Người chiến thắng máy chủ 7 ngày vòng 2, và một vài kết quả

• Các bạn thân mến,

Trước tiên, chúng tôi muốn cảm ơn bạn đã tham gia máy chủ 7 ngày cũng như cung cấp những phản hồi có giá trị để điều chỉnh game phù hợp hơn.

Một vài kết quả đáng lưu ý qua vòng 2 này:

• Không giống như vòng trước, nơi 47 trong số 50 người định cư đầu tiên là người Ai Cập (và 3 người còn lại là người Teuton), máy chủ này cho thấy sự đa dạng lớn hơn. Mặc dù vẫn còn nhiều người Ai Cập trong số 50 người định cư đầu tiên, nhưng máy chủ thứ hai đã chứng minh rõ ràng rằng các bộ tộc khác giờ đây có thể cạnh tranh với những người Ai Cập hùng mạnh trước đây trên cơ sở bình đẳng!
    • 6 trên tổng số 10 người mở làng sớm nhất đã không còn là tộc Ai Cập nữa.
    • Người mở làng sớm nhất trên vòng 2 này đã nhanh hơn 1 giờ so với ở phiên bản vòng 1 của máy chủ 7 ngày.

Xin chúc mừng những người chiến thắng sẽ nhận voucher vàng, bạn có thể theo dõi top 50 người mở làng sớm nhất tại: ĐÂY.

Phần thưởng sẽ gửi tới email của người chiến thắng, email đã dùng để đăng ký tài khoản, trong vòng 10 ngày.

Chúng tôi hy vọng bạn sẽ thích sẽ thay đổi về cân bằng với ốc đảo, tộc Ai cập cũng như hệ thống nhiệm vụ mới, và đừng quên để lại ý kiến của bạn trên diễn đàn hoặc kênh Discord chính thức của chúng tôi!

Xin vui lòng lưu ý: Hệ thống nhiệm vụ mới sẽ xuất hiện kể từ 15/3/2021 cùng với phiên bản T4.6. Bạn có thể tìm đọc lại tất cả các thông tin liên quan T4.6 tại New Version 4.6.

BQT TraTeam

Cách liên lạc với mình và đội ngũ quản trị Multihunter/Support: tìm hiểu?

• Admin có thể cho mình xin link tổng kết của sự kiện 7 day round 1 được không ạ?

Bạn có thể xem thống kê vòng 1 tại đây: 7 Days Server - Google Drive

Khi người Ai cập chiếm ưu thế mở làng do chưa điều chỉnh giá mua dân khai hoang

Doreamon hoặc bạn cũng có thể theo dõi trên kênh Discord chính thức của chúng tôi:

- vòng 1: Discord

- vòng 2: Discord

Cách liên lạc với mình và đội ngũ quản trị Multihunter/Support: tìm hiểu?

Post was edited 1 time, last by Matrix ().