S1 TH

This site uses cookies. By continuing to browse this site, you are agreeing to our Cookie Policy.

• โพสการเมืองได้ปรกตินะครับ ส่วนฐานข้อมูลเก่าทีมงานกำลังทยอยนำมาใส่เพิ่มเติมให้ครับ
      I Can Feel You & I Can Read You

WE ARE Anonymous
      We are Legion.
      We do not forgive.
      We do not forget.
      Expect us.
    • บอร์ดเงียบเหงาจิ๊งงงงงง
      แต่ในเกมไม่เงียบน่ะครับบ
      เห็นแวบๆ ร้านอาติเฟคหายไป 2 ชิ้น(หลังจากไปตอชุดใหญ่ที่การ์ดมา น่าจะมียาจกผสมโรง เอะมาด้วยกันได้ไว ไหนบอกโซนเดวไม่เอี่ยวกะคัย)
      ส่วนการ์ดทหารตีก็โดนทางร้านตีที่โอ ของคนที่ถือคิง อันนี้ข่าวไม่ชัวไม่รุ้จิงป่าว แต่ดูจากคะแนนตี คะแนนป้องกันอาจจะใช่
      ไปต่อกันที่กิลล์เวลาที่เคลียโซนไปเจอตอกิล ill ไม่รู้เรนมาจากไหน 3-4 แสน จากการความเห็นส่วนตัวหน้ามาจากทางร้าน(แต่ทางร้านบอกไม่จับข้ามโซนนะ) แต่ดูจาก กิล ill ออกบ้านกันติดชายแดน ลบ ลบ เพื่อขอเรนจากร้านได้สะดวก และ พิกัดลึกไปทางแนวตั้งที่พิกัด ติดลบ 200 กว่า เพื่อให้เรนจากร้านวิ่งมาได้ทัน กิลล์นี้อาจเปนกันชนของกิลล์ร้าน วิเคราะผิดพลาดประการใดขออภัย
      ไปต่อกันที่ c-2 z-2 ตอนนี้ กูรู รวมกับทีม ซีรี่เอ ได้สำเร็จ ได้วิ่งมาทักทายกิล เวลา แล้ว 1 ครั้ง
      สุดท้ายมาจบที่ gs เห็นเเวบๆ โดนกิล ill ทุบไปหลายเมือง สุดท้ายดักทัพได้ และได้อาติโกดังติดมือกลับมา 1 ชิ้น
      ปล. เอกงู เพิ่งปลดแบนอาจจะนำทัพทวงคืนของที่หายไป
      ยาวไปไหม มีคัยมีอะไรอัพเดตมั้ยครับ ห้ามด่าผมนะ

The post was edited 1 time, last by ฟอรั่ม_ASIA ().

• +/+ กูรู นำโดยคุณบอย ช่วงแรกอาจมีการตีกับนักบอลเป็นระยะๆ แต่ในเวลานี้รวมกับนักบอลได้เรียยร้อยเข้มแข็งมาก มองรวมๆอาจไม่ร้อนแรงแต่แข็งแกร่งใช่เล่น เท่าที่ผมมองผมคิดว่าการร่วมมือร่วมใจในโซนนี้โอเคเลย(ผมมองว่าโซนนี้จะชนะในsv1ครั้งนี้) atk 8 def 8 tec 8

-/- นำโดยคนมีชื่อเสียงคนดังของโลกทราเวียนเอกงู ไม่ต้องถามถึงสรรพคุณ รวมโซนเรียบร้อย ถึงแม้ช่วงหลังจะเสียเชิงให้ -/+ ไปพอสมควร
      แต่จากคนเล่นเกมส์ นี้มาคิดว่าคงกลับมาได้ในไม่ช้านาน atk 6 def 9 tec 8 (ผมแอบเชียร์ โซนนี้ครับ)

