Tình Hình ROUND 13

• hi vọng roud này hấp dẫn như roud trước. Roud trước cậu chơi 3acc (1 acc bị mình dọn) còn 2 acc mặc dù cap ko ngon nhưng deff chất quá tớ đánh đâu cậu deff tới đó, ko có deff cậu chạy tới thì tớ dọn xám xong từ trước khi ra bkh... hi vọng có 1 Roud nào đấy được đánh đấm cùng cậu :D

Team em chơi 2 ACC deff thôi, Còn lại support. Có ACC bị chieff main đó thôi còn lại ko bị bay cái nào.

Em chi đảm bảo số lượng deff cần và hồi nhanh nhat. Còn đi deff thì nhờ team trực đêm.

Còn hẹn ruond nào đánh đấm với bên anh. Thực sự bên anh đánh cũng rất hay và nhiệt

• Team em chơi 2 ACC deff thôi, Còn lại support. Có ACC bị chieff main đó thôi còn lại ko bị bay cái nào.

Em chi đảm bảo số lượng deff cần và hồi nhanh nhat. Còn đi deff thì nhờ team trực đêm.

Còn hẹn ruond nào đánh đấm với bên anh. Thực sự bên anh đánh cũng rất hay và nhiệt

Hai bên vừa đấm (trong game) vừa xoa ngoài này thế thì thân nhau phải biết. Phải chăng đây chính là bí quyết giúp cho TS1 có quy mô lớn nhất, hay, kịch tính và không kém phần nhân văn.

• LQ có vẻ hay kêu ca. Xám bên LQ chủ động bỏ để lùi ra xa thì giờ lại bảo phe ts1 và đồng mình chiếm hết xám. Số mem active 2 bên 1 chín 1 mười. Ko tin cứ nhín số cap 150% và 125% 2 phe chiếm thì hiểu. Ko chênh nhau nhiều. LQ năm nay nhiều nhân tố mới, phe TS1 và đồng minh cũng thế. Có gì khác đâu nhỉ?

Đọc mãi mà chẵng thấy cụm từ " kêu ca" của Heo Già

Chỉ tay lên trời, đẹp trai vô đối :yociexp75: úp mặt xuống gối, vô đối thật sao :yociexp38:

[SIGPIC][/SIGPIC]

• Mí anh TS2 bỏ e hết rùi.

E qua TS1 có anh nào nương đỡ e không?

E mới biết chơi thui ạ, lần đầu chơi travian với sv TS2 mà có vẻ sắp bay làng rùi. :whistling:

• TS1-AE Thiếu gia AE đâu rồi ý nhỉ =))))

em nói cô độc là trải nghiệm nhà văn nên có, vậy người viết nhạc thì phải có đau thương ?

• Mí anh TS2 bỏ e hết rùi.

E qua TS1 có anh nào nương đỡ e không?

E mới biết chơi thui ạ, lần đầu chơi travian với sv TS2 mà có vẻ sắp bay làng rùi. :whistling:

cần lắm 1 vòng tay ấm áp của e về sưởi ấm cho cái LM lạnh ngắt của a :((

:love::love::love: KHOAI TO KHÔNG LO CHẾT ĐÓI :love::love::love:

• cần lắm 1 vòng tay ấm áp của e về sưởi ấm cho cái LM lạnh ngắt của a :((

gái này hình như Oanh của cu Yuumin hay sao ấy ml à =)), mà ẻm thì team của ta nhé. thấy gái là tơm tớp tơm tớp. bảo theo anh đi thì ko chịu đâu

• cần lắm 1 vòng tay ấm áp của e về sưởi ấm cho cái LM lạnh ngắt của a :((

Chúng ta bên nhau chỉ có lm nghỉ sớm thui a à. Nên lần này ae mình thử xa nhau xem thế nào. :D

• Chúng ta bên nhau chỉ có lm nghỉ sớm thui a à. Nên lần này ae mình thử xa nhau xem thế nào. :D

Câu ns này tan cm nát chym. :(

gái này hình như Oanh của cu Yuumin hay sao ấy ml à =)), mà ẻm thì team của ta nhé. thấy gái là tơm tớp tơm tớp. bảo theo anh đi thì ko chịu đâu

Thằng phá đám

:love::love::love: KHOAI TO KHÔNG LO CHẾT ĐÓI :love::love::love: