Xaugailaihu tạo phản bất thành, liệu có một liên quân mới sau hôm nay !!!

• có khi roud sau ae LQ lấy tên Lm: cửa hàng Chó, cửa hàng Gà. Đấu với LQ ts1 cho giống cái Chợ.:P

Ta không ăn được Gà, cũng không thích chó lắm. Nên có lẽ sẽ lấy tên Bố của ts1 hoặc đám nhóc ts1 sẽ hợp lý hơn.

Chém gió tạo nên thương hiệu của bạn.<3

• sao lắm thành phần xaolin thế nhỉ. Gáy tiếp đi :D:D

Round này núp lùm hóng gió xem nào. Chờ gom đủ mem round sau ( chưa biết sau là khi nào ) lại hội ngộ Liên Quân và lại hạ bệ tượng đài cho nó đỡ nhạt

Hahaha

• Ta không ăn được Gà, cũng không thích chó lắm. Nên có lẽ sẽ lấy tên Bố của ts1 hoặc đám nhóc ts1 sẽ hợp lý hơn.

ngôn từ phong phú bạn lấy tên gì cũng dc mà. Ko vi phạm luật game là ok. Có điều nhìn vào cái tên cũng đôi phần nhìn ra con người đó là như thế nào

• sao lắm thành phần xaolin thế nhỉ. Gáy tiếp đi :D:D

Round này núp lùm hóng gió xem nào. Chờ gom đủ mem round sau ( chưa biết sau là khi nào ) lại hội ngộ Liên Quân và lại hạ bệ tượng đài cho nó đỡ nhạt

Hahaha

nghe tên quen quen...

• ngôn từ phong phú bạn lấy tên gì cũng dc mà. Ko vi phạm luật game là ok. Có điều nhìn vào cái tên cũng đôi phần nhìn ra con người đó là như thế nào

Cái tên quá đỉnh chứ gì, không cần phải khen, ai cũng thấy vậy mà.

Anh hùng dám nói dám làm, nói được làm được, làm nhiều hơn nói.

Hơn hết ta không phải quân tử, nhưng cũng không phải loại ngụy quân tử như đa số ai kia.

• Cái tên quá đỉnh chứ gì, không cần phải khen, ai cũng thấy vậy mà.

Anh hùng dám nói dám làm, nói được làm được, làm nhiều hơn nói.

Hơn hết ta không phải quân tử, nhưng cũng không phải loại ngụy quân tử như đa số ai kia.

Đỉnh thì đâu cần khua chiêng gõ mõ làm gì.

• Đỉnh thì đâu cần khua chiêng gõ mõ làm gì.

Thấy các thánh chém quá. Cũng chẳng muốn quan tâm. Nhưng im lặng đôi lúc các thánh được được thế lấn tới, nên mình làm phước. Mong các thánh có thể tĩnh tâm lại phúc giây. Nhân chi sơ tính bổn thiện. Mô phật.:thumbup:

• Thấy các thánh chém quá. Cũng chẳng muốn quan tâm. Nhưng im lặng đôi lúc các thánh được được thế lấn tới, nên mình làm phước. Mong các thánh có thể tĩnh tâm lại phúc giây. Nhân chi sơ tính bổn thiện. Mô phật.:thumbup:

năm nay hóng xem đỉnh của đỉnh thể hiện thế nào.

Cuối roud sẽ tỏ thôi

• Ôi bạn ơi, mẹ hàng lươn à :))))

Cà khịa liên quan gì với thích thể hiện. Đuối lý quá thì dừng, đừng cmt nữa, không người ta đọc lại thấy buồn cười. Hoặc không thì cố thêm tí muối cho bớt nhạt.

Chơi game để cho vui, giải trí. Chúng t chơi sao kệ chứ, sao phải theo ý các bạn mới được à ? Lại hàm hồ rồi.

Bạn nói linh tinh cái quái j chả liên quan thế. Bạn chơi sao kệ bạn. Tôi chém sao kệ tôi. Minh thì bạn sặc mùi cay cú =)) Bạn là người chuyên gia nói 1 đằng nhưng lại làm 1 nẻo. Nhìn cách nc buồn cười vãi đái. Chém ko lại thì kêu người khác đuối lý. =))))) Riêng độ chém thì forum mình đếch sợ ai đâu. Xem cái chữ ký là biết. Ráng thể hiện lên nha, đang kiếm cơ hội thay chữ ký =))

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• ngôn từ phong phú bạn lấy tên gì cũng dc mà. Ko vi phạm luật game là ok. Có điều nhìn vào cái tên cũng đôi phần nhìn ra con người đó là như thế nào

Đây là người đâu tiên trên forum mới để mod ra mặt lên tiếng khóa nick vì dung từ xúc phạm người khác..................

