Tx.3 สปีด 2020 จ้า อิอิ !!!

• มีคนในแสงอุษาฝากมาบอกว่า รอขบวนกฐิน โซนอื่นจนจะเลี้ยงทหารไม่ไหวละครับ

• มีคนในแสงอุษาฝากมาบอกว่า รอขบวนกฐิน โซนอื่นจนจะเลี้ยงทหารไม่ไหวละครับ

ดุจริง 😳😳

Ts.19 สิงสถิต สายเมา - Room™
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - กระป๋อง
    Tx2.Fr Tattoo Artist - KAK ™

Ts.4 WCN Diehard* ก็มาดิคร๊าฟฟฟฟฟ 8)

Tx.3 2019 โย๋6นิ้ว - กบฏ

Tx.3 2020 ปล่อยน้ำใส่น้อง <<< :P:P:P

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

• โอ้ เพิ่งเข้ามาดู ท่าน sirmax มาแล้วว สวัสดีคับ เคยกันตอนกิล agent นู้นน

โดนยิงบ่อข้าวมาป่าวครับถึงติดลบ 🤣🤣🤣

ช่วงพักรบ ใครๆเขาก็ฝากทหารให้ข้าวเด้งเต็มที่ไม่ใช่หรอครับ ปั่นจริง55555

• โอ้ เพิ่งเข้ามาดู ท่าน sirmax มาแล้วว สวัสดีคับ เคยกันตอนกิล agent นู้นน

สิงไอดีไก่กิลใหญ่เสพดราม่ากับรอดูผู้ชนะรอบนี้ครับอิอิ

• รองไปเสพประวัติหน้ากิลกันบ้างนะครับ STOP เหมือนกลัวแสงตีเฉย อ่านละขำมาก อันนี้แค่วิจารณ์นะอยากให้คนที่ไม่เห็นได้ตามข่าว

คิดไปอีกแบบ ถ้า STOP กับ 90 จับกัน หน้าจะตีกันยับเลย5555+

ฝั่ง บวก บวก จะเดินเกมส์กันยังไงต่อต้องติดตามชม แหะๆ

เปิดมารอเสพรีพอตอยู่ ฮ่าๆ

• แสงตีไม่กลัว กลัวไม่ไช่มีแค่แสงนี่สิ กลัวจะพ่วง ... relax โจร

:/:/

ปวดหัวปวดหัว เล่นแบบแชมป์รอบที่แล้วบ้างก็ได้นะไม่ต้องจับใครเยอะก็ชนะ WW ได้

Vioder

Kingkot&KingkotJ

Inuyasha

พิราบ

Ball

Evilsnakelord

• ตูมมม ชนตอ !!! 😨😰😢😑😕

Ts.19 สิงสถิต สายเมา - Room™
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - กระป๋อง
    Tx2.Fr Tattoo Artist - KAK ™

Ts.4 WCN Diehard* ก็มาดิคร๊าฟฟฟฟฟ 8)

Tx.3 2019 โย๋6นิ้ว - กบฏ

Tx.3 2020 ปล่อยน้ำใส่น้อง <<< :P:P:P

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

• แสงตีไม่กลัว กลัวไม่ไช่มีแค่แสงนี่สิ กลัวจะพ่วง ... relax โจร

:/:/

ปวดหัวปวดหัว เล่นแบบแชมป์รอบที่แล้วบ้างก็ได้นะไม่ต้องจับใครเยอะก็ชนะ WW ได้

รอบที่แล้ว ไม่ได้ลงฮ่าๆ ว่าแต่ทีมไหนคือแชมป์รอบที่แล้วครับ เห็นเพื่อนบอกว่าได้อาติเกือบทุกชิ้นเลยป่ะ 65555

• โจนล่มสลายไปแล้วนี้เมื่อคืน

รอเรนจากสหภาพอยู่ มาช่วยหน่อย

• เอาวะๆ อย่างงี้ดิ ยิงกันได้ต้องออกมาปากดีถึงสนุก ฮ่าๆ ว่าแต่ขอเสพรีพอตทีเพื่อนๆอยากเห็น ฮ่าๆ

• รายงานที่พอหาได้ในคืนเดือนมืด

ถ้าต้องการรายละเอียดอีก

คงต้องตามข่าววงใน อิอิ

ปล.หยุดเถอะ

โหๆ ยิงกันสนั่นเลย ระวังโดนเอาคืนบ้างนะครับ ฮ่าๆๆ

• โหๆ ยิงกันสนั่นเลย ระวังโดนเอาคืนบ้างนะครับ ฮ่าๆๆ

ว่าแต่ไม่มีรายงานฝั่งอื่นให้ดูบ้างเหรอคับ

แต้มตี TH60 กับSTOPตีคู่กันมาเลยนะคับ

• แสงอุษา นอนมาสิงี้ ซิมสบายเลย

เคยเล่นแต่เซิฟสปีด เมื่อสัก 9-10ปีที่แล้วววววววว ||||
    ZX
    GO
    8

ลูกน้อง Lazor, Hangoverz

• - + ก็ใช่ย่อยน้า KNH กับ WDL ตอนแรกจับสหภาพกัน(รึป่าวหว่า) ไหงได้หันมาตีกันล่ะเนี่ย

THX (เล่นไม่เป็น เค้าชวนเข้ากิลไปกดเรนเฉยๆ 55) : BT_V / ส้มแก้วth / Ruby

THX : Not me / GG -> PWCth / หนาวไหมth
    THX : Dev / Saitama / MTQ -> นอนน้อย / Olympus / Alone -> รักเมีย

Group C 2019 : TukTuk