กระทู้สำหรับแจ้ง bug ของเกมส์

• Dear players,

สำหรับผู้เล่นที่พบ BUG ของ Version 4.2T ที่เกิดเกี่ยวกับตัวเกมส์ ts2.travian.asia นี้สามารถแจ้งได้ที่กระทู้นี้ได้เลยค่ะ เพราะ อนึงแล้วต้นฉบับจากเซิพเยอรมันจะเป็น ภาษาอังกฤษน่ะค่ะ หากผู้เล่นท่านใดพบปัญหาสามารถแจ้งได้เลยยังกระทู้นี้ค่ะ ทีมงานในฟอรั่มจะรับเรื่องแล้วจะแจ้งเรื่องไปยังผู้ดูแลระบบที่เกี่ยวของ ภายใน 24 ชั่วโมง

All the best,
    Forum.asia :: Travian

• ผมเล่นใน Fire fox กดอะไรไม่ค่อยติดเลย เปิดแผนที่ก็เปนสีขาว ช่วยแก้ทีคับ

• ผมเล่นใน Fire fox กดอะไรไม่ค่อยติดเลย เปิดแผนที่ก็เปนสีขาว ช่วยแก้ทีคับ

ลอง Clear แคช และ คุกกี้ดูก่อนค่ะ พร้อมทั้ง restart คอม ทำการเปิดเข้ามาใหม่ดูว่าหายหรือไม่

• เติมทองไปแล้วยังไม่ได้รับทอง รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ เติมวันที่ 2 ตุลาคม 2560 แต่เงินใน บัญชีถูกหักไปแล้ว

• ตอนนี้ชื่อทหารม้าของเผาฮั่นมัน bug อยู่อะครับ

ในคอกม้าเขียนว่าพลแม่นธนู แต่พอสร้างออกมา

กลายเป็นพลแม่นปืนซะงัน

• เซิฟ Speed ขึ้นเป็นหน้าโล่งๆไม่สามารถกดอะไรได้เลยครับเป็นกันหลาย ID -0-

• บัค หลังอัพเดทครับไม่สามารถเลื่อนเเผนที่ได้

เลื่อนได้เเต่โหมดเเบนดิชตำ

รบกวนตรวจสอบด้วยครับ

sever ts5 id Wamas

• คำสั่ง จัดงานเฉลิมฉลอง

งานเฉลิมฉลองขนาดเล็ก ไอคอนขึ้นภาษาไทยเป็นข้อความว่า หยุด ซึ่งความหมายไม่ถูกต้อง

งานเฉลิมฉลองขนาดใหญ่ ไอคอนขึ้นภาษาไทยเป็นข้อความว่า หยุด ซึ่งความหมายไม่ถูกต้อง

TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
    TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1:

จะมีคนมาเสือกกับ Signature ผมอีกไหม๊เนี่ย เพิ่งรู้ว่า Signature ก้อสำคัญนะ

• ไม่ได้รับอีเมลใน เซิฟสปีดคูณสามที่พึ่งเปิดครับ สมัครตั้งเเต่เที่ยง

TX3 : ยักษ์วัดแจ้ง นักการเมือง สถาปนิก เสือใบ ต้นอมเรน เปิดช้าจัง

TX3 [allnc] : MZ[WL] VS AST [allstartravian]

• มีปัญหาเวลา แลกเปลี่ยนทรัพยากร จะขึ้นเป็น error on performing pre-booking process ตลอด serv.th19

• คำอธิบายโคเปชแปลผิดนะครับ

ภาษาอังกฤษ

The Khopesh Warrior is an elite soldier boasting both a strong offense and remarkable defense against other warriors on foot.

ภาษาไทย
    นักรบโคเปชเป็นทหารชั้นยอดที่เก่งทั้งการป้องกันที่แข็งแกร่งและการป้องกันที่โดดเด่นเหนือกว่านักรบเดินเท้าอื่นๆ