VNx Ngày 19/03 Anh Hùng Phận Bạc tập 3 [5 chàng POISON về ô mất lượt] Maitran cướp sách thất bại , KAMIKAZE tiễn hammer CS về với cát bụi

• Quân tử báo thù

Mười năm chưa muộn

Báo mà ko được

Thì thôi...quên luôn :)

Tiếp theo Hồi 2

Sau khi ăn Fake 5 chieff 1 rồi fake 5 chieff 2 thì deff cả 5 coi các anh khỏi chạy nhé. Chúc các anh ra đi thanh thản. Sau plan này 00.huynh mạnh dạn tuyên bố cân 5.

"Sau khi Nhà cửa, ruộng vườn bị Bang Thuốc độc tịch thu vì vi phạm khu quy hoạch Chuồng lợn, bị đám côn đồ trong Bang đấm đá, đập đạp đuổi đi. Anh hùng 00huynh (AH) đã quyết định lên núi tu luyện chờ 1 ngày báo thù, rửa hận. Với quyết tâm cao độ cùng với sự giúp đỡ của đại phái Hung thần (Dangers), cuối cùng ngày đó cũng đến, anh đã tích đủ tiền với số def dư giả để 1 phát tiễn 5 anh bên POISON về ô mất lượt"

Đầu tiên là làng H1

Đi đầu là Gumiho Phá thành lao vào

Theo sau là Tammao cũng sml luôn.

Người thứ 3 là blue dragon ném đá trong vô vọng

Tập 2 tại làng sup Đi đầu là tungzaizai ( Sup cũng có deff nhé các chàng trai không những 1 làng mà tất cả các làng đều deff)

Theo sau là BlueDragon cũng sml tại chỗ

Nhận Định sau trận đánh với sự hỗ trợ từ dangers lảo 00.huynh đã cân được 5 anh chàng POINSON. Tưởng thế nào thấy cũng thường thôi

chém gió thôi
    :runintears:

Post was edited 1 time, last by tridaica ().

• Tại một nơi khác nhà DAVID Do mon_pi ngủ quên k send 1 đạo quân nên đội bạn may mắn giữ đc sách

Tại một nơi khác Sniper KAMIKAZE lại lên tiếng tiễn đưa hammer CS về với cát bụi :D Off không chạy plan mà để anh em dangers nó snip sạch thế này :D

chém gió thôi

• Cuộc chiến còn dài lo gì, bị mất 02 làng rồi cũng ko còn nhiều mục tiêu nên dễ def thôi. Yên tâm, kiểu gì chả chết, cố giữ dãy tí đi cho nó vui, đập cái chết ngay cũng chán, anh em đang rảnh :)

Ngày bé em cũng tinh vi
    Đến khi em lớn chẳng chi tự hào
    Ngày bé chẳng đến nỗi nào
    Đến khi em lớn tật nào cũng mang
    Ngày bé em cũng đàng hoàng
    Đến khi em lớn, cả làng ghét em

Hận thiên hạ:dzo:

• Ở một nơi khác Lamlykhach đã bị tonyvo cướp mất cuốn sách. Theo tình báo thì gia chủ ỷ y có cung bạc mà không biết rằng cung bạc thì kho bạc vẩn bị ngắm bắn nhé.

chém gió thôi

• còn rp lao rượu vàng nữa nhà báo lấy nốt đi

Rượu vàng Bên AMI nắm nhà báo không có thông tin vụ này. thấy top attack và deff không thay đổi thì cũng không vấn đề gì

chém gió thôi

• Cũng kịp chém 157k:teu01:, 32k:teu06:, 9k7 :teu07:, 2k2 :teu08: với khuyến mãi 5 ông già :teu09:

may mắn k dính def phát nào.

