Xaugailaihu tạo phản bất thành, liệu có một liên quân mới sau hôm nay !!!

• "Năm nay không có team LQ" - Đây phải chăng là thông tin sét đánh với một số anh em máu lửa từ đầu game bên chiến tuyến bên kia, hay là tin bất ngờ đối tới liên quân TS1 - The Gods - 6789.

Khởi đầu server với không ít hảo thủ, bang phái, nhưng dường như phía bên kia chiến tuyến không tìm được sự đồng thuận của leader các nhóm nhỏ ( đây là thông tin mình hóng được thôi ).

Niềm hy vọng vào các tên tuổi ngày xưa sẽ là đầu tàu cho liên quân round này hình như không còn được đúng. Vẫn còn bóng dáng của Gà, của ONE, của UIS, nhưng nỗi sợ thất bại đã khiến những trái tim mong manh càng ngày càng trở nên yếu đuối.

Xưa cũng thần tượng Gà lắm, đi đâu cũng nói là Gà ra biển lớn rồi, giờ mà về TS1 thì có mà ngập mồm hành, cứ lý lẽ đó làm HA chùn chân không dám chơi round này (kaka). Nhưng một nhân sĩ có phán, mà trước đó mình không tin: GÀ cũng tầm thường thôi, chém gió với bốc phét là giỏi. Chứ Gà mà không có team cận chiến đi cùng thì cũng chỉ làm bịch bông không hơn không kém. Giờ nghĩ lại......chuẩn VL.

Thôi không lan man nữa.
    Không hiểu có phải vì tiếc thương Magnus bay main, del acc không, mà xaugailaihu bồng bột lao vào nhà hổ tướng huongtoanthang để nhật cái kết thúc buồn vại.

Tiến lên nào anh em, quyết tử cho....round mới nào :)))

Nằm lại thôi..........

Mong là sau hôm nay, sẽ có 1 liên quân mới thay cho liên quân cũ ( như lời một số ae hoài niệm ) để tiếp tục cuộc chơi Round 13 này.

TS1-AE

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• Ts1 cỏ vẻ nhiều ông cay cú gà quá =)) ( chắc đợt round 11 hơi bị uất ức). HA round này nghỉ gần hết thế mà gạ kèo vui vẻ lại ko chơi nhỉ. Sau nhiều round qua server ts1 chơi thì mình có thể chốt lại, meta Ts1 giờ mà dám solo với lm nào là bị lm đó nhai đầu ngay

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Ts1 cỏ vẻ nhiều ông cay cú gà quá =)) ( chắc đợt round 11 hơi bị uất ức). HA round này nghỉ gần hết thế mà gạ kèo vui vẻ lại ko chơi nhỉ. Sau nhiều round qua server ts1 chơi thì mình có thể chốt lại, meta Ts1 giờ mà dám solo với lm nào là bị lm đó nhai đầu ngay

Ta đang del acc sang TS5 chơi hoặc ra final chơi đây, solo xem ai del acc nhanh hơn nào =))))

SÁNG CAFE, CHIỀU ĐÁ BÓNG KÈM UỐNG BIA, ĐÊM ÔM VỢ NGỦ ...

• Ta đang del acc sang TS5 chơi hoặc ra final chơi đây, solo xem ai del acc nhanh hơn nào =))))

rủ team làm round vui vẻ đi bác ơi, giao kèo ko cay cú, ko kích đểu nhau :)

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

Round 11 có gì mà uất đồng chí ???

Round đó thua thẳng băng. Đội bạn sim 10 cặp canon thì tâm phục, khẩu phục chứ có gì mà lại nghĩ vậy.kaka

Sau round 11, biết đánh plan ko đủ ăn, chúng tôi chuyển sang kết hợp build canon vs ramnuker rồi win round 12.

Đứng lên từ thất bại, thấy có ổn ko AE ?

BoBeu

• Có ăn có thua. Có lúc mạnh lúc yếu. Rouns này không đủ lực lượng. Hóng là thượng sách. Đợi kèo round tới. Có gì hót. 😄

Chém gió tạo nên thương hiệu của bạn.<3

• Có ăn có thua. Có lúc mạnh lúc yếu. Rouns này không đủ lực lượng. Hóng là thượng sách. Đợi kèo round tới. Có gì hót. 😄

Bác thức thời vậy là chuẩn à.

Nhưng đúng là bên ấy có thể mạnh hơn nhiều mà. Liên kết nhau chiến đê. Cảm giác rời rạc quá.

BoBeu

• các bác khéo so sánh. Ts1 nào chiến thần, huyền thoại các kiểu,... sao 499 ace đú lại. Nhìn các bác sim nông trại thôi chứ biết làm gì hơn. Khéo round sau em năn nỉ, lạy lụt, van xin cho em chỗ trú thân bên các bác để biết cái cảm giác sim nông trại nó thú vị ra sao, chứ cứ ngậm hành thế này có ngày ngáo hành mất ;(.

Chém gió tạo nên thương hiệu của bạn.<3

• Thôi mấy ông liên quân đừng khiêm tốn quá. top 20 tấn công thì bên liên quân giũ 15 acc rồi. bên tui ts1 chuẩn bị ăn hành dài dài.

• Gà cũng có ngày hạ giọng tình hình LQ năm nay có vẻ căng quá nhỉ ko lẽ ruond này LQ toang thật rồi .... hay là nằm gai nếm mật chờ cơ hội . Dù sao với sự có mặt của one hi vọng LQ sẽ ko buông súng sau vài cái plan nhỏ thua thiệt , Còn LQ buông súng sớm thật thì cũng hay đang tính set kèo LQ Đông Bắc chiến Ts1 dự là cũng khá máu lửa ko biết ý ae sao

• nhìn vậy chứ k phải vậy, lq vài hoim nữa đi plan sml cả đám giờ :)

SIMREONLINE.COM - KHO SIM SỐ ĐẸP CHO BẠN LỰA CHỌN

Ingame lol: MNSĐ. Lupin -( Diamond kỳ cựu) -ae nào cần giao lưu p.m
    :blabla::blabla::blabla::blabla: