มีใครไปเล่น เซิฟ Asia 1 ที่จะเปิดไหมครับ

• สำหรับผู้เล่นที่เล่นเก่งมีประสบการณ์ในการเล่นมาบ้างแล้ว หรือ ชำนาญในการเล่นมาพอสมควรแล้ว ช่วยกันแนะนำผู้เล่นใหม่กันด้วยนะค่ะ หรือหากผู้เล่นมีข้อสงสัยใดๆ สำหรับเทคนิคการเล่นตั้งแต่ระดับต้น ถึง ระดับสูงสามารถตั้งกระทู้สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะถ้าทีมงานว่างออนไลน์ก็จะทำการเข้ามาเพิ่มเติมคำตอบให้แก่ผู้เล่น

• ถ้าต้องการออกเมือง2 ให้เดินทางไปเร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้ ควรหาไอเทมอะไรเพิ่มความเร็วดีครับ

• ถ้าต้องการออกเมือง2 ให้เดินทางไปเร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้ ควรหาไอเทมอะไรเพิ่มความเร็วดีครับ

ไม่มีครับวิ่งเพียวๆได้แค่นั้น

• 1.เราสามารถใช้อีเมล์ที่เล่นเซิฟtx10 ไปสมัครเซิฟทัวร์ได้เลยไหม

2.สามารถติดตามข่าวสารทราเวียนของไทยได้จากที่ไหน

• ทำภารกิจ แล้ว ทำไม ไม่ได้ ทรัพยากร ที่ ระบบ บอกไว้

ลองดูในหน้าช่องเก็บของฮีโร่ดูครับ

• ผมสงสัยว่า ทำไมเวล Hero ขึ้นเร็ว กันมาก ทำทุกเควส แต่เวลต่างกัน

• ผมสงสัยว่า ทำไมเวล Hero ขึ้นเร็ว กันมาก ทำทุกเควส แต่เวลต่างกัน

ไม่มีใครตอบ ผมตอบให้ละกันครับ แล้วแต่สไตล์การเล่นแต่ละคนครับ

การอัพเวลฮีโร่ไม่ได้เวลได้แค่ทำเควสอย่างเดียวครับ ท่านอาจส่งโร่ไปตีสัตว์ที่โอเอซิส หรือ ไปตีหทารของหมู่บ้านรอบๆท่านก็ได้

หรือถ้ามีคนมาตีเมืองของท่าน ถ้าท่านเอาฮีโร่ท่านป้องกัน หรือ ส่งฮีโร่ไปป้องกันหมู่บ้านเพื่อนของท่านพร้อมทหารก็สามารถทำให้เวลได้เหมือนกันครับ

และบางคนโร่เวลไวเกินก็อาจจะปั๊มเอาครับ

• แล้วปกติใช้อะไรเติมเลือดกันครับ หรือ ปล่อยตายแล้วชุบทีเดียวเลย

• แล้วปกติใช้อะไรเติมเลือดกันครับ หรือ ปล่อยตายแล้วชุบทีเดียวเลย

ปล่อยตายชุบ เอาโร่ไปเวลแล้วเวลอัพเลือดเต็ม หรือ ประมูลขี้ผึงครับ