Xaugailaihu tạo phản bất thành, liệu có một liên quân mới sau hôm nay !!!

• bạn nói như tự tát vào mặt bạn ấy, bạn xem có 1 bài post nào mà bạn ko cà khịa bọn tôi ko =)). Đừng nói như bạn là 1 người thánh thiện. Xem lại bản thân mình trước khi phê phán người khác bạn ạ. Không có lửa sao có khói nhỉ???? Đừng làm trò hề cho mọi người xem bạn ơi.

Riêng tên trium hèn nhát thì ko tính tiền, kaka

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• dạo này chữ ra nhiều thế Duy :)

Kaka. Tính em ghét nhất mấy tên ngụy quân tử. Miệng thì kêu ng khác đừng cay cú nhưng lại nhắc đi nhắc lại Gà trong từng bài, ko lẽ chuyện buồn round 11 còn ảnh hưởng đến bây giờ ah. Kêu chuyện cũ nhắc lại chi riết mà đi đào mộ bài 28tm lên. Kêu người khác chỉ giỏi núp lùm nhưng lòi đâu ra vài nick như chơi con canon tuyenhai.

Muốn người khác ko cà khịa đến mình thì tốt nhất đừng cà khịa người khác

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• bạn nói như tự tát vào mặt bạn ấy, bạn xem có 1 bài post nào mà bạn ko cà khịa bọn tôi ko =)). Đừng nói như bạn là 1 người thánh thiện. Xem lại bản thân mình trước khi phê phán người khác bạn ạ. Không có lửa sao có khói nhỉ???? Đừng làm trò hề cho mọi người xem bạn ơi.

Riêng tên trium hèn nhát thì ko tính tiền, kaka

Đồng chí cà khịa thì cấm chúng tôi cà khịa à ?

Và lời của t ko có đề cập gì tới cà khịa nhé, ai thích cứ việc cà khịa. Game chiến tranh mà cấm cà khịa à :))) vậy về chơi Khu vườn trên mây đi :)))

Đọc kỹ đi, đừng hiểu lệch lạc vấn đề. Bạn đang trốn tránh ý chính đấy.

BoBeu

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• Mỗi m nghỉ vậy thôi vì thực chất vì m chém nhiều quá nên chả chừa phần người khác chém.:cursing::cursing:

Anh kém em tí nào đâu :)))

BoBeu

• Mấy lão chém kinh thật, bây giờ túm váy lại là bác snow rủ solo, lead HA Elkun cofirm nhận kèo hẹn round tới. E chả quan tâm round trước round sau ntn chỉ hóng vụ này thôi.

Còn ra final, ai thích cứ chơi, giờ còn có cả gọi kèo kê kích qua final nữa à =)))))

em nói cô độc là trải nghiệm nhà văn nên có, vậy người viết nhạc thì phải có đau thương ?

• Cuối round trước mình có lên gạ kèo mà ko thấy ho he gì. Đầu round mình đi lùng sục hỏi han Gà có chơi ko để chiến mà ông em thân Gà cứ ấp úng. Chơi thì đường đường chính chính lập LM đi xem nào. Cứ trốn chui lủi rúc 1 chỗ xong lên to mồm. Round này thắng đi rồi nói chuyện. Thích thì nhích round sau hẹn Gà làm 1 round tưng bừng khói lửa.

Tôi đại diện HA, ông thích chiến thì cứ mess đích danh tôi chứ đừng bóng gió. Mệt vl

Lại phiền Chủ tịt lên tiếng rồi. Thèm thịt Gà thì bảo e ship ở Quê ra, chứ phải lên đây làm gì, ăn Gà rồi lại mang tiếng, thị phi mợt.

NÔ ĐIỆN :thumbsup: XUẤT HIỆN

• Trium ơi dạo này còn bán đồ lót không? Trium năm nào cũng khóc lóc x3, x4. Năm ngoái ts1 đông hơn x1.5 đấy rồi thấy Trium hết khóc. Năm nay Ts1 nghe đâu hơn x2, rồi có nấc hoặc nghẹn không? thắng thì thắng, thua thì thua nhưng đừng đổ tại ... nó đông hơn này nọ nhé. Có thua cũng như Liên Quân ruond 6 hay ruond 12 vừa rồi chứ đừng out trước BKH hoặc viết thư xin hàng là được.

• Đồng chí cà khịa thì cấm chúng tôi cà khịa à ?

Và lời của t ko có đề cập gì tới cà khịa nhé, ai thích cứ việc cà khịa. Game chiến tranh mà cấm cà khịa à :))) vậy về chơi Khu vườn trên mây đi :)))

Đọc kỹ đi, đừng hiểu lệch lạc vấn đề. Bạn đang trốn tránh ý chính đấy.

Cũng câu nói trên, đọc kĩ lại đi. Bớt bớt ảo tưởng, cà khịa người khác xong bị ng khác cà khịa lại thì kêu cay cú? Logic gì nhỉ =)). Đừng giống mấy thánh bên CS, đi cà khịa cho đã xong khi bị sấp mặt thì ngóc đầu lên ko được ấy :) . Mình nhờ round 11 các bạn cà khịa thách bọn tôi qua Đn j đó, khi bọn tôi qua vả thì các bạn đâu dám ngoi lên forum nói cái j đâu. Các bạn chỉ giỏi thách đấu khi bọn tôi nghỉ. Còn lúc bọn tôi chơi sao thách đấu xong sao ko chơi vậy????????? Trên forum vẫn chưa xóa bài thách đấu các bạn đâu, cần thì tôi đào mộ lên cho cả forum xem =))

Bớt tạo nghiệp đi, chơi vui ko muốn thích cay cú ah

From Mít tơ fắc

• Trium ơi dạo này còn bán đồ lót không? Trium năm nào cũng khóc lóc x3, x4. Năm ngoái ts1 đông hơn x1.5 đấy rồi thấy Trium hết khóc. Năm nay Ts1 nghe đâu hơn x2, rồi có nấc hoặc nghẹn không? thắng thì thắng, thua thì thua nhưng đừng đổ tại ... nó đông hơn này nọ nhé. Có thua cũng như Liên Quân ruond 6 hay ruond 12 vừa rồi chứ đừng out trước BKH hoặc viết thư xin hàng là được.

Leo ở đâu chui rúc lên vậy? Năm ngoái team Leo đánh chán lắm. Nói chung ko đánh giá cao team Leo. Làm team suport thì được chứ làm team chính thì thua hẳn. Được mỗi team Su; Dk là đánh đấm tàm tạm nên kéo dài cuộc chơi chút chứ ko thì sau cổ vật 2 tháng là ngã ngũ thắng thua rồi.

• đâu là biển lớn đâu là biển nhỏ? Chơi game vừa phải thôi còn sức mà ôm đít vk ngủ? Việc gì phải cày cho mệt thân ra. Năm ngoái em chơi có 4 tháng vẫm lên DLDV kia thôi 🤣

• Cũng câu nói trên, đọc kĩ lại đi. Bớt bớt ảo tưởng, cà khịa người khác xong bị ng khác cà khịa lại thì kêu cay cú? Logic gì nhỉ =)). Đừng giống mấy thánh bên CS, đi cà khịa cho đã xong khi bị sấp mặt thì ngóc đầu lên ko được ấy :) . Mình nhờ round 11 các bạn cà khịa thách bọn tôi qua Đn j đó, khi bọn tôi qua vả thì các bạn đâu dám ngoi lên forum nói cái j đâu. Các bạn chỉ giỏi thách đấu khi bọn tôi nghỉ. Còn lúc bọn tôi chơi sao thách đấu xong sao ko chơi vậy????????? Trên forum vẫn chưa xóa bài thách đấu các bạn đâu, cần thì tôi đào mộ lên cho cả forum xem =))

Bớt tạo nghiệp đi, chơi vui ko muốn thích cay cú ah

Ôi vậy à ? Bạn xem ai thách đấu bạn giúp t cái :))

Cứ mang cá nhân ra rồi quy chụp cho 1 tập thể, ko có tốt à nha.

Round 11 team mình vẫn còn trên núi là chính.

Round 12 mới hạ sơn đánh đấm cho xôm.

Thắng thua có nhiều nguyên nhân, và nó là kết quả của 1 chặng đường của 1 tập thể. Thắng round 12, chúng tôi vẫn thấy nể SU DK, đối thủ của mình.

Mình hay cà khịa thật, thì có sao đâu, ko vi phạm luật diễn đàn mà :))). Không thấy vui thì các bạn đừng đọc nữa :)))

Nhưng t ko có hay thích thể hiện như bạn. Cày cuốc được tí là lên mặt ghê lắm, mình bờ rô lắm :)))

Thôi ko tiếp chuyện bạn nữa, để bạn có thời gian cày final cho đẳng cấp :)))

BoBeu

• Đấy tự nhận mình là cà khịa, thế bị cà khịa lại sao nói người khác cay cú? Bạn cũng là người thích thể hiện như nhau cả thôi, ko thì cũng ko đi cà khịa người khác rồi =)). Nhưng với mình ăn hay thua j cũng lên nói cho vui, thua ít nhất cũng phải chào sân như bên LQ vẫn làm mọi round, ko như các bạn, ăn thì gáy um tỏi forum, khi đầu hàng thì ko thể lên forum nói 1 câu nữa. Đó là lí do vì sao mấy bác LQ trong đó có mình thất cmn vọng khi chơi với ts1. Khi nào các bạn học đc cách chơi của LQ, chơi đến cùng đi rồi chả ai dám nói ts1 là hèn cả. Mình dám chắc như thế

From Mít tơ fắc

• Đấy tự nhận mình là cà khịa, thế bị cà khịa lại sao nói người khác cay cú? Bạn cũng là người thích thể hiện như nhau cả thôi, ko thì cũng ko đi cà khịa người khác rồi =)). Nhưng với mình ăn hay thua j cũng lên nói cho vui, thua ít nhất cũng phải chào sân như bên LQ vẫn làm mọi round, ko như các bạn, ăn thì gáy um tỏi forum, khi đầu hàng thì ko thể lên forum nói 1 câu nữa. Đó là lí do vì sao mấy bác LQ trong đó có mình thất cmn vọng khi chơi với ts1. Khi nào các bạn học đc cách chơi của LQ, chơi đến cùng đi rồi chả ai dám nói ts1 là hèn cả. Mình dám chắc như thế

Ôi bạn ơi, mẹ hàng lươn à :))))

Cà khịa liên quan gì với thích thể hiện. Đuối lý quá thì dừng, đừng cmt nữa, không người ta đọc lại thấy buồn cười. Hoặc không thì cố thêm tí muối cho bớt nhạt.

Chơi game để cho vui, giải trí. Chúng t chơi sao kệ chứ, sao phải theo ý các bạn mới được à ? Lại hàm hồ rồi.

BoBeu