Thx เซิฟสปีด รอบที่ 22

This site uses cookies. By continuing to browse this site, you are agreeing to our Cookie Policy.

Would you like to know what’s going on in the Tournament 2017 Finals?
    Keep yourself updated by reading "The Corner"!

• ห่วยแตก_ASIA wrote:

Zombi3* wrote:

พวกความอดทนต่ำ คงลงเซิฟธรรมดาไม่ไหว
      ปากไว มือไว คิดแต่จะด่า ไม่ดูตัวเองเลยว่าถลอกไปแค่ไหนละ
      สรุปก็พูดแบบเดิมๆ วกไปวนมาน่ะ ที่เค้ามีปัญหากันมันก็ mh เซิฟไทยนี่แหละ เลยไปดวลสปีดอินเตอร์ถ้าจะบอกว่ามีพวกอยู่อินเตอร์ไรนี่มันก็โคตรแถละครับ คนเล่นเป็นสิบเป็นร้อยประเทศ mh ก็เป็นฝรั่ง
      คนกลางไม่รู้จักฝ่ายไหนทั้งนั้น สปีดอินเตอร์ก็น้องๆ tournament แหละครับ เซิฟที่แฟร์กว่านี้ก็มีแค่
      tournament แล้วล่ะครับ เดี๋ยวไปตีที่ทัวร์ก็จะอ้างคนเยอะ โดนฝ่ายนู้นฝ่ายนี้ตี ไม่แฟร์อีก
      ถ้าเซิฟนี้ยังไม่แฟร์พออีกก็ไม่รู้จะว่าไงละ สรุปคือไม่กล้าสินะครับจะได้รู้ไว้จะได้จบๆไป
      หรือกลัวเล่นตุกติกไม่ได้ครับที่ให้เล่นเซิฟไทยเนี่ย ให้เล่นในเซิฟที่มันปัญหากับ mh
      แล้ว mh มีอำนาจเต็มมืออยู่ คืออะไร? จุดประสงค์ใครดูก็รู้ อนุบาลยังดูออก
      ถ้ากล้าก็ quote มาครับสปีดอินเตอร์นะ ไม่กล้าก็จบๆ ไปเสียเวลา
      พอดีจน ไม่ตีตังไปเติมเล่นสปีทอินเตอร์หรอก
      เล่นเซิฟไทยก็ไม่เคยโดนแบน อยู่ได้จนจบทุกเซิฟ
      ทำไมดูมีปัญหากับ Mh จัง เค้าก็ทำหน้าที่ของเค้าก็ถูกแล้วนิ ผิดกฎก็โดนแบนไป จะมาโวยวายทำไม
    • abcd wrote:

kasuke.ae86_ASIA wrote:

สะตอกุ้งสด_ASIA wrote:

จะเก่ง จะโหดมาจากไหนไม่รู้ ทองจะหนา พวกจะเยอะ แค่ไหน กากก็คือกาก โดนแบนแบบกาก ยังแถอยู่ได้
      ส่วนคนอื่นๆที่ไปรุมว่าเขา ถ้าแน่จริงก็มัดรวมกันมาให้หมด s1ที่จะเปิด พวกผมจะได้ไล่ตบเรียงตัวที่ละ กิลที่ละคนจะได้หุบปากกันได้แล้ว ถ้าไม่แน่จริงก็ไม่ต้องมาถือว่ากากไป ถ้าแน่จริงก็ลบคำสบประมาทหน่อย อยากเห็นจริงๆพวกเล่นสปีดจะเก่งแค่ไหน มาsธรรมดา ก็แค่กากเท่านั้น
      ปากดีจริง ๆ นะท่านเนี่ย รอบนี้จะเรียกไปลงพร้อมกันหมดเลยหรอท่าน ได้ข่าวศัตรูเยอะ ถ้าเค้ามัดรวมกันท่านต้านไม่ไหว อย่ามางอแงว่าโดนรุมไม่ได้นะครับ
      ลั่นเลยครับ อ่าวคนนี้เค้าเคยงอแงว่าโดนรุมด้วยหรอครับ เห็นเปิดตัวซะเท่ห์เลย ที่แท้ก็ขี้โม้นี่หว่า อุตส่าห์แอบชมว่าเก่งจริงๆ ไม่ไหวๆ
      คนเก่งหรอครับ กลับคำไปมาแบบนี้คิดจะบริหารอีกหรอครับ เยี่ยมมากครับ
      TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
      TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1:
    • ห่วยแตก_ASIA wrote:

Snake31_asia wrote:

ขอยกคำว่า ห่วยแตก_Asia

เจอกันสปีดอินเตอร์ได้ครับ เพิ หรือจะเอาสปีดเวียดนาม เซิฟไหนก็ได้ที่ไม่ใช่ของไทย
      เซิฟไทยไม่ไว้ใจคนที่คุณก็รู้ว่าใคร เป็นกลางที่สุดแล้วให้ฝรั่งมันคุม จะเอา กี่คน VS กี่คน ดีครับ ?
      ถ้ากล้าจริงบอกมาได้เลย ลงโซนไหน ชื่อกิลอะไรๆ ไอดีอะไรคนที่จะดวล
      เอาต้นโซน กลางโซน ท้ายโซน จัดมาครับ ตีกันตั้งแต่ต้นเกมส์ใครยับก่อนแพ้
      ถ้ากล้า quote มาเลย ถ้าจะ quote แนวๆว่าเสียเวลา นู่นนี่ บลาๆ ไม่ต้อง quote นะครับ
      ไม่กล้า ก็เงียบๆไว้ โอเคนะ ?

ผมรับคำท้าคุณพร้อมหรือไหม เวียดนามมีพวกของพวกคุณไม่ใช่หราจะหลอกให้พวกในนี่ไปลงและรุมตบ สินะ ฉลาดเกินไปหน่อยนะนายอะ ไปถามจอมก่อนไหม จะงัเกันคนหลายคนและเจอคนนำทีที่งัดยากๆหน่อย และตัวผมเองอยากเจอที่เซิฟโรมาเนีย มันร้างดีหวดได้แบบไม่มีตัวเข้ามายุ้งเลยละ รับไม่รับมันสิทธิ์ของคุณ แต่ผมก็มีแมวของผมก็พอ
      เอาสปีดอินเตอร์ ที่เพิ่งจะจบไปแล้วก็กำลังจะรีเซิฟ เลยก็ได้ครับรู้เรื่องไวดี กี่ไอดีต่อกี่ไอดีว่ามาครับจะใช้ชื่อกิลอะไรเอาโซนไหน ต้นกลาง ท้ายโซนจัดมาครับ สปีดอินเตอร์คงไม่มีคำครหานะ
      ว่ามีพวกมีอะไรเพราะ เป็นเซิฟเวอร์กลางของทั่วโลก คงไม่มีเซิฟไหนแฟร์ไปกว่านี้อีกแล้วล่ะ
      หรือกลัวจะใช้วิธีใต้โต๊ะไม่ได้ แต่รอบที่แล้วที่ไปโม้ว่าได้แชมป์โลก tournamnet final
      แล้วหน้าแตกไปเคลียร์จบหรือยัง ทำไมทีมแชมป์ถึงไม่รู้จักคุณ จะโม้ก็ให้สมจริงและเนียนหน่อย
      สรุปถ้ารับคำท้าบอกมาเลยครับ จะเอากี่คนดี ถ้ากลัวคนแจม เอาท้ายโซนเลยครับ แห่กันไปลงแถวๆ
      พิกัด 300/300-400/400 ได้ครับ จะได้หมดข้ออ้างซะที ไม่มีใครตามไปยุ่งแน่นอน ถ้าไม่รับก็อยู่เงียบๆ
      ไว้ครับ เสียเวลา
      ผมบอกไปแล้วนะมาเซิฟโรมาเนียเท่านั้นและผมไม่เข้าเซิฟอื่น และไม่เอาสเปีดมันชอบแบบนานๆและทรมาน
    • บอกว่าให้มาลง s1 ให้หมดที่จะถึงเนี่ย ไม่ต้องมาปากดีกันในบอดนี่หรอกเลิกได้ละ

คงกลัวจัดไม่กล้าไปเล่น s1 ที่จะถึงนี่กัน อย่างว่า คนเล่นสปีดจนเคยตัว
      ไปเจอคนเล่น s ธรรมดา คงโดนตบหมด แล้วก้อ้างไปทัวนู้น นี่ มาลงกัน s 1 เนี่ยให้หมด

