พูดคุยร่วงหน้าเปิดเซิฟ TH3

This site uses cookies. By continuing to browse this site, you are agreeing to our Cookie Policy.

• พูดคุยร่วงหน้าเปิดเซิฟ TH3

เนื่องจากอยากหาคนร่วมทางในการเล่น จึงอยากหาคนเข้าร่วม ด้วยมาตอบด้วยนะถ้ามีคนเล่นเซิฟใหม่

The post was edited 1 time, last by THEGOD: อย่าเอาแต่เงียบนะครับบอดมาแล้วมาร่วมด้วยช่วยกันคุยเถอะบอดจะได้ไม่เงียบเฮฮาสิเกมถึงจะสนุก ().

• เนื่องจากเซิฟเวอร์ใกล้เปิดแล้ว อีกเพียงแค่1วันกับอีกไม่กี่ ชม. จึงอยากให้เปิดแล้วมาคอมเม้นรายงานสถานะการต่างๆในเกมกันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ เพื่อให้บอดไม่เงียบจนเกินไป
    • รายงานเซิฟ th3 ตอนนี้มีกิลต่างๆมากมาย วันนี้เป็นวันแรกสำหรับการเปิดเซิฟจึงจะยังไม่ประกาศเกียวกับมหาอำนาจต่างๆ แต่จำนวนคนที่เล่นยังแลน้อยยุยังไม่ถึง400คนจึงอยากเชินชวนคนหลายๆคนเข้าเล่นกันเยอะๆจะได้สนุกๆ
    • รายงานข่าวสาร ตอนนี้ก็เปิดมาแล้ววันนี้วันที่2นะครับ รายงานกิลใหญ่ๆที่มีคนเยอะๆคือ 1. BoyCap 2. -[DN]- 3.Rohan 4. Hi 5. KG™
      อาจจะมี1ในนี้ที่เป็นมหาอำนาจในอนาคตหรืออาจจะมีม้ามืดตามมาทีหลังก็เป็นได้เพราะเกมพึ่งเริ่มไม่นานจึงคาดเดาอะไรได้ยาก จะรายงานอะไรใหม่ๆให้ทราบเป็นระยะๆครับ

ปล.ภายใน1อาทิตที่ตัวเซิฟเปิดหรือภายใน7วัน ผมจะทำการทำนิยายทราเวียนติดตามชมติดตามอ่านกันด้วยนะครับ
    • THEGOD wrote:

รายงานข่าวสาร ตอนนี้ก็เปิดมาแล้ววันนี้วันที่2นะครับ รายงานกิลใหญ่ๆที่มีคนเยอะๆคือ 1. BoyCap 2. -[DN]- 3.Rohan 4. Hi 5. KG™
      อาจจะมี1ในนี้ที่เป็นมหาอำนาจในอนาคตหรืออาจจะมีม้ามืดตามมาทีหลังก็เป็นได้เพราะเกมพึ่งเริ่มไม่นานจึงคาดเดาอะไรได้ยาก จะรายงานอะไรใหม่ๆให้ทราบเป็นระยะๆครับ

ปล.ภายใน1อาทิตที่ตัวเซิฟเปิดหรือภายใน7วัน ผมจะทำการทำนิยายทราเวียนติดตามชมติดตามอ่านกันด้วยนะครับ
      pothadi

สถานณ์การตอนนี้ นิ่งๆ TOP 10

ผู้ปล้นประจำสัปดาห์

อันดับผู้เล่นทรัพยากร
      1.bbbb30287
      2.Nu D23198
      3.Win9920202
      4.Lelouch19978
      5.Can18626
      6.Love You17551
      7.August17275
      8.chirasukseepa16709
      9.Arminius16596
      10.เหนียวหนืด15324

ผู้โจมตีประจำสัปดาห์

อันดับผู้เล่นคะแนน
      1.Win99145
      2.Can128
      3.Lelouch121
      4.bbbb116
      5.SKYBOOS110
      6.August106
      7.mono104
      8.chirasukseepa101
      9.Arminius88
      10.Love You88

ส่วนใหญ่ จะมาจากโซน -/-

The post was edited 1 time, last by bbbb ().

• เงียบจัง ทราเวียนรายงานกันหน่อยจร้าาาาา รายงานโซน +/+ กิล Rohan vs -[DN]- จร้าาาา เห็นตีกันยุแต่ทางRohan จะเป็นผ่ายตีซะส่วนใหญ่