Giờ hết đồ chơi rồi, nghỉ thôi. :)))

Tại một nơi khác Sniper KAMIKAZE lại lên tiếng tiễn đưa hammer CS về với cát bụi :D Off không chạy plan mà để anh em dangers nó snip sạch thế này :D

• Cuộc chiến còn dài lo gì, bị mất 02 làng rồi cũng ko còn nhiều mục tiêu nên dễ def thôi. Yên tâm, kiểu gì chả chết, cố giữ dãy tí đi cho nó vui, đập cái chết ngay cũng chán, anh em đang rảnh :)

Acc Huynh bị chief mất tận 2 làng cờ à, kinh thế.
    Vậy mà bên Poison bị chief mất cả chục làng mà chả thấy mấy bạn ấy chống cự gì cả, giống như đưa đít lên cho thông vậy. Chán thật sự.

• Acc Huynh bị chief mất tận 2 làng cờ à, kinh thế.
    Vậy mà bên Poison bị chief mất cả chục làng mà chả thấy mấy bạn ấy chống cự gì cả, giống như đưa đít lên cho thông vậy. Chán thật sự.

À, đó là plan này thôi, còn tính từ đầu nói làm gì. Còn mấy làng trung tâm bên này bỏ xây nhà vệ sinh thôi thế mà acc Hoanglinh đói khát vào húp lấy húp để, khổ đói thế xin thì các anh cho, nhà các anh đầy, thiếu gì.

Ngày bé em cũng tinh vi

• À, đó là plan này thôi, còn tính từ đầu nói làm gì. Còn mấy làng trung tâm bên này bỏ xây nhà vệ sinh thôi thế mà acc Hoanglinh đói khát vào húp lấy húp để, khổ đói thế xin thì các anh cho, nhà các anh đầy, thiếu gì.

bay biết bao nhiu lính rồi còn ngụy biện, có cần gửi rp ko, dồn deff vào cũng bị tạch đấy thôi, muốn bắt of thì cần não có nép nhăn chứ não phẳng thì làm ăn dc gì :)))

• bay biết bao nhiu lính rồi còn ngụy biện, có cần gửi rp ko, dồn deff vào cũng bị tạch đấy thôi, muốn bắt of thì cần não có nép nhăn chứ não phẳng thì làm ăn dc gì :)))

Giỏi thế thì cướp lại sách đi, có nhìn thấy profile ghi khu quy hoạch chỗ nào ko? Bao giờ Helisa cướp được đồ của POISON thì hãy gáy còn bên này toàn cướp của bên đó thì gáy hơi khó nghe. Nếu acc Hoanglinh off to thế, dám đánh ra khu quy hoạch của POISON ko hay le ve đánh mấy làng trung tâm ko def. Acc Huynh là bị bên đây đánh bay làng phải trốn lên núi và bị đánh tiếp chứ Hoanglinh tuổi con giun đất dám ra khu POISON, thế cho nhanh. :D

Ngày bé em cũng tinh vi

• chienbinhpk lên 40k điểm def chắc anh ta chết 1 ít thôi =))

Top 10 không thể hiện nên không biết được. top attack cũng không có acc tấn công. nhưng chắc là có thiệt hại về off nhưng không nhiều . nếu mà 4k ram thì ăn được nhiều hơn

chém gió thôi

• Giỏi thế thì cướp lại sách đi, có nhìn thấy profile ghi khu quy hoạch chỗ nào ko? Bao giờ Helisa cướp được đồ của POISON thì hãy gáy còn bên này toàn cướp của bên đó thì gáy hơi khó nghe. Nếu acc Hoanglinh off to thế, dám đánh ra khu quy hoạch của POISON ko hay le ve đánh mấy làng trung tâm ko def. Acc Huynh là bị bên đây đánh bay làng phải trốn lên núi và bị đánh tiếp chứ Hoanglinh tuổi con giun đất dám ra khu POISON, thế cho nhanh. :D

"Nếu acc Hoanglinh off to thế, dám đánh ra khu quy hoạch của POISON ko hay le ve đánh mấy làng trung tâm ko def" --> Suy nghĩ hạn hẹp thật. 75k phalang, 92k tu sĩ, ngu bắt off méo dc còn to mồm. Chơi thế bao giờ mới khá.

• Chơi game vui vẻ mà khịa nhau kinh thế? Đường xa mới biết ngựa hay. Cứ từ từ mà chiến đi mấy bác ơi.

Mình thì cmt bình thường vui vẻ mà bên đó cứ thích cmt mất vệ sinh trước đấy chứ.