Tìm kiếm leader Việt Nam tại Finals

⭐ Advent Calendar giveaway ⭐

December! 🎁 Gift time!
Every day from December 1st to December 24th, starting at 10:00 AM (UTC+1), we'll be doing an 8-hour giveaway in Discord! Don't miss ➡️ today's surprise! ⬅️
How can you participate? Join us in the official Travian: Legends Discord server, accept the rules to unlock all the channels, head to the #advent-calendar channel, and seize your chance to win!
  • Dear ALL

Chỉ còn 2 ngày nữa là vòng trung kết Travian được khởi tranh. Hiện tại tooàn thể Member đang cần một người đứng lên dẫn dắt anh em đi đến một kết thúc đẹp.

Chính vì vậy đang cần một learder có tâm và có tầm.

Hiện tại danh sách các thành viên được đề cử đã có và đang được update tại Zalo group của chúng ta.

Mình ghi thông tin trên đây để mọi người ai chưa có mặt nắm được tình hình.

1. Bs Hiếu HELISA BEAUTY

2. SRS

3. Nguyễn Khánh

4. Nobita

5. Nguyễn Thành Luân

6. Dtcat

7. Dococaubai

8. Phương án khác....

Hiện tại bạn BS Hiếu đang dẫn đầu với 21 phiếu đại cử chi, tiếp theo là bạn SRS với 17 phiếu.

Bầu trọn learder sẽ kết thúc vào 17h ngày 16/11/2020

Trân trọng

• Dear

Sau 3 ngày bỏ phiếu đầy gay cấn, cuối cùng cũng đến lúc tuyên bố người thắng cuộc. Xin được chúc mừng Bs Hiếu HELISA BEAUTY đã về đích với số phiếu cách biệt 28 phiếu bầu và trở thành Leader 2020 của anh em Việt Nam tại finals .

Chúng ta cùng hy vọng bạn sẽ đưa Việt Nam ta để lại một ấn tượng sâu sắc với finals 2020.

Người vị trí thứ 2, là phó tướng SRS. Bạn sẽ phụ trách vấn đề ngoại giao giúp Việt Nam chúng ta.

Người thứ 3, là phó tướng Nobita. Sẽ phụ trách đối nội

Rất cảm ơn các bạn

Trân trọng

• Hu... Hu! Chưa kịp ứng cử đã xong xuôi rồi :P

Đường xa, ngựa chạy, cát bay
    Đỉnh vàng ta chiếm, thoả tay anh tài
    Thức đêm mới biết đêm dài
    Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi
    Cuộc đời lại có mấy khi
    Vẫy vùng cho đáng Nam Nhi một thời!

• Cho mình hỏi BS Hiếu là ai vậy bạn? Bác đấy từng là leader bên sever nào thế mà mọi người vote đông vậy?

• bạn vô group zalo xin ae 1 acc cùng chơi và lãnh đạo đi bác, round này đông đủ lắm thêm bác có khi đi được đường dài á

Mình chỉ chém gió thôi, ko làm được gì nên hồn đâu :P

Thấy tên Thiến post bài nên vào phá hắn chơi :S

Đường xa, ngựa chạy, cát bay
    Đỉnh vàng ta chiếm, thoả tay anh tài
    Thức đêm mới biết đêm dài
    Tuyết rơi, lẻ bóng, mệt nhoài người đi
    Cuộc đời lại có mấy khi
    Vẫy vùng cho đáng Nam Nhi một thời!

• Bạn? Cho mình hỏi BS Hiếu là ai và từng là leader team nào à mà sao mem chơi finals lại vote đông và cách biệt thế bạn?