Xaugailaihu tạo phản bất thành, liệu có một liên quân mới sau hôm nay !!!

• các bác khéo so sánh. Ts1 nào chiến thần, huyền thoại các kiểu,... sao 499 ace đú lại. Nhìn các bác sim nông trại thôi chứ biết làm gì hơn. Khéo round sau em năn nỉ, lạy lụt, van xin cho em chỗ trú thân bên các bác để biết cái cảm giác sim nông trại nó thú vị ra sao, chứ cứ ngậm hành thế này có ngày ngáo hành mất ;(.

Em lạy bác. Năm nào em chả ngập hành mà bảo sim nông trại. Bác sang thì ngậm hành cùng em chứ nông trại cái gì. Dc mỗi năm nay đông bắc có thêm thegod nên cảm giác đỡ hành hơn tý. Tuy nhiên hiện tại vẫn là ăn hành nhé. Chỉ tính đông bắc với tây bắc toàn là bên đó đánh bên tui ko à? Bên tui có đánh lại dc phát nào đâu? Đang sim def to đón plan bên đó đây. Cảm giác sóng to sắp đến

• HA trở lại 1 round mà có nhiều ae ám ảnh nhỉ. Round này vẫn nhiều mem HA chơi nhé. Mà ko có người cầm cờ nên ko lập lm thôi. Giống wega round nào chả có mem len lỏi các team lq nhưng ko có lead đứng ra cầm cờ thì ko lập lm

• Ts1 cỏ vẻ nhiều ông cay cú gà quá =)) ( chắc đợt round 11 hơi bị uất ức). HA round này nghỉ gần hết thế mà gạ kèo vui vẻ lại ko chơi nhỉ. Sau nhiều round qua server ts1 chơi thì mình có thể chốt lại, meta Ts1 giờ mà dám solo với lm nào là bị lm đó nhai đầu ngay

Cuối round trước mình có lên gạ kèo mà ko thấy ho he gì. Đầu round mình đi lùng sục hỏi han Gà có chơi ko để chiến mà ông em thân Gà cứ ấp úng. Chơi thì đường đường chính chính lập LM đi xem nào. Cứ trốn chui lủi rúc 1 chỗ xong lên to mồm. Round này thắng đi rồi nói chuyện. Thích thì nhích round sau hẹn Gà làm 1 round tưng bừng khói lửa.

Tôi đại diện HA, ông thích chiến thì cứ mess đích danh tôi chứ đừng bóng gió. Mệt vl

• Cuối round trước mình có lên gạ kèo mà ko thấy ho he gì. Đầu round mình đi lùng sục hỏi han Gà có chơi ko để chiến mà ông em thân Gà cứ ấp úng. Chơi thì đường đường chính chính lập LM đi xem nào. Cứ trốn chui lủi rúc 1 chỗ xong lên to mồm. Round này thắng đi rồi nói chuyện. Thích thì nhích round sau hẹn Gà làm 1 round tưng bừng khói lửa.

Tôi đại diện HA, ông thích chiến thì cứ mess đích danh tôi chứ đừng bóng gió. Mệt vl

Con hàng Fake này lại chém gió rồi =)))

SÁNG CAFE, CHIỀU ĐÁ BÓNG KÈM UỐNG BIA, ĐÊM ÔM VỢ NGỦ ...

• Con hàng Fake này lại chém gió rồi =)))

E ghét cái kiểu là lập acc xong im ỉm chờ thời. Thấy thế thượng phong là nổi lên chém, yếu thế là lẳng lặng del acc xem như mình ko chơi round này. Thắng thua thì cũng phải lên mà xưng danh chứ :))

E dám cá rằng nếu LQ mà ổn định và thế cửa trên thì kiểu gì cũng hiện lên 1 con Gà to tướng =)))

• E ghét cái kiểu là lập acc xong im ỉm chờ thời. Thấy thế thượng phong là nổi lên chém, yếu thế là lẳng lặng del acc xem như mình ko chơi round này. Thắng thua thì cũng phải lên mà xưng danh chứ :))

E dám cá rằng nếu LQ mà ổn định và thế cửa trên thì kiểu gì cũng hiện lên 1 con Gà to tướng =)))

A thì ghét kiểu ăn non 1 round xong rồi nghỉ chơi lắm =)))))

SÁNG CAFE, CHIỀU ĐÁ BÓNG KÈM UỐNG BIA, ĐÊM ÔM VỢ NGỦ ...

• Cuối round trước mình có lên gạ kèo mà ko thấy ho he gì. Đầu round mình đi lùng sục hỏi han Gà có chơi ko để chiến mà ông em thân Gà cứ ấp úng. Chơi thì đường đường chính chính lập LM đi xem nào. Cứ trốn chui lủi rúc 1 chỗ xong lên to mồm. Round này thắng đi rồi nói chuyện. Thích thì nhích round sau hẹn Gà làm 1 round tưng bừng khói lửa.

