Xaugailaihu tạo phản bất thành, liệu có một liên quân mới sau hôm nay !!!

⭐ Advent Calendar giveaway ⭐

December! 🎁 Gift time!
Every day from December 1st to December 24th, starting at 10:00 AM (UTC+1), we'll be doing an 8-hour giveaway in Discord! Don't miss ➡️ today's surprise! ⬅️
How can you participate? Join us in the official Travian: Legends Discord server, accept the rules to unlock all the channels, head to the #advent-calendar channel, and seize your chance to win!
  • Bác này kỳ ghê, e chơi le ve chưa bao giờ dám nhận là cao nhân hay gì cả, e chơi s1 mà nói thật e đố bác tìm đc cái post nào mà e gáy đó :-? còn bác chơi acc nào bên s1 làm được gì rồi mà gáy ghê vậy :-?

Còn bên final, ae chơi cũng k phải ít, nói như bác "WIN TI BEFORE U TALK" thế bác mạnh dạn trùm def hay trùm off hay trùm sup cầm ww final win chưa mà gáy gì mà huyền thoại huyền theo ghê vl, bật mí cho hóng cái coi :-? Chả có gì là ngẫu nhiên khi nhiều người đã từng chơi final mà nói như thế cả, đếm xem 1 topic có cũng gần chục người nói rồi chứ ít gì :-?

Còn e nói bác vơ đũa cả nắm bao giờ mà nhột thế, tự nhận à =)))))

em nói cô độc là trải nghiệm nhà văn nên có, vậy người viết nhạc thì phải có đau thương ?

• nói chung là ngoài final nhiều bê bối,nhất là liên quan tới gold và tiền....điển hình là ngày xưa mình cày gần 100 acc giá đâu đó 10 củ mà còn bị bùng mất 1 nửa>> lý do ...anh thua rồi a nghỉ game ko trả tiền ahihihi

• nói chung là ngoài final nhiều bê bối,nhất là liên quan tới gold và tiền....điển hình là ngày xưa mình cày gần 100 acc giá đâu đó 10 củ mà còn bị bùng mất 1 nửa>> lý do ...anh thua rồi a nghỉ game ko trả tiền ahihihi

Nếu là thật thì là ông nào anh? Thế là ngang lừa đảo cmnr còn gì

Bác này kỳ ghê, e chơi le ve chưa bao giờ dám nhận là cao nhân hay gì cả, e chơi s1 mà nói thật e đố bác tìm đc cái post nào mà e gáy đó :-? còn bác chơi acc nào bên s1 làm được gì rồi mà gáy ghê vậy :-?

Còn bên final, ae chơi cũng k phải ít, nói như bác "WIN TI BEFORE U TALK" thế bác mạnh dạn trùm def hay trùm off hay trùm sup cầm ww final win chưa mà gáy gì mà huyền thoại huyền theo ghê vl, bật mí cho hóng cái coi :-? Chả có gì là ngẫu nhiên khi nhiều người đã từng chơi final mà nói như thế cả, đếm xem 1 topic có cũng gần chục người nói rồi chứ ít gì :-?

Còn e nói bác vơ đũa cả nắm bao giờ mà nhột thế, tự nhận à =)))))

Bác không gáy thì thôi, em đâu có nói bác.

Context ở đây là có mấy bác gáy Gà, thì em gáy lại hộ Gà, ý chính xuyên suốt là làm đc như người ta rồi gáy.

Vơ đũa cả nắm em không nói bác, em quote của ông nào đó, luôn có quote rồi mới nói.

Còn nhiều người từng chơi final nói gì cơ :-? Những người từng chơi finals nói mấy ý thế này:

1. Finals tổ chức kém, chơi chán. Nhưng họ không phủ nhân Finals có tính cạnh tranh rất cao. Và những người đó, vì họ biết, nên không ai phủ nhận thành tích của đội Gà cả

2. Một số người phủ nhận và tỏ ý coi thường, thì là những người nói đã cày đc vài cái vé ở Finals. Còn nghĩ rằng đội Gà chỉ ôm đc vài cái cap :p. Hoặc là những ông chơi ở com, tưởng rằng nó cũng như vòng loại và finals, nhưng thật ra 2 thứ đó không thể so sánh với nhau.

• Sắp hết dịch, chợ búa đông đúc ghê.