-/+ card รวมผู้เล่นระดับเทพหลายคน มองภาพรวมดูเล่นโหดเก็บอาติเฟคสำคัญๆได้หมด แต่เท่าที่ผมสังเกตุดู card ยังมีจุดอ่อน อยู่ ยอมรับว่าผู้เล่น ตัว top ของ card เอาอยู่จริงๆ แต่ความร่วมมือในพันมิตรการข่าว หรือการร่วมแรงร่วมใจ ผมมองว่ายังเป็นรองทุกโซนอยู่ ที่สำคัญ ยังตีกับยาจกไม่จบเลยยังเครียร์โซนไมไ่ด้อาจเพราะยาจกออกเข้าไปข้างในโซนในป่าจุดแข็งของ card คือในโซนเทา atk 9 def 5 tec 9

+/- การร่วมกันของหลายกิลด์ timeนำโดยจั้ม gs นำโดยทิพระเบิดขวด แต่เหมื่อนสองกิลด์นี้ยัง ไม่ออกตัวเต็มแรง ยังมีการตีกับ -/- เป็นระยะ ผมมองว่า GS ควรออกตัวแรงมากกว่านี้ในการช่วย time atk 6 def 7 tec 7

ผิดพลาดประการใดขออภัยมานะที่นี้นะครับ

The post was edited 1 time, last by blueblood ().

• time อยากปะทะครับ จัดหน่อยครับ เรนเยอะ
      จัดหน่อยๆ อยากเจ็บครับ
      S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™
      S3-Jump - RealFriend™/Yellow™
      S2-Jump - RealFriend™

S1-?? - Time™
      ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง
    • ผมก็ไม่เคยตีกับเขานะ ผมโดนกระทำตลอด ไม่เคย เป็นฝ่ารุกเลยครับ แง้ๆ ...แต่ใครอย่ารุก ผมก็พร้อมรับนะ เกมจะได้ไม่เงียบ โย้วๆ

• เอกงู ก็ตามเคยละครับ ก็โผล่ๆ หายๆ ตามรู ของแกไปเรื่อยๆ ฮ่าๆ อย่าไปว่าแกนะ ทีมงานแก ก็ไม่ธรรมดา เดียวดาบเข้าจะแย่

• ผมไอดีเล็กๆ ดาบไม่มีเข้า ผมหรอกครับถ้าจะเข้าเข้าไอดีใหญ่ๆเลย
      เหมื่อนมีแค่เราสองคนคุยกันเงียบเหงาเสียจริง
    • พี่เอกรอมีผลงานเดวกะโผล่
      อ่อ มิสเตอร์เจ น่าจะโดนอุ้ม เห็นโดนหลายวันละ ยังดีที่เอาอาติเฟคมาให้มิสเตอคิม ใช้ต่อ ไม่งั้นคงยาว ว่าแต่ว่าโดนเรื่องอะไรน่าาา
    • อะไรก็เกิดขึ้นได้ กูรู อาจจะลงมาบุกทาม การ์ดลุย ร้าน อะไรยังงี้
      กูรูลุยทาม เพราะ กลัวว่าปล่อยไว้นานอาจจะอันตรายต่อทางกูรู
      การ์ด กะ ร้าน นี่ตั้งธงรบ กันมาอยู่แล้ว
      ส่วน การ์ด กะ กูรู ดูก็รู้ว่าช่วยกันอยู่เบื้องหลัง เพราะ ฉะนั้นสิ่งที่คุณอยากเหน อาจจะได้เห็น
    • เชคข้อมูลดูเมื่อกี้ รู้สึก พันมิตร time gs จะเปลี่ยนชื่อร่วมกันแล้ว หน้าจะร่วมหัวจมท้ายด้วยกันแล้ว
      ดูขุมกำลังแล้ว ได้เลย +/- +/+ ใครจะอยู่ใครจะไป รอชมทัพของกูรู+นักเตะ
    • ฮ่าๆ สหภาพ ในโซนก็ต้องจับในโซนครับ ฮ่าๆ
      แพ้ชนะ ก็ตามเกมครับ เซิฟนี้แพ้ เซิฟ หน้าแพ้ เซิฟต่อไปอาจชนะก็ได้ ขอให้ทุกคนสู้ๆครับ