Tx.3 สปีด 2020 จ้า อิอิ !!!

• ดาบวันที่ 7 มิ.ย.63

ทีมงานดีสามัคคีดีมากครับ กดเรนโหดๆ ทั้งนั้น สมกับที่เล่นทัวร์บ่อยๆ ส่วนดีก็ชมกันไปครับ จบกันเป็นเซิฟๆไป

ปล.ที่บอกใครยิง ww TH90s ลง ผมหยอกๆนะครับ ไม่ได้รู้จักหรือมีอคติกับใครเป็นการส่วนตัว แค่สีสันของเกมน่ะครับ :D

• เล่นดีนะ ผมไปยิงไม่ค่อยยุบเลยไว้มีโอกาสจะแอบไปสมัครกิลนะครับ

It’s a bad day not a bad life.

Enjoy where you are now. :saint:

• ใกล้จบเเล้ว ถือเป็นประสบการณ์ที่ดีลงสปีดครั้งเเรก วิ่งเรนกันมันส์มาก

• เล่นดีนะ ผมไปยิงไม่ค่อยยุบเลยไว้มีโอกาสจะแอบไปสมัครกิลนะครับ

ไปด้วยได้มั๊ยครับ เผื่อได้บัตรอาบน้ำเพิ่มบ้าง

Thx 3 - evanesence - CE|ES N
    Thx 9 - evanesence - หมีน้อย & หมูน้อย
    Thx 10 - evanesence - หมีน้อย & หมูน้อย
    Thx 15 - Shou Nishino - AV™18+
    Thx 16 - เกรทไซย่าแมน - DBZ
    Thx 17 - จาง ซานฟง - 9 yin
    Thx 18 - The pimp - สถานบันเทิง (เลิกกลางเกมส์)
    Tour final 2017 - Pocahontas
    Thx 21 - อันปังแมน - Zabb

Fire&Sand - Black Panther - zoo

Thx2019 - Black Panther -Avenger™

THX 30 - มะปราง - ...

• ใครยังมีแรงเหลือ ขออัญเชิญมา Tournament x2 กลุ่ม Asia รอบนี้ลง -/- จร้า

Hopeless
    Hanuman

Kiln

IOA

Champ

Kuroro Lucifer

• ใครยังมีแรงเหลือ ขออัญเชิญมา Tournament x2 กลุ่ม Asia รอบนี้ลง -/- จร้า

+++++

Rimpoo™,OK-@FF™,MIA™,BLUE™,Alt™
    ts4.asia - 2013 > 3End™w - YenTaFo
    ts6.asia - 2014 > บางกรวย™ - YenTaFo
    ts5.asia - 2015 > DW™HeRo - Thing
    Tx15 > สสวท.
    Final 2015 > ND-TH - คุณชายรุ่งโรจน์
    Tx18 > Sapphire - โกยเถ๊อะโยม & นิมนต์หลวงพี่
    Tx21> ดักแด้ - Rank1 & Mr. Shit!!
    336818 - PicZ.in.th

มีสปอนเซอร์ไหมครับ

ขอแบบ ทุนเรียนดีแต่ยากจนอะ 555

It’s a bad day not a bad life.

Enjoy where you are now. :saint:

• มีสปอนเซอร์ไหมครับ

ขอแบบ ทุนเรียนดีแต่ยากจนอะ 555

เซิฟเปิดวันที่ 16 ถ้าผมถูกหวยจะแจกบัตรอาบน้ำครับ ทองไปขายของหากันเอง 555555555555555555

Hopeless
    Hanuman

Kiln

IOA

Champ

Kuroro Lucifer

• จบแล้ววว ยินดีกับทีมผู้ชนะด้วยครับ เจอกันเซิพทัวร์ 8)

THX 27 : Toeey - Saitama / ดักแด้

TT Qualification 2019 Group C : Toeey - TukTuk

TS3 2019 : Toeey - สายเผือก

THX 28 : Toeey - นอนน้อย

TS5 2019 : ริวขอสัมผัส - ผีน้อย

THX 29 : mercury - Olympus

THX 30 : สหายผู้กอง - STOP

TT Qualification 2020 Group Asia : Toeey - AVeNGeR

• ยินดีกับสหภาพ...ที่อัพwwถึงเวล100ด้วยครับ เก่งมากครับ

ทุกทีมเองก็เก่งเช่นกัน ต่างคนต่างมีข้อดีข้อด้อยแตกต่างกันออกไป

สปีดจบแล้ว ลุยเซิฟทัวกันต่อครับ ห้ามพัก 55555

จงสุภาพ แม้อยู่ในสถานการณ์ที่สมควรหยาบคาย

• ขอบคุณทุกคนที่ทำให้ช่วงโควิดไม่หน้าเบื่อ บ้ะบ้ายย เจอกันที่ทัวร์ครับ

• จบ sv เรียบร้อย ขอบคุณทุกคนที่ช่วยกัน

ขออภัยบางคนที่กระทบกระทั่งกัน

ราตรีสวัสดิ์ สวัสดีครับ :)

ขอพาสไปเยี่ยมชม ww หน่อยคับ

"ผู้นำที่ดี ต้องเรียนรู้การชนะใจคน"..................."อ่านคนออก บอกคนได้ ใช้คนเป็น"

"การบริหารคือการทำงานให้สำเร็จโดยอาศัยมือผู้อื่น ผู้ปกครองระดับธรรมดา ใช้ความสารมารถของตนอย่างเต็มที่ ผู้ปกครองระดับกลาง ใช้กำลังของคนอื่นอย่างเต็มที่ ผู้ปกครองระดับสูง ใช้ปัญญาของ คนอื่นอย่างเต็มที่"

• ขอบคุณสำหรับบัตรเที่ยวอ่างครับ :*

S3 : Trust ( aekz )
    Speed : Lost ( aekz )
    Speed : Agent ( Buttosai )
    Speed : Diamond ( กะปิ )
    Speed : สมุนไพร ( กะทิ )

Speed : ดักแด้ ( Thx )

Speed : Tuk Tak ( Big_tu )

Speed : ขำ ขำ ( Storm69 )

:love::love::love:

--------------
    Speed : RELAX (แอบแซง) สิงไอดีคนอื่น ! :D

• ยินดีกับผู้ชนะด้วยนะครับ สามารถเปิดเผยรายงานการโจมตีโดยไม่ต้องปิดบังรายชื่อได้นะครับ เนื่องด้วยเกมในทำการจบ SS แล้วเสร็จแล้วจะทำการเปิดรอบใหม่ราวๆ 2 week ครับ