Em đi ngang qua, không chơi ts1 nên xin nói 1 lời công tâm.

Cuối năm ngoái Gà có tuyển quân chơi vòng loại, và do đó bỏ không chơi ts1. Việc này thì cả diễn đàn ai cũng biết, bài tuyển quân vẫn còn đó, những lời văn cà khịa cũng vẫn còn đó.

Thực tế thì WEga với số mem và gold hạn chế, nhưng ra vòng loại vẫn có số có má, trụ đc với những LM top ở thế giới. Đây là việc rất đáng nể.

Nếu các bác không phục có thể rủ Gà ra vòng loại, mỗi bên đảm nhiệm dọn 1 khu cho meta Việt Nam hoặc hò hẹn chiến round ts1 sau.

• ra vòng loại ôm boom vẫn sướng

• Cám ơn bác nhưng giải thích với mấy ông này chi cho phí lời vì căn bản ko đủ trình cho bác giải thích kaka.

Lm bạn ekun muốn solo 1 round tại server kế tiếp ko? Hay chỉ giỏi đeo bám 6789, one? Dù sao round này mấy bạn cũng đâu có chơi? Bản thân mình thấy Ts1 y chang Cs, ăn đc vài mem lẻ rồi gáy tung chảo, đến khi sml thì lặn ko ngoi lên được. Bớt ảo tưởng về sức mạnh đi ekun ơi. Mình ko thích inbox riêng. Mình thích công khai =))

BichDao team bác còn nhận thêm mem lẻ ko. Nếu ko cho xin vài chân phụ quậy vòng loại nếu ko có kèo. Có mấy thánh cuồng chơi cận chiến lắm :D. Round trc 2 lm 2 khu nên hơi tiếc về việc quy hoạch.

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Anh

Gà làm chủ lực 1 round và cái kết sấp mặt. Round đó vừa đánh vừa tấu hài thư giãn.

• chà, trium lặn lâu thế, rủ mãi kèo solo mà giờ mới ngoi lên ah, rủ 2 lần rồi đó trium ơi =)). Hay hnay thấy đông đông nên mới dám gáy tập thể hả? Đợt mất cái WW với dàn sup sao k thấy trium đâu ta. Mình tin nhiều người nghĩ bạn là 1 tên hèn :)

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Ekun nói có vẻ hoa vắn lắm nhưng lại núp lùm chơi acc tuyenhai ở 1 round nào đó =)). Nói như tự vả vào mặt mình

From Mít tơ fắc

• Võ sĩ hạng gà (gà đó) thì hay tạo scandan để mong nổi tiếng. Thực tế nhất round này LQ đang rất cần gà hỗ trợ thì họ lặn mất tăm. Chơi thì kêu là lập acc hóng. Giờ có cả chơi để hóng để nhỡ có thua thì còn bảo bên mình ko chơi. Lên diễn đàn toàn nói chuyện xa xôi. Thử hỏi có nên sa đà câu chuyện với mấy tên này.

• Mình cũng nhắc bạn công tâm chút, đừng thấy ý nào hợp tai là nhắc luôn.

Elkun đang rủ Gà qua round 14 server ts1.travian.com.vn

Còn chúng rôi đang chơi r13, bạn snowfall rủ qua ts5. Nực cười quá.

Còn hẹn ra final, bác lại có dở hơi quá. Khập khiễng vừa thôi.kaka.

Thêm 1 việc nữa, là snowfall có vấn đề gì mà cứ phải là chơi 1 mình ts1. Cay cú gì à ???

Chúng tôi không ngán gì Gà cả. Nhưng chúng tôi chơi để vui với bạn bè, không phải ăn thua cay cú.

Bớt cay cú đi bạn snowfall. Nặng đầu lắm.hihi

BoBeu

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• Mình có đôi chút băn khoăn là sao ae cứ hay rủ ra final làm chi. Rồi kêu là biển lớn, biển nhỏ các kiểu.

Với mình, game có ae là vui. Game là để giải trí, giao lưu chứ không phải nơi để thể hiện, để so đo tính toán. Vì có thấy nó mang cho mình được đồng nào đâu.

Mình chọn ts1 vì nó có bạn bè chém gió vui vẻ, lại vừa sức, cứ sáng log, trưa log, tối log nhẹ nhàng...

Hay chỉ có mình nghĩ vậy nhỉ ;);););););)

BoBeu

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• Mình chọn ts1 vì nó có bạn bè chém gió vui vẻ, lại vừa sức, cứ sáng log, trưa log, tối log nhẹ nhàng...

Hay chỉ có mình nghĩ vậy nhỉ ;);););););)

Mỗi m nghỉ vậy thôi vì thực chất vì m chém nhiều quá nên chả chừa phần người khác chém.:cursing::cursing:

:love::love::love: KHOAI TO KHÔNG LO CHẾT ĐÓI :love::love::love: