Sắp ra mắt: hệ thống nghiệm vụ mới

• Các bạn thân mến,

CHúng tôi vui mừng báo cho bạn biết hệ thống nghiệm vụ đầu game đang được thiết kế lại, nó sẽ CHỈ xuất hiện trên các máy chủ mở mới trong đó hầu hết là các máy chủ kể từ 01/01/2021. Ở đây sẽ có thông báo riêng khác khi chuẩn bị quá trình thử nghiệm.

Giai đoạn thử nghiệm test sẽ sớm có trên máy chủ PTR, chúng tôi sẽ mời bạn tham gia và đánh giá phản hồi về hệ thống này trước khi áp dụng lên các máy chủ khác

Những thay đổi chính như sau:

➡️ Mỗi làng đều có hệ thống nhiệm vụ riêng của nó, có nghĩa là khi bạn khai hoang làng mới xong bạn sẽ nhận những nhiệm vụ trên làng đó

➡️ Nếu bạn chinh phục một làng, bạn sẽ nhận các nhiệm vụ theo tiến trình, ví như "Tăng lòng trung thành của làng lên 100%"

➡️ Cấp của Tướng sẽ tăng mức phần thưởng

Hệ thống nhiệm vụ sẽ chia thành 2 thẻ riêng như hình bên dưới, một là các nhiệm vụ chung và một là nhiệm vụ riêng của từng làng

Nhiệm vụ chung Nhiệm vụ riêng
    2020-09-29-14_59_42-Window.png 2020-09-29-15_00_03-Window.png

Chúng tôi hy vọng các nghiệm vụ này sẽ hướng dẫn tốt hơn cho người chơi mới để nhanh chóng thông thuộc cách chơi
    BQT TraTeam

Cách liên lạc với mình và đội ngũ quản trị Multihunter/Support: tìm hiểu?

Post was edited 2 times, last by Matrix ().

• Máy chủ PTR (thử nghiệm các tính năng sắp tích hợp trên mọi máy chủ) sẽ khởi động vào hồi 19 giờ (giờ VN) ngày 03 tháng 11/2020 tại địa chỉ:

http://ts81.travian.com/

Nếu bạn háo hức muốn thử trước hệ thống nghiệm vụ mới, cũng như phản hồi những đánh giá của bạn tới chúng tôi, đừng ngần ngại đăng ký trên máy chủ PTR nhé

Cách liên lạc với mình và đội ngũ quản trị Multihunter/Support: tìm hiểu?