VNX round đầu năm 2020

• Có vẻ mọi ánh mắt đang đổ dồn về kèo ôm bom cap Tieutu và Nhatrang :D

Ở mặt trận nhatrang, nhatrang đã ra làng thứ 3 và có vẻ để làm main. 2 acc gauls đã được đưa về bán kính 7x7 quanh nhatrang để bảo vệ.

Ở mặt trận tieutu, khi toàn là những làng pop cao vây cap, chúng tôi không biết làm gì hơn ngoài việc sống chết mặc bay.

• Theo tin báo từ chiến trường NhaTrang, NhaTrang đã lên hầm ngầm ở cả cap và main + ôm def, kẻ ôm bom đang bất lực sức độ trì của a.

Tuy nhiên, liệu NhaTrang có thảnh thơi canon như mọi round không? Khi mà anh phải ôm def và ra off sớm để tiêu diệt kẻ ôm bom

• Có vẻ mọi ánh mắt đang đổ dồn về kèo ôm bom cap Tieutu và Nhatrang :D

Ở mặt trận nhatrang, nhatrang đã ra làng thứ 3 và có vẻ để làm main. 2 acc gauls đã được đưa về bán kính 7x7 quanh nhatrang để bảo vệ.

Ở mặt trận tieutu, khi toàn là những làng pop cao vây cap, chúng tôi không biết làm gì hơn ngoài việc sống chết mặc bay.

báo cáo. Mặt trận tieutu chỉ vây cho có việc làm, chứ sáng nào cũng cấp res đều đặn cho tieutu. Tuần này có khả năng tieutu lọt top cướp bóc.

:love::love::love: KHOAI TO KHÔNG LO CHẾT ĐÓI :love::love::love:

• báo cáo. Mặt trận tieutu chỉ vây cho có việc làm, chứ sáng nào cũng cấp res đều đặn cho tieutu. Tuần này có khả năng tieutu lọt top cướp bóc.

heocon and kibo have seen :D

• Nhiều người bỏ game cũng vì 2 bên đều có những người như chủ thớt. Để cuộc chơi bền thì nên có sự tôn trọng lẫn nhau. Và có nhiều cách để khích bác 1 cách văn minh, lịch sự. Bác thử nghĩ nếu ko có gà chơi, ko có đối thủ cạnh tranh thì còn gì là thú vị. Hãy coi đối thủ là bạn và dành cho nhau những lời lẽ tôn trọng. Bạn chửi tôi thì bạn là người nghe và đọc đầu tiên mà. Mình mong cả 2 bên đều táp nhau 1 cách văn minh :)

• báo cáo. Mặt trận tieutu chỉ vây cho có việc làm, chứ sáng nào cũng cấp res đều đặn cho tieutu. Tuần này có khả năng tieutu lọt top cướp bóc.

Tư lệnh huyền thoại đã đọc, cảm ơn ạ :))

Nhiều người bỏ game cũng vì 2 bên đều có những người như chủ thớt. Để cuộc chơi bền thì nên có sự tôn trọng lẫn nhau. Và có nhiều cách để khích bác 1 cách văn minh, lịch sự. Bác thử nghĩ nếu ko có gà chơi, ko có đối thủ cạnh tranh thì còn gì là thú vị. Hãy coi đối thủ là bạn và dành cho nhau những lời lẽ tôn trọng. Bạn chửi tôi thì bạn là người nghe và đọc đầu tiên mà. Mình mong cả 2 bên đều táp nhau 1 cách văn minh :)

Bác luận điểm 1 đằng mà lập luận 1 nẻo nhỉ?

Nhiều người bỏ game vì kèo lệch, đúng. Trước toàn các ông CS đông, mưu mô, nhiệt, có planner hịn. 1 bên thì là gà, dù đông, nhưng gà gặp cáo cũng chỉ có chết.

Dần dần gà chán và cáo cũng chán, đó là lý do.

Chứ lúc gà vẫn là gà, cáo vẫn là cáo, cáo tôn trọng gà chỗ nào? Đọc sơ sơ vài cái ảnh em trích nhé: "đội bạn yếu như cún", "planner đi đêm", "đông nhưng không não",....

Giờ gà có tí đột biến gen, về mổ cho thì lại yêu cầu gà sống đạo đức, không gáy bẩn hay sao :)

Bác thấy nóng máu thì vào mà gánh CS của bác đi, chứ mục đích của em là bơm kích cho em đánh, có thế thôi.

Còn nếu bác đồng quan điểm kèo lệch wa'. thì bác del acc đi, bác đỡ mệt, em đỡ mệt

• Chủ thớt cho hỏi, Helias là bên WAW hay bên CS nhỉ, thấy có mấy thằng Helias bên cạnh hổ báo quá ^_^

Ngày bé em cũng tinh vi
    Đến khi em lớn chẳng chi tự hào
    Ngày bé chẳng đến nỗi nào
    Đến khi em lớn tật nào cũng mang
    Ngày bé em cũng đàng hoàng
    Đến khi em lớn, cả làng ghét em

Hận thiên hạ:dzo:

Đồng đội của tieutu đã mất đi một làng vào rạng sáng 11/2/2020, và tieutu cũng sắp được gặp đồng đội ở trên thiên đường

• Như vây

Chủ thớt cho hỏi, Helias là bên WAW hay bên CS nhỉ, thấy có mấy thằng Helias bên cạnh hổ báo quá ^_^

E k biết nữa, vậy bác thích thì cứ đánh đi :D

Đồng đội của tieutu đã mất đi một làng vào rạng sáng 11/2/2020, và tieutu cũng sắp được gặp đồng đội ở trên thiên đường

Thôi thanh thản ra đi, sẽ có người vác cap của Nhatrang làm đồ cúng a

• Như vây

E k biết nữa, vậy bác thích thì cứ đánh đi :D

Thôi thanh thản ra đi, sẽ có người vác cap của Nhatrang làm đồ cúng a

Đánh rồi mà nó có gold club nên ko làm gì được. Chắc phải lên cata thôi.

Ngày bé em cũng tinh vi
    Đến khi em lớn chẳng chi tự hào
    Ngày bé chẳng đến nỗi nào
    Đến khi em lớn tật nào cũng mang
    Ngày bé em cũng đàng hoàng
    Đến khi em lớn, cả làng ghét em

Hận thiên hạ:dzo: