SỬ KÝ TS1 ROUND 12

• WE GÀ bỏ không chơi Ts1 Round 12

==> SỰ TIẾC NUỐI CỦA KHÔNG ÍT CÁC BẠN WE GÀ KHI PHÁT HIỆN RA ĐÂY LÀ ROUND KỶ NIỆM 10 NĂM, MATRIX THẬT BIẾT CÁCH TROLL NHAO =))))

==> DÒNG ĐẦU TIÊN CỦA SỬ KÝ R13 SẼ LẠI LÀ DÒNG NÀY NHỈ :(((

Suýt đúng :))

TS1-AE

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• Hóng và lượn. Chúc mừng team ts1. cố gắng chinh phục thêm nhiều kỷ lục mới nhé.8)

Chơi vui thôi, kỷ lục chỉ là phù phiếm =))

SÁNG CAFE, CHIỀU ĐÁ BÓNG KÈM UỐNG BIA, ĐÊM ÔM VỢ NGỦ ...

• Hơi tiếc vì không có WeGa do bận ra vòng loại chinh chiến, nếu có WeGa thì chưa biết ai sẽ win đâu

We ga tựa như hạt cát giữa sa mạc. Là món gia vị góp phần đậm đà hơn.

Game là của cả tập thể, đông thì vui hơn, ít thì cuộc chơi vẫn được tiếp tục bởi những người còn lại.

Có hay không thì sv cũng đã đi qua. Cuộc sống vẫn tiếp tục. Chút tiếc nuối sẽ góp phần hào hứng hơn cho 1 round kỷ niệm khi ae tụ tập đông đủ trở lại.

Chào mừng sv sắp mở cửa. Mình rất vui mừng công bố với quý đồng đạo là mình sẽ chơi lại khi nhàn rỗi. Còn cảm hứng bây giờ chỉ là ăn, ngủ, nhậu và công việc.<3

Chém gió tạo nên thương hiệu của bạn.<3

• We ga tựa như hạt cát giữa sa mạc. Là món gia vị góp phần đậm đà hơn.

Game là của cả tập thể, đông thì vui hơn, ít thì cuộc chơi vẫn được tiếp tục bởi những người còn lại.

Có hay không thì sv cũng đã đi qua. Cuộc sống vẫn tiếp tục. Chút tiếc nuối sẽ góp phần hào hứng hơn cho 1 round kỷ niệm khi ae tụ tập đông đủ trở lại.

Chào mừng sv sắp mở cửa. Mình rất vui mừng công bố với quý đồng đạo là mình sẽ chơi lại khi nhàn rỗi. Còn cảm hứng bây giờ chỉ là ăn, ngủ, nhậu và công việc.<3

Cho t khu vực reg acc

:love::love::love: KHOAI TO KHÔNG LO CHẾT ĐÓI :love::love::love:

• WE GÀ bỏ không chơi Ts1 Round 12

==> SỰ TIẾC NUỐI CỦA KHÔNG ÍT CÁC BẠN WE GÀ KHI PHÁT HIỆN RA ĐÂY LÀ ROUND KỶ NIỆM 10 NĂM, MATRIX THẬT BIẾT CÁCH TROLL NHAO =))))

==> DÒNG ĐẦU TIÊN CỦA SỬ KÝ R13 SẼ LẠI LÀ DÒNG NÀY NHỈ :(((

Thiệt ra ko ai nuối tiếc hay lậm game và háo danh kỉ niệm này nọ đâu bác ah, phần đông anh em lập gia đình có con nhỏ nên tạm nghỉ vài round. Ai cũng biết bên Wega chơi là chơi hết mình chứ ko có để ý mấy cái danh hiệu ảo đó đâu :). Mà thôi để e reg vài acc ĐN góp vui cho mấy bác nha, e chơi 1 làng, khi nào pop về 0 e nghỉ

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Thiệt ra ko ai nuối tiếc hay lậm game và háo danh kỉ niệm này nọ đâu bác ah, phần đông anh em lập gia đình có con nhỏ nên tạm nghỉ vài round. Ai cũng biết bên Wega chơi là chơi hết mình chứ ko có để ý mấy cái danh hiệu ảo đó đâu :). Mà thôi để e reg vài acc ĐN góp vui cho mấy bác nha, e chơi 1 làng, khi nào pop về 0 e nghỉ

Vậy ai dám cho chú về 0 pop

• Ts1 Reg acc khu nào thế anh em nhỉ?

Tiền tài danh vọng che mắt gái...Sương gió phong trần phủ đời trai...Tình yêu lớn nhất có được khi chơi Travian là (Lanlan452)...

• Sử ký là phải cỡ chữ to, có hình ảnh minh họa. Bác gửi link ảnh thế ai thèm bấm vào mà xem, edit lại đi bác

Khó tính vãi, để làm được 1 bài sử ký hao tổn không biết bao nhiêu mồ hôi và nước mắt đâu, nên cũng phiên phiến thôi

• Khó tính vãi, để làm được 1 bài sử ký hao tổn không biết bao nhiêu mồ hôi và nước mắt đâu, nên cũng phiên phiến thôi

Để nó hoàn hảo hơn thôi bác, tâm huyết 1 năm tiếc gì vài tiếng edit cho rực rỡ :D

• p/s: người viết sử ký hoàn toàn không có thù lao. Nếu viết nhàm chán, xác định gạch đá nhặt không hết từ người đọc.

Nếu viết mà không nổ hay tâng bốc đội nhà, sẽ bị ae chỉ trích. Sao mầy viết... sao mầy viết...

Nếu viết vùi dập đội đối thủ, xác định là thay tên đổi họ hoặc không chơi nữa nếu không muốn làm tấm bình phong ở những sv tiếp theo.

Sử ký thì nạnh nhau không ai viết, nhưng khi có người viết thì rất nhiều ý kiến nên viết thế này thế kia. Lợi lộc chẳng thấy đâu, chỉ thấy hao tâm và tổn hại tinh thần lẫn sức khỏe.

Có đọc là được, phù hợp với những chuyên gia hóng như em. Like cho chủ thớt, mặc dù không cần xem kỹ nội dung hay đọc hết toàn bộ.8)

Chém gió tạo nên thương hiệu của bạn.<3

• p/s: người viết sử ký hoàn toàn không có thù lao. Nếu viết nhàm chán, xác định gạch đá nhặt không hết từ người đọc.

Nếu viết mà không nổ hay tâng bốc đội nhà, sẽ bị ae chỉ trích. Sao mầy viết... sao mầy viết...

Nếu viết vùi dập đội đối thủ, xác định là thay tên đổi họ hoặc không chơi nữa nếu không muốn làm tấm bình phong ở những sv tiếp theo.

Sử ký thì nạnh nhau không ai viết, nhưng khi có người viết thì rất nhiều ý kiến nên viết thế này thế kia. Lợi lộc chẳng thấy đâu, chỉ thấy hao tâm và tổn hại tinh thần lẫn sức khỏe.

Có đọc là được, phù hợp với những chuyên gia hóng như em. Like cho chủ thớt, mặc dù không cần xem kỹ nội dung hay đọc hết toàn bộ.8)

Lâu lắm mới thấy thím dọc nói vuông vắn thế!