R13. Rất lâu rồi mới chơi lại

• Gà về mà quân sịp lại nghỉ thì chán nhể :P:P

gà nghỉ hưu sạch rồi bác

Sợ mai liên quân lại đông x2 :gau02::gau02::gau02::gau02:

cần thì ngay mai sẽ đông x2 thôi, nhưng sau 1 tuần thì ko rõ, kkk

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Vẫm chiến ầm ầm kêu nghỉ :)

Đúng rồi bác, nhiều mem chiến lắm, ngay mai 500 anh em đổ qua ĐN nè, các bác hô hào nhiều lên nha, kkkk

cái này gọi là thủ d tư tưởng hả bác

Theo tình hình em biết thì năm sau chắc chắc đông vui, năm nay thì e k rõ ^^

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Quan trọng là AE có cái kích vui tay + offline đỡ buồn.

Cày cuốc ăn thua nhau mãi làm gì.kaka. Làm tí vui vẻ thôi nào.hehe

TS1-AE

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• mem nào chưa có nhà nên vào lq ts1 hết đi nhé.

Sẽ được chơi tùy thích. Sẽ được buôn hành không giới hạn. Sẽ được phá các kỷ lục nếu có tiềm năng. Sẽ được rất nhiều danh hiệu ảo khi end game.

Quan trọng nhất là được chơi game nông trại phiên bản travian.:P

Có cái được thì cũng có cái mất, khuyến cáo lq ts1 là trung tâm sản xuất bom hạng nặng các loại, là bậc thầy về "tự cung" nên các mem hãy suy nghĩ cẩn thận nếu không muốn "đi" thật xa và đi thật sớm.:thumbup:

Chém gió tạo nên thương hiệu của bạn.<3

• mem nào chưa có nhà nên vào lq ts1 hết đi nhé.

Sẽ được chơi tùy thích. Sẽ được buôn hành không giới hạn. Sẽ được phá các kỷ lục nếu có tiềm năng. Sẽ được rất nhiều danh hiệu ảo khi end game.

Quan trọng nhất là được chơi game nông trại phiên bản travian.:P

Có cái được thì cũng có cái mất, khuyến cáo lq ts1 là trung tâm sản xuất bom hạng nặng các loại, là bậc thầy về "tự cung" nên các mem hãy suy nghĩ cẩn thận nếu không muốn "đi" thật xa và đi thật sớm.:thumbup:

Bác không chơi thì thôi, quăng bom làm gì :))

SÁNG CAFE, CHIỀU ĐÁ BÓNG KÈM UỐNG BIA, ĐÊM ÔM VỢ NGỦ ...