Tình Hình ROUND 13

🔥 Travian: Shadow Empires 🔥 Open Beta has started!
Check out the new version of the Annual Special before anybody else by registering to the Open Beta Gameworld.

➡️ Register Now! ⬅️
  • đã 7 ngày sv mở mà không thấy dân tình bên kia đâu cả. vật phẩm đấu giá cũng bớt sôi nỗi hơn trước.

và tôi cũng chưa lấy cap đợi bạn bè round trước ôm nhau chơi mà không thấy đâu.

hỡi các bạn pig_love, Tieuthuy9x,..... tôi đang đợi bạn

Thung lũng hoang ‭(‭16‬|‭10‬)‬ bơi vào đây nào !!!

Come back, don't make the turtle hide under the rocks

4zFour - Phóng Viên
    TS1-AE
    -------------------------
    MƯU SỰ TẠI NHÂN THÀNH SỰ TẠI THIÊN

• lót dép hóng đại chiến phàm nhân  ;)

SIMREONLINE.COM - KHO SIM SỐ ĐẸP CHO BẠN LỰA CHỌN

Ingame lol: MNSĐ. Lupin -( Diamond kỳ cựu) -ae nào cần giao lưu p.m
    :blabla::blabla::blabla::blabla:

• Mem cân bằng rồi sôi nổi lên nào mấy bạn LQ. Tây sebria , em út indo đã nhường LQ.
    Đang chán nản đợi mấy bạn LQ ôm bom đây.

TS1-AE

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• là tôi thì tôi cũng ko dám bơi vào đâu ,rút đầu trốn cho an toàn còn sướng hơn là bơi vào ngậm hành;(

• Chơi thì gà. Mà gáy thì to. Rất đen cho bạn 2 acc đó éo chơi. Và pig_love là của heo_già. Thích ăn hành thì chắc đợi vài round nữa.

• LQ ROUND NÀY KHÓ KHĂN HƠN RẤT NHIỀU SO VỚI ROUND TRƯỚC. NHẬN XÉT KHÁCH QUAN TỪ PHÓNG VIÊN HÓNG HỚT KO THEO PHE NÀO.

Game méo gì phải online suốt ngày.:/

• Chơi thì gà. Mà gáy thì to. Rất đen cho bạn 2 acc đó éo chơi. Và pig_love là của heo_già. Thích ăn hành thì chắc đợi vài round nữa.

chắc gì hay hơn nó mà chê nó gà... Kẻ bị tổn thương lại muốn làm tổn thương người khác à ;)

SIMREONLINE.COM - KHO SIM SỐ ĐẸP CHO BẠN LỰA CHỌN

Ingame lol: MNSĐ. Lupin -( Diamond kỳ cựu) -ae nào cần giao lưu p.m
    :blabla::blabla::blabla::blabla:

• chắc gì hay hơn nó mà chê nó gà... Kẻ bị tổn thương lại muốn làm tổn thương người khác à

nói sự thật thôi. Chơi hay mà cả round toàn bị clone đập cho te tua. Là thằng đàn ông bát cháo nào mà chả có hành. Nhưng mà cay cú kiểu này thì mình đánh giá không cao.

• nói sự thật thôi. Chơi hay mà cả round toàn bị clone đập cho te tua. Là thằng đàn ông bát cháo nào mà chả có hành. Nhưng mà cay cú kiểu này thì mình đánh giá không cao.

uống riệu đi

• nói sự thật thôi. Chơi hay mà cả round toàn bị clone đập cho te tua. Là thằng đàn ông bát cháo nào mà chả có hành. Nhưng mà cay cú kiểu này thì mình đánh giá không cao.

Clone vs acc chính chắc khác nhau. Nói vậy khác gì bảo acc chính không bước qua nổi ô cửa sổ xám.

Chơi hay đâu cứ phải cần nhiều sức, giơ mặt cho đội bạn đấm xong đội bạn tự thua là được rồi.

TS1-AE

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• tự dưng nhớ đến tristy công nhận chủ acc gà thật, để oánh về 0 pop suốt thế bao giờ k ;p

em nói cô độc là trải nghiệm nhà văn nên có, vậy người viết nhạc thì phải có đau thương ?

• Roud này chắc chắn 1 điều sẽ ko rôm như roud trước. Liên quân roud này thành phần chủ chốt của các nhóm như SU&DK, 28TM, UIS, PFF, TB nghỉ đến 80%. Một phần anh em cũng muốn nghỉ ngơi 1 chút sau mấy roud liên tiếp chiến ko ngừng nghỉ một phần nữa roud này mở ra đúng thời điểm bận bịu kinh tế thoái trào nhiều a e đang vật lộn với cuộc sống... cũng mong roud này 2 bên chơi vui vẻ hi vọng sever không ngã ngũ trước khi xuất hiện bản kế hoạch.

• Liên quân TS1 round này cũng chảy máu chất xám rất nhiều, cốt cán ra đi. Cũng là một Round thử nghiệm nhiều nhân tố mới. Các bạn liên quân có lẽ nên sớm định hướng lại; Map vẫn đang là 49-51, bên này ham chiếm xám có chút lợi thế. Mấy thành phần cháy, nổ diễn đàn bên LQ có vẻ không có chút nguy hiểm gì, ăn tục nói phét qua ngày vài hôm nữa lại lặn nên để người có thực lực lên tiếng.