Xin chào bà bán mắm BichDao , xin chào chị hàng rau keodua , xin chào chú bán ếch olalaTNT , xin chào tất cả :)))))

TS1-AE

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• Leo ở đâu chui rúc lên vậy? Năm ngoái team Leo đánh chán lắm. Nói chung ko đánh giá cao team Leo. Làm team suport thì được chứ làm team chính thì thua hẳn. Được mỗi team Su; Dk là đánh đấm tàm tạm nên kéo dài cuộc chơi chút chứ ko thì sau cổ vật 2 tháng là ngã ngũ thắng thua rồi.

Trium có biết gì về Liên Quân ko? team chính Liên Quân là team nào thế? team tôi không chán lắm đâu, 5/10 top phòng thủ sever ts1r12 của team bên này đấy. Các chỉ số Ts1 ở ruond vừa rồi so với Liên Quân không vượt trội quá đâu? mà thua thì thua thôi, với ta chơi Ts1 6 ruond thua 2(Ts1r6 và Ts1r12) cùng không thất vọng lắm! Hẹn Trium ở 1ruond nào đó gánh team qua cận chiến 1 khu với ta nhé. Chứ đừng chui rúc Đông Nam là được.

• A Trium vai vế To vật vã ở TS1 , bác ây ngồi sau điều binh khiển tướng , nhìn thiên văn đoán hiền tài TS1 thôi.

Còn khi nào rảnh lắm thì bác ây lên Forum gáy mấy thằng như Leo cho vui .

Việc lờ gì mà bác ây phải đi cận chiến với chẳng cận lông như Leo cho nó khổ .

Leo thích thì TS1R13 mình gặp nhau ở đỉnh 200/200 Park gà đợi nhé.

Còn round này cảm thấy LQ hết hi vọng hay không kịp , không dám reg acc thì hẹn cmn round sau TS1R14 hay TS1R15 đi.

Trước ngày mờ sv 1 tuần lên forum gáy Park tiếp nhé. gáy FR không được thì nói A Tào Tháo IB riêng với Park cũng được.

Nhưng nhớ là lên khu núi cao nhé, chỗ đấy Núi cao nhiều vực sâu lắm. Lên đấy là chỉ có xanh , chín thôi cho nhanh.

Chứ hẹn ra xám hay là giáp ranh là éo nhận kèo đâu nhé.

P/s: Cái này là Park hẹn thật nha Leo , nghe AE TS1 ngưỡng mộ sự trâu bò của LEO nên tiện mới rủ thôi.

• quá nhiều trang cho 1 topic. Toàn móc nhau ko ah. BichDao chém cân với sv x1 ah?kkkk.

P/s: mình cũng đã bơi ra fn rồi và quả thật nó rất lớn, rất rộng. Ngợp quá mình lại bơi về, bơi về lại thấy cũng đông ae ở fn chiến ở .vn. hazzzzz. Giờ chả biết cái nào là rộng, cái nào là khít, cái nào là khô, cái nào nhiều nước nữa rồi.

Cứ ngỡ thím chỉ thích lỗ nhị thôi chứ, cũng tò mò tìm hiểu các lỗ khác nữa à.:P

Chém gió tạo nên thương hiệu của bạn.<3

• năm nay sẽ cố gắng cập nhật tin tức cho anh em nắm thông tin các thầy cố gắng làm 1 run hoành tá tràng nào.

Bên e giờ ít ng nên chắc chơi hỗ trợ các bác Danger vậy, thấy các bác đi plan ngưỡng mộ quá :*.

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Riêng mày thì éo đủ tuổi con ak! Cố gắng kiếm xuất ôm WW rồi del hay bị chieff như mọi năm là anh thấy buồn cười rồi. Anh 5-7 ngày mới lên 4rum đọc chuyện cười vài câu cm với bạn Trium mày cũng réo tên anh được? mày bị cuồng ak con? hay mày thua nhiều quá nên bị sinh ảo tưởng. Còn chơi hay không thì là việc của tao con ak? bọn tao mệt mỏi thích nghĩ 1 vài ruond rồi chơi, mày cứ phải bắt tao chơi ak? mày có nạp gold hay trả lương cho bọn tao không để tao làm theo ý mày? Còn riêng tao éo thích nói chuyện với mày nhưng mày suốt ngày đi theo lãi nhãi nhắc tên anh riết thấy gai mắt bỏ mịa. Mày nên next kể từ đây luôn con nhé.

• đọc mãi chả hiểu gì? Cho em hỏi

Thứ 1: X3 và x1 thì x3 pro hơn à?

Thứ 2: thằng nào bên ts1 thằng nào bên liên quân thế? Chửi loạn nên ko hiểu dc.

Thứ 3: khi đã rõ ràng cái thứ 2 rồi thì mỗi bên vào chửi 1 câu clmm hoặc dcmm rồi out ra viết tiểu sử xong xuất bản nhé!