วัดกันไปเลยกลุ่มไหนเจ๋งจริงในประเทศไทย
      จะได้พูดได้เต็มปากเต็มคำสักที " ประเทศไทยใครก็ได้"

เออ แล้วไอ้ที่บอกว่าผมขี้โม้อะ ปัญญาอ่อนชิบหาย เก่งแต่ในบอด ไม่เคยเจอในเกม แล้วมาบอกว่าโม้
      โดนรุมแค่ไหนก็ไม่เคยบ่นบอกไว้ก่อน ส่วนมาก ก้จับกันแทบจะทั้ง s รุมคนอื่น พูดง่ายๆ อ่อนไง ต้องจับกันรุมคนอื่น
      หรือไม่จริง
      ถ้าแน่จริงก็มาเล่น 4 โซนตีกันหมด ไม่ใช่จับ 2vs2 3vs1 ตั้งแต่เริ่ม s อาติยังไม่ออกเลย อ่อนชิบหาย

ผมรอ s1 แล้วกัน - + ถ้าจะมาลงก็มา
      TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
      TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016 Win
      TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017 Win
      TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present No Build WW
      TS1 Megalodon ร้านLC 2017 - 2017 Loss
    • abcd wrote:

ฟอรั่ม_ASIA wrote:

โอ้ยตาย จะบอกตัวเองใช้บอทแต่คนอื่นจับได้นี่คือข้ออ้างคนอื่นหรอ ฮาโหลลลลลล สติหน่อย แล้วก็เกมเพิ่งจะ อาติเฟคออก เรียกผู้ขี้แพ้ซะแล้ว แหม่ๆๆๆ
      อ่อลืมไป อย่าคิดว่าคนอื่นเค้านิสัยเลวเหมือนคุณที่ทุกคนต้องใช้บอท แล้วบอกใช้บอทไม่ได้เปรียบ ย้อนไปอ่านข้างต้น คุณห่วยแตก เขาก็บอกเองสุขภาพเขาไม่ไหว เลยต้องใช้บอทช่วย แล้วมันจะไม่ได้เปรียบได้ไงครับ ถ้ามันไม่ได้เปรียบจิงเขาไม่ออกกฏห้ามใช้หรอกคับ ทำอะไรอย่าใช้ความรุ้สึกตัวเอง สังคมมันอยู่ยาก
      แล้วถ้าเรื่องนี้ไม่จบยังแถอยู่ ไอ้แชมป์ 8 สมัยของคุณที่แบกไว้มันยิ่งจะดูแย่นะคับ
      อ่าวนายขี้แพ้ มาบ่นหาข้ออ้างอะไรอะ เล่นกากเองอ๊ะป่าวแล้วเดี๋ยวนะเราไปเกี่ยวไรด้วยล่ะ เราแค่เห็นนายออกมาหาข้ออ้าง
      แล้วก็สะดุดกับคำที่พวกนายว่า ไม่มีคนใช้บอทหรอก ซึ่งมันก็
      รู้กันอยู่แก่ใจอยู่แล้วอะไรเป็นอะไร ซึ่งนายก็รู้ไม่ต้องทำเปนตาใส
      เหมือนคน innocent โลกสวย หลอกใครแถใครก็ได้ แต่หลอก
      ตัวเองมันน่าสมเพชนะครับ แล้วเราก็แค่คันปากเฉยๆ เห็นพวกทำซื่อตีเนียน
      แล้วหมั่นไส้ ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับใครเลยอย่าโยงมั่วสิ เรามาคนเดียว
      เพียวๆนี่แหละ นายขี้แพ้

ฟอรั่ม_ASIA wrote:

เคคับผมพวกขี้แพ้ ยอมรับๆตั้งแต่เกมได้ครึ่งทางนี่แหละ บายๆพวกเเชมป์โกงเนอะ พอละเถียงไปเปลืองเนื้อที่ กะพวกตรรกะเสื่อมๆ

ห่วยแตก_ASIA wrote:

Snake31_asia wrote:

