó thế, off to nhất LQ kém top 2 gần 10 triệu điểm atk thì sập vậy là chuẩn rồi

Còn WW cần gì bắn lúc này vội, đằng nào thì 19 hay 23 mili thì cũng sập 9 - 12 cấp thôi mà.

• Thêm cái BKH nữa cho ae TS1 ăn Tết ngon nào.kaka

Hi Hi nói vậy là trước lúc chưa lấy được BKH tiếp theo là bên đó ăn không ngon, Ngủ không yên đúng không?

Chẳng nói sớm gì.

Đường xa, ngựa chạy, cát bay.

Thức đêm mới biết đêm dài

Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi.

Vẫy vùng cho đáng Nam Nhi một thời!

Minh-Tuyen-Dethich-S6

Ko có cửa cũng phải chơi tới cùng chứ bác, ai chơi bỏ giữa chừng

• Chờ đi rồi thấy chuẩn A+ . Con này nghĩ tết sớm , dặt dẹo chết đói chiến binh mấy chục k , chuẩn B thôi các bạn !

• Chờ đi rồi thấy chuẩn A+ . Con này nghĩ tết sớm , dặt dẹo chết đói chiến binh mấy chục k , chuẩn B thôi các bạn !

chuẩn A++ như anh em Ts1 tính giờ chắc cỡ 240k cbtn 170k kbtn và 24k cata là cùng. Đối với mình off to hay nhỏ nó không quyết định được cuộc chơi mà quan trọng nhất đó là thời điểm xuất off và chiến lược bắn thế nào mới là hiệu quả. Con off của liên quân chỉ chuẩn loại C vẫn ăn hơn chục cấp WW nhưng con off của Ts1 chuẩn B cũng chỉ ăn được 5 cấp ww. Cũng như người chơi đầy anh em mới chơi nhìn thấy top cướp, top att hay top pop đều choáng váng nhưng đối với những người chơi có kinh nghiệm thì nhìn những người chơi như Lucio hay turin mới là ghê răng mặc dù 2 cái acc này chẳng có off gì gọi là to cả. Thôi a e nghỉ ngơi vài ngày rồi gần đình chiến bắn 1 lượt sau đó nghỉ ăn tết là ngon nhất :D

• Bắn sập level cao thấp ko quan trọng , chỉ là bề nổi cho member thêm tự tin à chúng ta bắn đc nhiều cấp hoan hĩ này nọ , bác nên nhớ ở ww chỉ tính timing thôi . Dĩ nhiên độ hiệu quả thì con gotten hơn metruyensex rồi . Ko ai ko thấy , vì hiện tại ww chính vẫn thua cỡ hơn 1 ngày .

Chúng tôi thì cũng đã hiểu thêm độ tinh quái trong cách chơi của liên quân , ko j là ko thể làm đc :))

• chuẩn A++ như anh em Ts1 tính giờ chắc cỡ 240k cbtn 170k kbtn và 24k cata là cùng. Đối với mình off to hay nhỏ nó không quyết định được cuộc chơi mà quan trọng nhất đó là thời điểm xuất off và chiến lược bắn thế nào mới là hiệu quả. Con off của liên quân chỉ chuẩn loại C vẫn ăn hơn chục cấp WW nhưng con off của Ts1 chuẩn B cũng chỉ ăn được 5 cấp ww. Cũng như người chơi đầy anh em mới chơi nhìn thấy top cướp, top att hay top pop đều choáng váng nhưng đối với những người chơi có kinh nghiệm thì nhìn những người chơi như Lucio hay turin mới là ghê răng mặc dù 2 cái acc này chẳng có off gì gọi là to cả. Thôi a e nghỉ ngơi vài ngày rồi gần đình chiến bắn 1 lượt sau đó nghỉ ăn tết là đẹp.

LQ round này làm gì có ông nào đủ "trình" để lên off như mấy acc chuẩn A+ bên TS1.

Bắn phá hay sim chỉ những hướng chơi khác nhau, độ hiệu quả phải xét trên tông thể những gì họ mang lại cho tập thể.

Nói về thứ Quan trọng nhất thì vẫn phải là kết quả cuối cùng. Winner chỉ có một. Dù LQ có nói cứng thì vẫn chưa thấy cái cửa sổ cho LQ ở đâu cả.

Post was edited 1 time, last by Thanhh ().

• Hi Hi nói vậy là trước lúc chưa lấy được BKH tiếp theo là bên đó ăn không ngon, Ngủ không yên đúng không?

Chẳng nói sớm gì.

Dõ dàng :))))))

Có 2 cái thì chả sợ mất. Toàn canon fake. Ghê thiệt

BoBeu

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• éc metruyensex khinh địt quá nên phải hửi địt...con off cho leo tường....

1 là kinh địt nên phải ngửi..

2 là muốn chơi nổi...1 mình a chấp hết..

3 là nội tình có gì đó bất ổn bất mảng nen solo...

Gỉ thuyết thứ 3 có vẻ kg đúng lắm...

Langtu hn cũng theo Sex đi hửi địt, hay bất mãn hoặc chơi nổi. Lq rất hay thích học theo ts1 nhỉ