การแข่งขันฤดูหนาว

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

• การแข่งขันฤดูหนาว

เรียนผู้เล่นทุกท่าน

เรามีเกมเล็กๆน้อยๆเพื่อต้อนรับฤดูหนาวนี้

กฎการแข่งขันมีดังนี้

1. ให้โพสพิกัดที่คุณต้องการ ผู้เล่น 1 คนสามารถเลือกได้ 1 พิกัดเท่านั้น โดยโพสคำตอบลงในกระทู้นี้ยกตัวอย่างเช่น K5

2. บอกชื่อไอดี และเซิฟเวอร์ที่คุณต้องการให้โอนทองเข้าบัญชีในกรณีที่ได้รับรางวัล ในคำตอบที่คุณโพสลงมา

ของรางวัลมีดังนี้

1. การผจญภัยเพิ่ม 3 พิกัด

2. คะแนนภารกิจประจำวัน 100 คะแนน 3 พิกัด

3. ทอง 30 เหรียญ 2 พิกัด

4. ทอง 100 เหรียญ 1 พิกัด

5. ทอง 300 เหรียญ 1 พิกัด (รางวัลพิเศษ จะได้รับเพียงผู้ที่เดาพิกัดถูกเป็นคนแรกเท่านั้น)

ขอแค่คุณโพสพิกัดที่คุณคิดว่าใช่มา 1 พิกัด เกมนี้เราจะวัดที่ดวงของแต่ละคนเท่านั้น สามารถโพสได้จนถึง 23 ธันวาคม เวลา 20.00

ทางทีมงานจะเฉลยพิกัดที่ถูกต้อง พร้อมสรุปผู้ที่ได้รับรางวัลให้หลังจากการแข่งขันสิ้นสุดลงค่ะ ทั้งนี้ ในกรณีที่มีผู้ร่วมสนุกเป็นจำนวนมาก ทางทีมงานอาจจำเป็นต้องใช้ระยะเวลาซักพักเพื่อสรุปรายละเอียดและส่งของรางวัลให้กับผู้เล่นทุกคนค่ะ

เราทุกคนขออวยพรให้ผู้เล่นทุกท่านประสบแต่ความสุขในปีใหม่ที่จะถึงนี้ค่ะ

ทีมงานทราเวียน
    • G5

T.K. เซิพ5
      เล่นมาหลายเซิพ แต่ไอดีเดิมฮะ T.K. มาเกือบตลอด ยกเว้นเซิพใหม่ๆ ตามนี้

TS 1 2017 T.K. ร้านDog แพ้
      TS 6 Xavi ASS เปลี่ยนเจ้าของ
      TS 5 T.K. We|HBN™ ลบ
      TS 1 2018 Killua AuroraP*
    • เฉลยสำหรับการแข่งขันนี้ค่ะ

สำหรับรอบนี้ยังไม่มีใครเดาช่องที่ถูกต้องถูกนะคะ ทั้งนี้ทางทีมงานต้องขอขอบคุณผู้เล่นทุกท่านที่ร่วมสนุกกับเรา อย่าลืมติดตามข่าวสาร หรือเกมการแข่งขันต่างๆได้ทางฟอรัมค่ะ ทางเราจะมีเกมให้คุณร่วมสนุกกันอีกในเร็วๆนี้ค่ะ