Lên cái 4rom éo có gì ngoài mấy thằng cào phím chửi chả hiểu gì? Đánh đánh ko fdanhs nghỉ mẹ đi. Lên viết tiểu sử làm cái l gì? Cày game khoe cc. Game giải trí chứ không phải game nuôi sống đâu mà cày rồi khoe. Mớ xàm l

Thứ 3: khi đã rõ ràng cái thứ 2 rồi thì mỗi bên vào chửi 1 câu clmm hoặc dcmm rồi out ra viết tiểu sử xong xuất bản nhé!

Lên cái 4rom éo có gì ngoài mấy thằng cào phím chửi chả hiểu gì? Đánh đánh ko fdanhs nghỉ mẹ đi. Lên viết tiểu sử làm cái l gì? Cày game khoe cc. Game giải trí chứ không phải game nuôi sống đâu mà cày rồi khoe. Mớ x:

thế thím phe nào ?

Lên cái 4rom éo có gì ngoài mấy thằng cào phím chửi chả hiểu gì? Đánh đánh ko fdanhs nghỉ mẹ đi. Lên viết tiểu sử làm cái l gì? Cày game khoe cc. Game giải trí chứ không phải game nuôi sống đâu mà cày rồi khoe. Mớ xàm l

Hay bạn êi :))

Cùng câu hỏi :))

• vòng loại, hoặc vòng bảng, 1 năm tổ chức 1 lần cho toàn thế giới.

Còn máy chủ .com mà team a Olala win ở 3.6, thì em không có thông tin, nên em hiểu nó là 1 máy chủ .com thông thường, giống như giờ ae VN nhào vào ts1.travian.com, ts2.travian.com, ts3.travian.com, .... đánh và win vậy.

Thành tích đó, em nghĩ cũng đáng ca ngợi nhưng chưa bằng chiếm WW, ăn cổ vật và trụ đc 2 tháng ở vòng loại như Gà đâu. Dù cho cuối cùng vẫn là không thắng đi nữa.

nó vẫn cứ là win. Huyền thoại khi là người chiến thắng, trụ 2 tháng ông bô bô đòi làm huyền thoại.buồn cười vkl.

Bóng đá thời Pele có so đc với thời của Messi ko? Messi dù có bước lên hàng huyền thoại cũng bị Pele đập cho cái Cup WC vào mặt thì cũng dám bước xuống 1 bậc thôi. Nói chung đã tay ko thì đừng khoe chiến tích với thằng có Cup. Người ta quan trọng kết quả chứ éo quan tâm làm ccm gì.

Còn thách ra final thì xin lỗi.tiền ko thiếu nhưng cống nạp cho tụi Tây lông thì tụi e chịu

• nó vẫn cứ là win. Huyền thoại khi là người chiến thắng, trụ 2 tháng ông bô bô đòi làm huyền thoại.buồn cười vkl.

Bóng đá thời Pele có so đc với thời của Messi ko? Messi dù có bước lên hàng huyền thoại cũng bị Pele đập cho cái Cup WC vào mặt thì cũng dám bước xuống 1 bậc thôi. Nói chung đã tay ko thì đừng khoe chiến tích với thằng có Cup. Người ta quan trọng kết quả chứ éo quan tâm làm ccm gì.

Còn thách ra final thì xin lỗi.tiền ko thiếu nhưng cống nạp cho tụi Tây lông thì tụi e chịu

bác có cup chưa mà đòi ví mình với Pele, đặt đội Gà với Messi?

Nếu chưa thì so sánh giữa Ibrahimovic và Messi thôi nó còn hợp lý, cùng là không có Cup, nhưng người ta đi sâu hơn.

Còn nếu bác có rồi và là win máy chủ .com ở bản 3.6 như mấy ông nói ở trên, thì nó không được tính là cup, không so sánh đc với nhau, máy chủ .com 1 năm có cả mả, và nước nào cũng có .com cả. Còn nếu bác đóng vai trò quan trọng ở vòng loại 2017, đưa VN cầm cup thì bác đúng là Pele, em xin ngậm mồm và cút khỏi đây.

• VIỆT NAM LẦN ĐẦU WIN TẠI QUỐC TẾ

Đây nhé. Không phải ăn bám quá khứ chứ em cũng đc ôm cái WW khi nó lên 100. và trong lúc xỉn với các lảo ( Hôm đó off tai xì gòn có tầm 40 mạng) em có lên forum viết mấy dòng matrix cũng có nói về vấn đề Win com8 và Tournament rồi. không thể so sánh thiên nga với vịt được :D

chém gió thôi
    :runintears: