รบกวนสอบถามวันเปิดเซิร์ฟ TH1&TH3

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

• รบกวนสอบถามวันเปิดเซิร์ฟ TH1&TH3

TH4 ที่จบไปจะเปิดประมาณวันที่เท่าไหร่ครับ

TH1 ที่จบไปจะเปิดประมาณวันที่เท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
      TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
      TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1:
    • แล้ว สรุป เปิดประมานวันไหนเอ่ย เซิฟ1
      S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™ แพ้
      S3-Jump - RealFriend™/Yellow™ สหภาพชนะ
      S2-Jump - RealFriend™ แพ้
      S1- 3AM - Time™ สหภาพชนะปี2017
      (ได้ทีมงานสหภาพร้านช่วยจึงชนะ)
      S1-........ - RF ปี2018
      ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง
    • เท่าที่ตรวจสอบวันนี้ 12/01/2018 ยังไม่มีรายงานนะครับ
      TH3 Alliance WT-H2O™ WW ระดับ 100
      TH1 Alliance Serie A™ ไม่ได้เล่น WW ลงมาล้างแค้น

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น :hero1: