Sờ Mông và cái kết

• Đêm càng về khuya, nắng càng gay gắt. Từng đoàn thuyền theo nhau nhấp nhô trên đỉnh núi.

Zu Mông đang mải mê quay tay xả xì trét thì bỗng từ đâu xuất hiện 1 mớ kiếm đỏ kiếm xanh rộn ràng cả main cả cáp - Ơ đệch, nghe đồn kiu lơ lên đọc diễn văn xin hàng rồi sao còn bom đạn đầy trời thế này. Đành phải tạm dừng sự sung sướng lại đi hỏi han ae bạn bè thì hóa ra có pờ lan với sự tham gia của một số ông kẹ như Cầm Tiền, Panda, Lô tha và Heo con, mục tiêu là các cap, main đang cầm cổ vịt.

Trong tình trạng suốt ngày khỏa thân vì môi trường quen rồi, giờ kêu ôm deff chạy cổ vịt nghe nó lười, bực mình vì có bọn nó định vuốt Mông tập thể nên anh cưỡi con ream tàu, huy động chiến hữu ra đường quyết ko để thiên hạ nó khinh đc.

Trc time chạm đích của địch đúng 5p, với ưu thế tốc độ ream tàu anh đã kịp thời gõ cửa nhà 1 đối tượng trong nhóm sàm sỡ:

Sau 1 vài đòn hội đồng, chủ nhà đã cúi đầu nhận tội và chấp nhận bồi thường:

Ở 1 diễn biến khác, hóa ra là mấy ông kẹ rủ nhau đi kiếm cái tay về đặng xây kho bãi. Mục tiêu đc chọn lại là TT_C với cái cap nghe tên đã thấy phong độ rồi. Đen là bản chất anh ko khỏe đc như ngoại hình:

Lô tha đập cửa:

Cầm tiền dọn dẹp:

THeo kịch bản đc vẽ ra thì lúc này sẽ tới Pan đa vào khuân tay phải về, đen là anh ấy đã bỏ sáng theo tối ngay trc thời điểm này nên cuối cùng cái tay vẫn nằm lại trong sự bất lực của bên att:

Nghe đồn hiện nay ae bạn bè được tin Zu Mông bị mấy tên định sàm sỡ nên đang xắn quần xắn váy chuẩn bị đi đòi lai công bằng, tu bi con tì niu.

• Cuộc sống mà. Ae toàn yêu thiên nhiên, khoẻ thân chờ địch thông :v

Fear is not real. The only moment fear exist when you thought about future. :)

• Không biết main được nhiều off không nhỉ. Thay Giun đầu đàn thì đàn giun đã có chuyển biến khởi sắc.

Đùa, chơi game vui vẻ là chính. Bạn có thể nói những ng gây hấn vs bạn thế nào nhưng LM còn nhiều ng khác. Bạn gọi họ là đàn giun thì có nên không? Lịch sự 1 chút tốt hơn.

• Đùa, chơi game vui vẻ là chính. Bạn có thể nói những ng gây hấn vs bạn thế nào nhưng LM còn nhiều ng khác. Bạn gọi họ là đàn giun thì có nên không? Lịch sự 1 chút tốt hơn.

Hôm qua bác Mông số hên thoai, đánh lô con cuối lại ăn. chạy cổ vịt té khói

• Đùa, chơi game vui vẻ là chính. Bạn có thể nói những ng gây hấn vs bạn thế nào nhưng LM còn nhiều ng khác. Bạn gọi họ là đàn giun thì có nên không? Lịch sự 1 chút tốt hơn.

travian giờ phổ cập bộ môn giáo dục công dân nữa à, chơi game vui vẻ là chính oke, không khích nhau thì chơi nông trại à, nghe được thì nghe ko nghe thì phắn.

Thắng thì vui,thua cũng cao đầu mà,chung quy lại cũng là game,mình chấp cả server chứ đâu phải đơn giản mấy ai dám làm vậy đâu.

Xã hội có người này người kia cũng có nhiều người biết tý chữ nhưng lại mù văn hóa vậy.

Mình gửi bạn câu nói này :

"Đừng bao giờ tranh cãi với một thằng ngu. Vì khi đó nó sẽ kéo ta xuống ngang với trình độ của nó và đánh bại ta bằng kinh nghiệm ngu lâu năm."

