Xaugailaihu tạo phản bất thành, liệu có một liên quân mới sau hôm nay !!!

⭐ Advent Calendar giveaway ⭐

December! 🎁 Gift time!
Every day from December 1st to December 24th, starting at 10:00 AM (UTC+1), we'll be doing an 8-hour giveaway in Discord! Don't miss ➡️ today's surprise! ⬅️
How can you participate? Join us in the official Travian: Legends Discord server, accept the rules to unlock all the channels, head to the #advent-calendar channel, and seize your chance to win!
  • thế chú công nhận là chú gà không @@ dám lên đây gáy với bọn anh là chơi final,trong khi bọn anh toàn mem kì cựu win từ tây tới việt.

À MÀ THÔI chắc mấy lão bên anh già quá ko nhớ nổi win bao nhiêu lần nên ko chấp chú ây mà.Nhưng anh là anh chấp đấy,đã gà như chú lại còn gáy với cố nội

Khoe kinh nhỉ? kiểu giống như Pele nói: "khi nào các chú ghi bàn gần bằng anh thì hãy nổ với anh nhé".

Mỗi thời mỗi khác rồi ông bạn ạ. già rồi thức 2 đêm máu lại không lên được não, sao đũ được với trẻ con. Chiến thắng thời 3.6 nó cách xa so với cầm cự ở final vài tháng đấy bạn nhé

[MARQUEE]Sống trên đời cần có chữ TÂM
    Muốn thành công cần thêm chữ NHẪN[/MARQUEE]

• bữa giờ chỉ đọc ko cmt, nhưng thấy thằng long gà sập vui quá phải cmt cái.

3 hồn bảy vía long gà, mày nỡ lòng nào giúp tây deff chết off a.

a bỏ làng lên núi có lam gì tới mày đâu mà mày deff a.

nghiệp quật mày rồi long ơi, nằm lại với hẳn 6k tu sỹ nhá ...nhá

P/s: vui vẻ thôi nha long hjhj

• quá nhiều trang cho 1 topic. Toàn móc nhau ko ah. BichDao chém cân với sv x1 ah?kkkk.

P/s: mình cũng đã bơi ra fn rồi và quả thật nó rất lớn, rất rộng. Ngợp quá mình lại bơi về, bơi về lại thấy cũng đông ae ở fn chiến ở .vn. hazzzzz. Giờ chả biết cái nào là rộng, cái nào là khít, cái nào là khô, cái nào nhiều nước nữa rồi.

:love::love::love: KHOAI TO KHÔNG LO CHẾT ĐÓI :love::love::love:

• Khoe kinh nhỉ? kiểu giống như Pele nói: "khi nào các chú ghi bàn gần bằng anh thì hãy nổ với anh nhé".

Mỗi thời mỗi khác rồi ông bạn ạ. già rồi thức 2 đêm máu lại không lên được não, sao đũ được với trẻ con. Chiến thắng thời 3.6 nó cách xa so với cầm cự ở final vài tháng đấy bạn nhé

khổ quá tao chỉ bốc phét tý thôi....thôi mày én về final mà chơi

• quá nhiều trang cho 1 topic. Toàn móc nhau ko ah. BichDao chém cân với sv x1 ah?kkkk.

P/s: mình cũng đã bơi ra fn rồi và quả thật nó rất lớn, rất rộng. Ngợp quá mình lại bơi về, bơi về lại thấy cũng đông ae ở fn chiến ở .vn. hazzzzz. Giờ chả biết cái nào là rộng, cái nào là khít, cái nào là khô, cái nào nhiều nước nữa rồi.

anh bơi ra khi nào đó. em thấy cũng bình thường. chỉ có mỗi cái là teem ta ra ngoài đấu trường fn thì vẫn đánh giá mình cao quá nên gặp một số ông lớn rồi ăn hành. như round vừa rồi . teem pho kết hợp với teem nga đánh đức với trung quốc là ổn rồi :)

NgUyeN LuaN ts1R6- COJT - ts1R9

• năm nay sẽ cố gắng cập nhật tin tức cho anh em nắm thông tin các thầy cố gắng làm 1 run hoành tá tràng nào.

chém gió thôi
    :runintears:

Xạo xạo. Solo ko

• anh bơi ra khi nào đó. em thấy cũng bình thường. chỉ có mỗi cái là teem ta ra ngoài đấu trường fn thì vẫn đánh giá mình cao quá nên gặp một số ông lớn rồi ăn hành. như round vừa rồi . teem pho kết hợp với teem nga đánh đức với trung quốc là ổn rồi :)

Từ sau năm 2018 là không gặp bạn này ở sài gòn nữa. Đi công tác ở đâu vậy

chém gió thôi
    :runintears:

• Win đc bảng com thôi. Lấy cứt mà win inter win inter là năm 2017. Ko biết lúc đó ông có clon nào ở đó không mà nổ dữ

2017 win vẫn là vòng bảng mà bạn nhỉ.

TS1-AE

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• 2017 win vẫn là vòng bảng mà bạn nhỉ.

vòng loại, hoặc vòng bảng, 1 năm tổ chức 1 lần cho toàn thế giới.

Còn máy chủ .com mà team a Olala win ở 3.6, thì em không có thông tin, nên em hiểu nó là 1 máy chủ .com thông thường, giống như giờ ae VN nhào vào ts1.travian.com, ts2.travian.com, ts3.travian.com, .... đánh và win vậy.

Thành tích đó, em nghĩ cũng đáng ca ngợi nhưng chưa bằng chiếm WW, ăn cổ vật và trụ đc 2 tháng ở vòng loại như Gà đâu. Dù cho cuối cùng vẫn là không thắng đi nữa.