เพิ่งรู้นะเนี่ย วิจารณ์การโดนแบนในฟอร์มไม่ได้ ผิดกฎนะครับ

This site uses cookies. By continuing to browse this site, you are agreeing to our Cookie Policy.

Would you like to know what’s going on in the Tournament 2017 Finals?
    Keep yourself updated by reading "The Corner"!

• เพิ่งรู้นะเนี่ย วิจารณ์การโดนแบนในฟอร์มไม่ได้ ผิดกฎนะครับ

สำหรับข้อสงสัยที่เกี่ยวข้องกับการแบนบัญชี หรือกฎของเกม รบกวนติดต่อทาง Multihunter ที่ดูแลอยู่ในเซิฟเวอร์ของคุณเพื่อสอบถามโดยตรงค่ะ การพูดคุยเรื่องแบนในที่สาธารณะเช่น ฟอรัม ก็ถือว่าเป็นการทำผิดกฎของเกมเช่นกัน และอาจจะรวมถึงผิดกฎ พรบ. คอม มาตรา 14(1) ในข้อที่ 3 ค่ะ

อย่ามาตั้งฟอร์มให้เสียเวลาเลยครับ มันผิดกฎ เชื่อ Multihunter หน่อย เขาแค่ทำงานช้า เพราะเขาจะบอก ถือว่าเป็นบทลงโทษ นะครับ ไม่บอกหลักฐานเฉยๆเอง ใครโดนแบนแล้วเชื่อตัวเองไม่ผิดก็อย่าไปเถียงเลย ยอมรับๆไปเถอะ เขาไม่ให้คุณชนะหรอกครับ มันเสียระบบ ถ้ามาพิสูจน์ได้ทีหลังว่า แบนพลาด ใครรับผิดชอบ ไม่มีหรอครับ ปล่อยให้เขาทำ นับวัน เชิฟต่อไป คนก็เล่นน้อยลงเรื่อยๆ ถ้า ทางเยอรมันมาปลดเอง เขาก็ไม่รับผิดชอบให้คุณหรอที่นั่งเสียเวลาไปวันๆอะครับ
    • ใช่ครับแม้ทางเยอรมันจะเห็นว่าอะไร ถึงยอมปลดแบนให้เขาก็ไม่มานั่งรับผิดชอบให้หรอครับ เสียเวลา ยอมรับผิดไปแล้วซ่อมเมือง กดทองไปครับ
    • จริงๆ ไม่ต้องซ่อมครับ เลิกง่ายกว่าครับ
      ไม่ก็ย้ายไปเซิฟอื่นครับ ที่นี้อยู่ยากมากๆครับ 5555