"Thì tất nhiên chơi sao chẳng mặc mẹ chú, a liên quan gì đâu. A thích là thích chú ở lại để mua vui cho bọn anh thôi mà. Chú là người sáng giá nhất đấy, a đang đề xuất cho chú rồi. Đừng làm anh thất vọng"

From Mít tơ fắc

• Đang covid rãnh chém mạnh vào mấy bác, ai round 13 cứ chiến, ai ấp ủ round 14 cứ trữ lương thực ( gold) và nhân lực.

Giờ có rp úp lên cho dân tình xem với mấy bác

• có khi roud sau ae LQ lấy tên Lm: cửa hàng Chó, cửa hàng Gà. Đấu với LQ ts1 cho giống cái Chợ.:P

tự dưng nhớ round 12 rồi có quả top 1 attack là crazydog xong kéo xuống dưới nhìn top 1 def là kosocho cũng vui phết a ợ =))))

em nói cô độc là trải nghiệm nhà văn nên có, vậy người viết nhạc thì phải có đau thương ?

• Đang covid rãnh chém mạnh vào mấy bác, ai round 13 cứ chiến, ai ấp ủ round 14 cứ trữ lương thực ( gold) và nhân lực.

Giờ có rp úp lên cho dân tình xem với mấy bác

Liên quân đánh đấm cũng nhiều mà ko thấy up report nào. Chắc ủ mưu băn bung 69 Cap thì post. Căng kèo.

BoBeu

Tâm lực bất tận - Chiến ý vô hạn

• Đây là người đâu tiên trên forum mới để mod ra mặt lên tiếng khóa nick vì dung từ xúc phạm người khác..................

diễn biến câu truyện sao thì ai cũng hiểu. Bên nào cũng có lời lẽ xúc phạm nhau. Mod yêu cầu sửa lại nhưng người ta nói thật nói đúng thì đâu cần sửa khoá vài ngày có sao. Những người nói rồi vì sợ khoá lên phải sửa lại lời nói .. đáng tự hào lắm bạn nhỉ?

• Cám ơn bác nhưng giải thích với mấy ông này chi cho phí lời vì căn bản ko đủ trình cho bác giải thích kaka.

Lm bạn ekun muốn solo 1 round tại server kế tiếp ko? Hay chỉ giỏi đeo bám 6789, one? Dù sao round này mấy bạn cũng đâu có chơi? Bản thân mình thấy Ts1 y chang Cs, ăn đc vài mem lẻ rồi gáy tung chảo, đến khi sml thì lặn ko ngoi lên được. Bớt ảo tưởng về sức mạnh đi ekun ơi. Mình ko thích inbox riêng. Mình thích công khai =))

BichDao team bác còn nhận thêm mem lẻ ko. Nếu ko cho xin vài chân phụ quậy vòng loại nếu ko có kèo. Có mấy thánh cuồng chơi cận chiến lắm :D. Round trc 2 lm 2 khu nên hơi tiếc về việc quy hoạch.

Tắt nhiên rồi bác, thêm người thêm vui, nhưng bác rủ team qua chơi cùng luôn, chứ để đi lẻ người ta buồn. Giờ chắc cũng còn lâu mới tới vòng loại, cứ thong thả ăn chơi rồi đợi xem đại lão triệu tập thôi :D, chứ e đang nghỉ ngơi hồi sức :p

dở hơi và khập khiễng chỗ nào?
    Mình thấy bác nói nghe không hợp lý thì mình ý kiến thôi, nói Gà bỏ round13, nhưng hớ vì round 13 có kỷ niệm chương, cơ mà các bác không nhớ là kỷ niệm chương đc Matrix thông báo từ đầu.
    Còn round 14 thì sau round 13, 1 đống team tuyên bố nghỉ thì còn ai có động lực nữa.

Chưa ra finals, không thành huyền thoại. Ngắn gọn vậy thôi,

Nếu muốn anh em, thì rủ anh em qua chơi cùng, làm nên dấu ấn ở đấu trường quốc tế. Cứ nói game giải trì, không phải chỗ thể hiện mà cãi nhau nhiều nhất cái forum ts1.

Chẳng thà bác trắng phớ thời gian của bác không cho phép, chỉ chơi đc tốc độ x1 đi cho nó nhanh.