Tx.3 สปีด 2020 จ้า อิอิ !!!

• - + ก็ใช่ย่อยน้า KNH กับ WDL ตอนแรกจับสหภาพกัน(รึป่าวหว่า) ไหงได้หันมาตีกันล่ะเนี่ย

ผมก้กำลัง สนใจสิ่งนี้ 55555 อย่าบอกนะ

จะไปเข้าแสงอีก เลยขัดคอกัน 5555555

Ts.19 สิงสถิต สายเมา - Room™
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - กระป๋อง
    Tx2.Fr Tattoo Artist - KAK ™

Ts.4 WCN Diehard* ก็มาดิคร๊าฟฟฟฟฟ 8)

Tx.3 2019 โย๋6นิ้ว - กบฏ

Tx.3 2020 ปล่อยน้ำใส่น้อง <<< :P:P:P

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

• ผมก้กำลัง สนใจสิ่งนี้ 55555 อย่าบอกนะ

จะไปเข้าแสงอีก เลยขัดคอกัน 5555555

ตอนแรกนึกว่า - + จะสบายสุด มีแค่ 2 กิล แล้วก็จับกันด้วย

แตกหักกันเพราะอะไร ใครรู้รบกวนบอกหน่อยฮะ อยากรู้ แฮะๆๆๆ (สายเผือก)

**โคโนฮะ เค้าไม่ไปเข้ากับแสงหรอกม้างงงงงง เนอะๆๆๆ เพราะในการ์ตูนก็ไม่ใช่พวกเดียวกัน 555555

THX (เล่นไม่เป็น เค้าชวนเข้ากิลไปกดเรนเฉยๆ 55) : BT_V / ส้มแก้วth / Ruby

THX : Not me / GG -> PWCth / หนาวไหมth
    THX : Dev / Saitama / MTQ -> นอนน้อย / Olympus / Alone -> รักเมีย

Group C 2019 : TukTuk

• แสงอุษาตัวอยุ่เบื้องหลังหมดแหละ

ส่งigm ไปหากี่กิลอ่ะ ขอร่วมพัน

เก่งจริงๆ คงวางแผนให้คนอื่นเขาตีกันหมด

ตัวเองซิมสบายๆ รอตบww ทีเดียว

;)

• รอบที่แล้ว ไม่ได้ลงฮ่าๆ ว่าแต่ทีมไหนคือแชมป์รอบที่แล้วครับ เห็นเพื่อนบอกว่าได้อาติเกือบทุกชิ้นเลยป่ะ 65555

GG ครับ ครองทุกแปลน เอาจริงๆ เซิฟเหมือนจะวินๆจบๆตั้งแต่อาติออกละ ยิงยับยอมตั้งแต่ต้นเกม

Vioder

Kingkot&KingkotJ

Inuyasha

พิราบ

Ball

Evilsnakelord
    WaitChampPlay

Post was edited 1 time, last by small ().

• GG ครับ ครองทุกแปลน เอาจริงๆ เซิฟเหมือนจะวินๆจบๆตั้งแต่อาติออกละ ยิงยับหนีตั้งแต่ต้นเกม

แล้วพวกGG มาลงเซอฟนี้กันไหม

• แล้วพวกGG มาลงเซอฟนี้กันไหม

พักครับรอทัวแล้วครับ บางส่วนอยู่x10

ปล. ถ้าไม่ลงเซิฟที่แล้ว มาลงเซิฟนี่แทนน่าจะมัน คนจะเยอะมากเลย

Vioder

Inuyasha

พิราบ

Ball

• ใช่ครับผมว่าแสงอยู่เบื้องหลังแน่ๆเลย เพื่อนวงในผมบอกว่าแสงตีคนที่1ปล้นสัปดาห์แรกที่อยู่กิล io จนกิลioร้องเลยอ่ะครับ มีคนขอให้หยุดตี แต่แสงไม่ยอม สุดท้ายเห็นมันบอกว่ากิลioสู้ไม่ได้เลยต้อง พิมด่ากันหน้ากิลอยู่อ่ะครับจริงรึป่าวครับ