Mark Twain

If you want to go fast, go alone
    If you want to go far, go together

• Lại nghe người ta nói: Những thằng hay nói đạo lý thường sống như l**

Chơi game cà khịa nhau tý thêm không khí, chả hiểu sao team bạn rất hay xù lông, ra đều văn hóa lọ văn hóa chai. Lần tới kiến nghị MH mở riêng 1 sv cho các bạn thẩm du phát triển với nhau nha

Quá buồn cho 1 cuộc tình tréo nghoe ^^^^^^^^

• travian giờ phổ cập bộ môn giáo dục công dân nữa à, chơi game vui vẻ là chính oke, không khích nhau thì chơi nông trại à, nghe được thì nghe ko nghe thì phắn.

Khích gì thì khích, gọi nhau là đàn giun thì hơi thiếu tôn trọng đó. Gáy thì gáy kiểu khác chứ đừng gọi là đàn, súc vật đéo đâu. Còn thích nói kiểu đấy thì ok. Tao gọi bm mày là đàn chó nhé. Khịa khích thì cứ lên game bem, gáy gáy kiểu khác chứ đừng gọi nhau là đàn.

Chơi game cà khịa nhau tý thêm không khí, chả hiểu sao team bạn rất hay xù lông, ra đều văn hóa lọ văn hóa chai. Lần tới kiến nghị MH mở riêng 1 sv cho các bạn thẩm du phát triển với nhau nha

đang định nói câu đó thì bác này nói luôn, sống như *** từ sv trước tới sv sau mà vẫn hay nói đạo lý.

• Thắng thì vui,thua cũng cao đầu mà,chung quy lại cũng là game,mình chấp cả server chứ đâu phải đơn giản mấy ai dám làm vậy đâu.

Xã hội có người này người kia cũng có nhiều người biết tý chữ nhưng lại mù văn hóa vậy.

Mình gửi bạn câu nói này :

"Đừng bao giờ tranh cãi với một thằng ngu. Vì khi đó nó sẽ kéo ta xuống ngang với trình độ của nó và đánh bại ta bằng kinh nghiệm ngu lâu năm."

Mark Twain

Thế mác tuên có dậy là sống thì phải ăn bẩn, phải đớp của đồng đội không, đã nói bao lần rồi, im đi ng ta còn đỡ khinh, ngứa hết cả đít, k lẽ lại cho mấy cái tin nhắn với mấy cái hình lên diễn đàn cho cả làng nó biết mày thế nào

• Khích gì thì khích, gọi nhau là đàn giun thì hơi thiếu tôn trọng đó. Gáy thì gáy kiểu khác chứ đừng gọi là đàn, súc vật đéo đâu. Còn thích nói kiểu đấy thì ok. Tao gọi bm mày là đàn chó nhé. Khịa khích thì cứ lên game bem, gáy gáy kiểu khác chứ đừng gọi nhau là đàn.

Ấy ấy đừng gọi thế, tội cho đàn chó lắm bạn ơi, bọn nó có làm gì đâu mà lôi nó vào đây, bạn thấy travian thú hoang làm gì có chó đâu nào😁😁😁

Nói hay này. 1 like. Chỉ hỏi bạn 1 câu. Ở nhà bạn có được người lớn dạy hoặc nói đạo lý không. Thiết nghĩ khi bạn nghe người khác nói bạn lại suy nghĩ đối phương nói thế nhưng sống như L như bạn nói hả. Còn nếu bạn không được dạy thì thôi, mình chịu. Mình không có nghĩa vụ nói hay giảng hay dạy đạo lý cho bạn được. Chốt lại, game chơi chỉ vui đừng quá khích, thắng thì vui, thua thì không vui. Khích bác nó cũng vừa vừa thôi, còn muốn bem nhau thì cứ lên game mà bem, có mất acc đc éo đâu. Bên Dragon thua rồi nhưng ae vẫn cứ chơi đấy thôi. Vậy nên tôn trọng nhau 1 tý. Thôi không chém với mấy bạn nữa.

• Nói hay này. 1 like. Chỉ hỏi bạn 1 câu. Ở nhà bạn có được người lớn dạy hoặc nói đạo lý không. Thiết nghĩ khi bạn nghe người khác nói bạn lại suy nghĩ đối phương nói thế nhưng sống như L như bạn nói hả. Còn nếu bạn không được dạy thì thôi, mình chịu. Mình không có nghĩa vụ nói hay giảng hay dạy đạo lý cho bạn được. Chốt lại, game chơi chỉ vui đừng quá khích, thắng thì vui, thua thì không vui. Khích bác nó cũng vừa vừa thôi, còn muốn bem nhau thì cứ lên game mà bem, có mất acc đc éo đâu. Bên Dragon thua rồi nhưng ae vẫn cứ chơi đấy thôi. Vậy nên tôn trọng nhau 1 tý. Thôi không chém với mấy bạn nữa.

Sao bác biết là thua, diễn đàn là nơi chém gió, mà có ai đánh thuế đâu