ขอยกคำว่า ห่วยแตก_Asia

เจอกันสปีดอินเตอร์ได้ครับ เพิ หรือจะเอาสปีดเวียดนาม เซิฟไหนก็ได้ที่ไม่ใช่ของไทย
      เซิฟไทยไม่ไว้ใจคนที่คุณก็รู้ว่าใคร เป็นกลางที่สุดแล้วให้ฝรั่งมันคุม จะเอา กี่คน VS กี่คน ดีครับ ?
      ถ้ากล้าจริงบอกมาได้เลย ลงโซนไหน ชื่อกิลอะไรๆ ไอดีอะไรคนที่จะดวล
      เอาต้นโซน กลางโซน ท้ายโซน จัดมาครับ ตีกันตั้งแต่ต้นเกมส์ใครยับก่อนแพ้
      ถ้ากล้า quote มาเลย ถ้าจะ quote แนวๆว่าเสียเวลา นู่นนี่ บลาๆ ไม่ต้อง quote นะครับ
      ไม่กล้า ก็เงียบๆไว้ โอเคนะ ?

ผมรับคำท้าคุณพร้อมหรือไหม เวียดนามมีพวกของพวกคุณไม่ใช่หราจะหลอกให้พวกในนี่ไปลงและรุมตบ สินะ ฉลาดเกินไปหน่อยนะนายอะ ไปถามจอมก่อนไหม จะงัเกันคนหลายคนและเจอคนนำทีที่งัดยากๆหน่อย และตัวผมเองอยากเจอที่เซิฟโรมาเนีย มันร้างดีหวดได้แบบไม่มีตัวเข้ามายุ้งเลยละ รับไม่รับมันสิทธิ์ของคุณ แต่ผมก็มีแมวของผมก็พอ
      เอาสปีดอินเตอร์ ที่เพิ่งจะจบไปแล้วก็กำลังจะรีเซิฟ เลยก็ได้ครับรู้เรื่องไวดี กี่ไอดีต่อกี่ไอดีว่ามาครับจะใช้ชื่อกิลอะไรเอาโซนไหน ต้นกลาง ท้ายโซนจัดมาครับ สปีดอินเตอร์คงไม่มีคำครหานะ
      ว่ามีพวกมีอะไรเพราะ เป็นเซิฟเวอร์กลางของทั่วโลก คงไม่มีเซิฟไหนแฟร์ไปกว่านี้อีกแล้วล่ะ
      หรือกลัวจะใช้วิธีใต้โต๊ะไม่ได้ แต่รอบที่แล้วที่ไปโม้ว่าได้แชมป์โลก tournamnet final
      แล้วหน้าแตกไปเคลียร์จบหรือยัง ทำไมทีมแชมป์ถึงไม่รู้จักคุณ จะโม้ก็ให้สมจริงและเนียนหน่อย
      สรุปถ้ารับคำท้าบอกมาเลยครับ จะเอากี่คนดี ถ้ากลัวคนแจม เอาท้ายโซนเลยครับ แห่กันไปลงแถวๆ
      พิกัด 300/300-400/400 ได้ครับ จะได้หมดข้ออ้างซะที ไม่มีใครตามไปยุ่งแน่นอน ถ้าไม่รับก็อยู่เงียบๆ
      ไว้ครับ เสียเวลา

framekung wrote:

bozozaza wrote:

เซิฟไทยยังเล่นไม่จบเลย ให้ไปเล่นเมืองนอก แบบนี้ก็สู้ไม่เต็มที่ดิ หรือ อยากชนะแบบนี้ งั้นก็ชนะไปเลยละกันยอมๆ

ไม่เอาๆ เล่นของไทยดิ ถ้าของไทยได้หมดอะ

จะใช้ชื่อ มะยมดอง โซน+/+ ได้หมดแหละ เห็นทำซ่า
      งั้นเจอสปีด เซิฟ อินเตอร์ นะครัช

เอ้า มีฝีมือ ไปเซิฟไหนก็ได้ครับ ของไทย หว่าจะจบและหว่าจะเปิดคงอีกนาน ผมรอฟัดกับพวกคุณไม่ไหว

กว่าอินเตอร์จะรี ไทยก็จบพอดีปะครับ

Aurora-CNX wrote:

