ĐẶT GẠCH SIÊU PLAN VÀIO PONSION AI CÒN AI MẤT.

• Sau siêu plan vào IND bắn súp và bị phản dame bay mất main canon táo tàu. Hôm nay Dangers quay lại plan vào poision . hãy chờ kết quả vào 23h 59 hôm nay :thumbup: liệu có bị phản dame giống hôm qua không. Tungdaza liệu có giữ được cây giáo bạc và cánh tay không đây.

chém gió thôi
    :runintears:

• Sau siêu plan vào IND bắn súp và bị phản dame bay mất main canon táo tàu. Hôm nay Dangers quay lại plan vào poision . hãy chờ kết quả vào 23h 59 hôm nay :thumbup: liệu có bị phản dame giống hôm qua không. Tungdaza liệu có giữ được cây giáo bạc và cánh tay không đây.

Dọa linh tinh, Tungdajza đi nhậu giờ mới về, có giỏi cứ phí hết vào đây nhé :)

Ngày bé em cũng tinh vi
    Đến khi em lớn chẳng chi tự hào
    Ngày bé chẳng đến nỗi nào
    Đến khi em lớn tật nào cũng mang
    Ngày bé em cũng đàng hoàng
    Đến khi em lớn, cả làng ghét em

Hận thiên hạ:dzo:

• Các đợt tấn công đang lao thẳng vào tungzaizai liệu sau Plan này anh còn bao nhiêu làng :D

Nhà báo chụp kỹ niệm cho cái hình làm kỹ niệm nhé

chém gió thôi

POISON ngồi chờ xem plan....heheheheeeee....

• Có khi nào sau hôm nay Dangers lại mất thêm 1 con canon nữa không nhỉ anh em. các đợt tấn công vẩn được gửi đi không ngừng.

chém gió thôi

• Nhà báo viết bài lừa gạt người đọc quá đi. Hôm qua kêu Darkgold mà chả thấy bay Darkgold gì cả.

Giờ lại kêu qua Poison, nhà báo gian dối :D

• Nhà báo viết bài lừa gạt người đọc quá đi. Hôm qua kêu Darkgold mà chả thấy bay Darkgold gì cả.

Giờ lại kêu qua Poison, nhà báo gian dối :D

Hôm qua bay nhưng bên mình bị thằng dakgold nó bắn bay. :D

chém gió thôi

• Các đợt tấn công đang lao thẳng vào tungzaizai liệu sau Plan này anh còn bao nhiêu làng :D

Nhà báo chụp kỹ niệm cho cái hình làm kỹ niệm nhé

Ha ha, đã bảo làng đầy, thích xin còn cho nói gì vài đợt attack. Bơi hết vào đây đi để mình còn đi đun nước pha chè tiếp đón :)

Ngày bé em cũng tinh vi

• Em bảo rồi tối nay ae bên đó kiếm đỏ đầy làng chỉ ngồi mà quay vé số thôi. Kkakak

Khách đến uống xong về hết rồi, thôi đi ngủ, tưởng đông khách lắm, biết thế khỏi đun nước ^_^

Ngày bé em cũng tinh vi