การแข่งขันฤดูหนาว

We've implemented the New Combat Simulator and combat reports on the PTR server.
    Check it out and provide your feedback here!

• การแข่งขันฤดูหนาว

เรียนผู้เล่นทุกท่าน

เรามีเกมเล็กๆน้อยๆเพื่อต้อนรับฤดูหนาวนี้

กฎการแข่งขันมีดังนี้

1. ให้โพสพิกัดที่คุณต้องการ ผู้เล่น 1 คนสามารถเลือกได้ 1 พิกัดเท่านั้น โดยโพสคำตอบลงในกระทู้นี้ยกตัวอย่างเช่น K5

2. บอกชื่อไอดี และเซิฟเวอร์ที่คุณต้องการให้โอนทองเข้าบัญชีในกรณีที่ได้รับรางวัล ในคำตอบที่คุณโพสลงมา

ของรางวัลมีดังนี้

1. การผจญภัยเพิ่ม 3 พิกัด

2. คะแนนภารกิจประจำวัน 100 คะแนน 3 พิกัด

3. ทอง 30 เหรียญ 2 พิกัด

4. ทอง 100 เหรียญ 1 พิกัด

5. ทอง 300 เหรียญ 1 พิกัด (รางวัลพิเศษ จะได้รับเพียงผู้ที่เดาพิกัดถูกเป็นคนแรกเท่านั้น)

ขอแค่คุณโพสพิกัดที่คุณคิดว่าใช่มา 1 พิกัด เกมนี้เราจะวัดที่ดวงของแต่ละคนเท่านั้น สามารถโพสได้จนถึง 23 ธันวาคม เวลา 20.00

ทางทีมงานจะเฉลยพิกัดที่ถูกต้อง พร้อมสรุปผู้ที่ได้รับรางวัลให้หลังจากการแข่งขันสิ้นสุดลงค่ะ ทั้งนี้ ในกรณีที่มีผู้ร่วมสนุกเป็นจำนวนมาก ทางทีมงานอาจจำเป็นต้องใช้ระยะเวลาซักพักเพื่อสรุปรายละเอียดและส่งของรางวัลให้กับผู้เล่นทุกคนค่ะ

เราทุกคนขออวยพรให้ผู้เล่นทุกท่านประสบแต่ความสุขในปีใหม่ที่จะถึงนี้ค่ะ

ทีมงานทราเวียน
    • G5

T.K. เซิพ5
      เล่นมาหลายเซิพ แต่ไอดีเดิมฮะ T.K. มาเกือบตลอด ยกเว้นเซิพใหม่ๆ

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
      TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
      TS 5 T.K. We|HBN™
      TS 1 2018 ??? Aurora
    • เฉลยสำหรับการแข่งขันนี้ค่ะ

สำหรับรอบนี้ยังไม่มีใครเดาช่องที่ถูกต้องถูกนะคะ ทั้งนี้ทางทีมงานต้องขอขอบคุณผู้เล่นทุกท่านที่ร่วมสนุกกับเรา อย่าลืมติดตามข่าวสาร หรือเกมการแข่งขันต่างๆได้ทางฟอรัมค่ะ ทางเราจะมีเกมให้คุณร่วมสนุกกันอีกในเร็วๆนี้ค่ะ