อยากรู้จังเติมเยอะขนาดไหนนี่ พอจะบอกได้ไหมครับ สงสัย

0____0

ขนาดพวกคุณเติมทองเยอะขนาดนั้นยังแพ้ แสดงว่าไม่เกี่ยวกับทองจริง ๆ นะครับ

ที่นี้พวกที่แพ้ S ที่ผ่าน ๆ มา แล้วชอบอ้างว่าฝั่งนั้นทองหนา แบบนี้ก้อไม่เกี่ยวสินะครับ

กระจอกเองแล้วชอบอ้าง พ่นน้ำลายเหมือนพวกเอะอะก้อท้าไปแข่ง S นอกสินะ

เบื่อพวกน้ำลายทั้งหลายพ่นกันอยู่ได้ อ้างโน้น อ้างนี้ พวกกระจอก เหมือนไอ้เอกงู แพ้ก็อ้างทำเต็มทีไปตามเกมไม่ได้แพ้ กาก

...น่าสงสารคนเติมทองให้จริงๆครับ

กระจอก
    • โหดจริง ๆ why-always-me-55555 ปากดีแบบนี้เจอกันที่ S1 หน่อยไหม๊ครับ

จะได้รู้ชัด ๆ ไปเลยใครกระจอก
      TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
      TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1:
    • ฟอรั่ม_ASIA wrote:

พี่ไปลงด้วยไหม อิอิ เดวแอบไปดู
      ไม่หนาไรละพี่ เซิฟที่แล้ว ออก กระบะ ได้คันนึง
      “ไอ้พวกกระจอก เกมนี้ใช้ปาก(คีบอร์ดตอบ)แค่นี่ เหรอวะ วัดวัดกันไปเลย s1 มาแมนแมนหน่อย เงินน้อยก็ขยันหน่อยย”

กระจอก
    • พวกเด็กน้อยมันจะเล่นได้หรอเซิฟธรรมดาอะ เนี้ยขนาดสปีด *3 ยังเกรียนเลย อุ๊ย ท่ด ๆ ยังโกงเลย สงสัยถ้าไปลงเซิฟธรรมคงกลั้นใจตายละ
    • แพ้ไม่แพ้ไม่รู้ แต่รอบนี้ทีมงานคาเฟ่แพ้ตั้งแต่อาติเฟคยังไม่ออก ขำกร๊ากว่ะ ขี้ไก่จิงๆ ไม่ทันสู้ก็ยอมแพ้นี้หรอแชมป์??? อย่าไปว่าคนอื่นว่าแก๊งขี้แพ้สิ เพื่อนโดนแบน แล้วไม่มีปัญญาเล่นด้วยตัวเองหรอ? ก็ลบไอดี? แบนก็ไม่กี่คนแล้วกลัวสู้ไม่ได้เลยออกมาดริฟอ้างนู้นนี้ 555 ใจไม่สู้อย่าเรียกคนอื่นว่าขี้แพ้ครับ มันเข้าตัวพวกคุณเองทั้งนั้นนนน....
    • ChuJaiZz wrote:

แพ้ไม่แพ้ไม่รู้ แต่รอบนี้ทีมงานคาเฟ่แพ้ตั้งแต่อาติเฟคยังไม่ออก ขำกร๊ากว่ะ ขี้ไก่จิงๆ ไม่ทันสู้ก็ยอมแพ้นี้หรอแชมป์??? อย่าไปว่าคนอื่นว่าแก๊งขี้แพ้สิ เพื่อนโดนแบน แล้วไม่มีปัญญาเล่นด้วยตัวเองหรอ? ก็ลบไอดี? แบนก็ไม่กี่คนแล้วกลัวสู้ไม่ได้เลยออกมาดริฟอ้างนู้นนี้ 555 ใจไม่สู้อย่าเรียกคนอื่นว่าขี้แพ้ครับ มันเข้าตัวพวกคุณเองทั้งนั้นนนน....
      ก็เค้าร้องบอกโดน MH แกล้งแบนก่อนอาติออก ตอบช้าลีลาไม่ยอมปลดแบนให้ คนโกง ๆ โดนแบนไป คนเล่นปกติก็อยู่ไม่ได้แล้วละ ถถถถ