• GG ครับ ครองทุกแปลน เอาจริงๆ เซิฟเหมือนจะวินๆจบๆตั้งแต่อาติออกละ ยิงยับหนีตั้งแต่ต้นเกม

รอบนี้ไม่ลงกันหรอ555

• ใช่ครับผมว่าแสงอยู่เบื้องหลังแน่ๆเลย เพื่อนวงในผมบอกว่าแสงตีคนที่1ปล้นสัปดาห์แรกที่อยู่กิล io จนกิลioร้องเลยอ่ะครับ มีคนขอให้หยุดตี แต่แสงไม่ยอม สุดท้ายเห็นมันบอกว่ากิลioสู้ไม่ได้เลยต้อง พิมด่ากันหน้ากิลอยู่อ่ะครับจริงรึป่าวครับ

แสงอุษานี้เก่งจริงๆ ยกแชมป์ให้ก่อนเลย

60 คนต่อ 5 คนไรงี้หรอ เก่งนะ

:/:thumbup:

• รอบนี้ไม่ลงกันหรอ555

พักกันครับ อย่างที่บอกในเม้น mommy_gg

Vioder

Inuyasha

พิราบ

Ball

• แล้วพวกGG มาลงเซอฟนี้กันไหม

ผมไง มาคนเดียวหาพวกเอาข้างหน้า

oxidize / I'm,Trust,[UN]-Ar,NE-T,P2theE,GG-HS

Mysteltainn / Myth #1 Atk, Hero
    Indestuctible / Minions #1 Atk, Def, Hero #WW 100
    Chameleon / TL

Help / 8Z

Done / GG

nek

• ผมไง มาคนเดียวหาพวกเอาข้างหน้า

FC คับ ... อิอิ

ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - กระป๋อง

Ts.4 WCN Diehard* ก็มาดิคร๊าฟฟฟฟฟ 8)

Tx.3 2020 ปล่อยน้ำใส่น้อง <<< :P:P:P

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

• แสงนี่กระจอกจริงๆครับ พวกชื่อเพื่อนๆไม่เห็นมีไรเลย

• แสงนี่กระจอกจริงๆครับ พวกชื่อเพื่อนๆไม่เห็นมีไรเลย

ใช่ครับยิ่งหัวกิลนี่น่าจะกระจอกมากๆ

• ได้ข่าวแสงมีงานใหญ่ รุมกินโต๊ะกิลกระจอกๆ กิลนึง สงสัยมีแววได้ขึ้นสวรรค์เหมือน IO

เคยเล่นแต่เซิฟสปีด เมื่อสัก 9-10ปีที่แล้วววววววว ||||
    ZX
    GO
    8

ลูกน้อง Lazor, Hangoverz

• ได้ข่าวแสงมีงานใหญ่ รุมกินโต๊ะกิลกระจอกๆ กิลนึง สงสัยมีแววได้ขึ้นสวรรค์เหมือน IO

กิลไหนครับ สปอยหน่อยยยย

สปอยด้วยคับ อิอิ

• กิลใน ลบ ลบ พื้นที่ดินแดนแห่งแสงอุษา IO ต้องยอมสยบให้ไปแล้ว ปริมาณกิลนี้ก็พอกับกิล IO พูดได้คำเดียวว่าเละ

เคยเล่นแต่เซิฟสปีด เมื่อสัก 9-10ปีที่แล้วววววววว ||||
    ZX
    GO
    8

ลูกน้อง Lazor, Hangoverz

• กิลใน ลบ ลบ พื้นที่ดินแดนแห่งแสงอุษา IO ต้องยอมสยบให้ไปแล้ว ปริมาณกิลนี้ก็พอกับกิล IO พูดได้คำเดียวว่าเละ

แสงอุษาแม่งกาก รุมตบกิลเล็กก็จริงแต่คงใช้เวลาเป็นเดือน

กิลชิวชิว แน่เลยกิลคนน้อยแบบนี้ พี่แสงทำได้ลงคอ