Tx.3 สปีด 2020 จ้า อิอิ !!!

• โหดจังละคะ ฝั่ง+/+

เห้ออ แต่จะมีใครสู้แสงอุษาของพี่ได้ไหมนะ

• บวก บวก ครับ กำลังมันเลย ฮ๋าๆ นายลงไหนนะ

ลงตึ๋มครับไม่อยากอดนอน ;( แค่มี x10 ตอนนี้ก็หลับไม่ค่อยจะลงแล้ว

• ผมรอรีพอร์ตอันใหม่อันใหม่จากท่านอยู่นะครับ

แก๊งนี้หลบหนีหลัง 4 ทุ่ม เลยโดนด่านสกัดไว้ฮะ...

• ตอนนี้ยังลงทันไหมหว่า ไม่มีใครชวนเลย ใครมีไอดีโรมันไก่ให้สิงไหมครับ

• ตอนนี้ยังลงทันไหมหว่า ไม่มีใครชวนเลย ใครมีไอดีโรมันไก่ให้สิงไหมครับ

มาสิ ผมขาดนักข่าว 5555

• มาสิ ผมขาดนักข่าว 5555

มีผู้ใหญ่ใจดี กิลใหญ่หยิบยื่นไอดีให้ละครับ เดี่ยว ทำความเข้าใจกับสปีดรอบนี้เเปปว่ามีทีมไหนบ้าง

• มีผู้ใหญ่ใจดี กิลใหญ่หยิบยื่นไอดีให้ละครับ เดี่ยว ทำความเข้าใจกับสปีดรอบนี้เเปปว่ามีทีมไหนบ้าง

ระวังโดนเฟคแล้ว บ่อหายอีกนะครัช

• สร้างประเด็นหน่อยครับ อยากทราบว่าใครจะเข้าวินครับ

1. TH-90s

2. STOP

3. แสงอุษา

ผมว่าเต็ง 1 ตอนนี้ แสงอุษา แน่นอนเนื่องจากโซนรวมตั้งแต่อาทิตย์แรก

อันดับ 2 ผมว่า STOP มีโอกาสเหมือนกันกิลสงบมากแต่โซนยังรวมกันไม่ได้ เลยเป็นรองกิลแสงอุษา

อันดับ 3 ผมว่า TH-90s มีโอกาสน้อยสุเพราะโซน บวก บวก ซัดกันจะดุเดือด หน้าจะรวมโซนได้ยากที่สุดแต่ก็ต้องดูต่อไป

ช่วยกันมาวิจารณ์หน่อยว่าใครจะเข้าวินไม่มีถูกผิดบอร์ดจะได้หน้าอ่าน ฮ่าๆ

ลุยๆ

• ผมเพิ่งมาเมื่อวาน ยังไม่ทราบความสัมพันธ์ เดาไม่ออกเลย ว่าดูเเล้วใครมีโอกาสมากสุด เเต่อาติก็ยังไม่ออก ยังไม่สร้างWW คงได้เเต่ตอบขำๆ เเสงอุษานี้ทีมเดียวกับเหล่านินจารอบ ปีที่เเล้วเปล่าหว่า

• TH-90s เน้นมันไว้ก่อน แพ้ชนะช่างมัน

อีกอย่างสุดประสงหลักอีกอย่าง ก็มาหาเด็กหน้าใหม่ลงทัวรอบหน้า

• ผมเพิ่งมาเมื่อวาน ยังไม่ทราบความสัมพันธ์ เดาไม่ออกเลย ว่าดูเเล้วใครมีโอกาสมากสุด เเต่อาติก็ยังไม่ออก ยังไม่สร้างWW คงได้เเต่ตอบขำๆ เเสงอุษานี้ทีมเดียวกับเหล่านินจารอบ ปีที่เเล้วเปล่าหว่า

พี่ว่าไม่หน้าใช่มั้ง 5555 อาติออกคงชัดเจน

มีเยอะเลย แต่เอ๋ไม่มีไอดีไช่หรอครับบ :/

• มีเยอะเลย แต่เอ๋ไม่มีไอดีไช่หรอครับบ :/

ตอนเเรกไม่มีครับ สร้างเอง pop หลักสิบตอนนี้ มีIDละครับ ก็บอกไปอยู่ ว่ามีคนบริจาคมาให้เล่นเเล้ว กิลอบอุ่นสะด้วย คนเยอะดี

• เริ่มมีการจับสหภาพแล้ววว จ้าาา อิอิ

Ts.19 สิงสถิต สายเมา - Room™
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - กระป๋อง
    Tx2.Fr Tattoo Artist - KAK ™

Ts.4 WCN Diehard* ก็มาดิคร๊าฟฟฟฟฟ 8)

Tx.3 2019 โย๋6นิ้ว - กบฏ

Tx.3 2020 ปล่อยน้ำใส่น้อง <<< :P:P:P

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

• ตามหาเพื่อน ๆ เมื่อครั้งที่ 1-4 ครับ ....

Thx.1 (2009) : Guevara

Thx.2 (2010) : Ctrl

Thx.3 (2010) : Volk

Thx.4 (2011) : Vergin_kidz

.

.

.

.

.

.

.

.

• ได้ข่าว แสงอุษาจะตบ 90s นิรายต่อไป

โหดจัง

ไม่โหดได้ไง จับข้ามโซนอีกละ นึกว่ารอบนี้จะมีอะไรใหม่ๆ