Viết tiếp câu chuyện về những chú linh cẩu BB và những chú cừu X3 P2

• Speed 3x

By using our site, you accept the use of cookies to make your visit more pleasant, to offer you advertisements and contents tailored to your interests, to allow you to share content on social networks, and to create visit statistics for website optimisation. More information

• Viết tiếp câu chuyện về những chú linh cẩu BB và những chú cừu X3 P2

Chuyện rằng vào sáng hôm nay
      Khi mà ông bố vẫn say giấc nồng
      Bỗng dưng vợ bỗng gọi chồng
      Anh mà không thức thì bay mất làng
      Thấy vậy tôi bỗng vội vàng
      Mở bừng mắt dậy, không choàng đồ chi ( ngủ với vợ cần gì mặc gì :)))
      Vào acc thì hóa ra mi
      Tên FoxRain đó chuyên đi hại người
      Không đầy nửa tiếng , hai mươi
      Gọi cho đồng chí chuyển def đến liền
      Xong xuôi việc bớt ưu phiền
      Lại ôm vợ ngủ, kiếm tiền ngày mai
      Sáng dậy thấy cứ sai sai
      Bay vài mỏ lúa tại ai bây giờ !
      Nhưng thôi ngẫm lại cứ chờ
      Con linh cẩu đó bây giờ cắn ai ?????????

Chôt: Bên off mất 240k Club+ 33k TK +5k Ram +1k cata
      Bên def mất tương đối def+ vài mỏ lúa
      Quang trọng hơn, off quấy của Fox đã coi như phế
      Ae vào thì tích like nào :))
      [SIGPIC][/SIGPIC]
    • Mấy bác lớn rồi, viết bài suy nghĩ dùm tí, "Con Linh cẩu đó bây giờ cắn ai" viết kiểu mấy đứa con ních hay gọi là trẻ trâu á, còn nêu bác lớn rồi thì gọi là già trâu.
      - Mà chả thấy bên đó phản công nhỉ. WW ruond này x3 chơi với natar rồi ra deff làm gì lắm thế. Hay nhiều ruond không xây được ww nên nghĩ không ăn nổi natar hả @@
    • FoxRains wrote:

Mấy bác lớn rồi, viết bài suy nghĩ dùm tí, "Con Linh cẩu đó bây giờ cắn ai" viết kiểu mấy đứa con ních hay gọi là trẻ trâu á, còn nêu bác lớn rồi thì gọi là già trâu.
      - Mà chả thấy bên đó phản công nhỉ. WW ruond này x3 chơi với natar rồi ra deff làm gì lắm thế. Hay nhiều ruond không xây được ww nên nghĩ không ăn nổi natar hả @@
      Tôi chả biết mọi ng chơi game vì cái giề? Vì cái danh xây WW hay là vì muốn chiến thắng?
      Chơi sao cho vui là dc rồi. Có gì mà phải suốt ngày cay cú móc máy thế?
      Thật chả có cái game nào như cái travian này. Các bố suốt ngày ăn thua với nhau xong lên chửi nhau ầm ầm. Làm mất đi cái tính giải trí của game.

Bên ra def để cho các bên off lao vào chứ để làm gì? Ko có def để off các bác thối ah?
      Mà ko có off thì def tôi cũng chỉ để ăn hại.
      X3 mà chơi 1 mình ko có vui. Nên cần nhưng ng như Fox đây thì trò chơi mới có tí gia vị. Về train off tiếp và lao vào đi.chứ ko thì trò chơi cũng nhàm lắm
      Xin nhắc lại 1 câu: “hạnh phúc là cả hành trình chứ ko phải đích đến”. Hoho
      :gau04: :rep06: :rep05: :rep07: —+———— Quen bắn 46———>> :thumbsup:
    • Cai cú móc máy là bên ai, lên viết báo mà chửi người ta như đúng rồi, bảo linh cẩu cắn ai bây giờ. Thử hỏi có xúc phạm người ta không. Hay là cai cú quá nên chửi.
      Bác viết báo chắc lớn rồi, người ta gọi là già trâu đấy
    • FoxRains wrote:

Cai cú móc máy là bên ai, lên viết báo mà chửi người ta như đúng rồi, bảo linh cẩu cắn ai bây giờ. Thử hỏi có xúc phạm người ta không. Hay là cai cú quá nên chửi.
      Tại bác có tính tự ái cao ấy chứ. Ng ta cũng tự nhận là cừu rồi đấy thôi.
      Có gì mà bức xúc quá. Chứ bác nghĩ là cừu thì sang chảnh hơn linh cẩu chắc?? 8o
      Há há. Như nhau cả thôi.
      Hỏi thật nhà bác còn con off nào ko? Phang tiếp đê! Bên đó hết deff rồi
      Lúc đó viết report lên đây cho mọi ng chém gió cho vui nè. Hee
      :gau04: :rep06: :rep05: :rep07: —+———— Quen bắn 46———>> :thumbsup:
    • FoxRains wrote:

Cai cú móc máy là bên ai, lên viết báo mà chửi người ta như đúng rồi, bảo linh cẩu cắn ai bây giờ. Thử hỏi có xúc phạm người ta không. Hay là cai cú quá nên chửi.
      Người ta làm thơ vui, giọng điệu trào phúng chứ có ý chửi ai đâu em, đừng làm quá lên như thế. Thơ phải vần điệu nó mới hay mà. Ngày trước 4rum nhiều bác làm thơ hay lắm, bây giờ có người làm thơ là khoái rồi, có cái giải trí.
      Em là ai, sau đêm định mệnh
    • Vì người viết báo đó tự nhận mình là con vật thôi. Bác không thấy off lion lại về à. xe đang chuyển cho chaien à, right đang cầm xe vàng à @@.
      Bên đánh bên deff, viết báo thì đừng có già trâu hộ em, xem bác TNHK viết báo rồi học hỏi theo dùm em.