TS29 อะไรยังไง ทำไมเงียบ

Would you like to know what’s going on in the Tournament 2017 Finals?
    Keep yourself updated by reading "The Corner"!

• ผมเพิ่งกลับมาเล่นทราเวียน ก็ดูมันเงียบสงบดี เล่นสบายๆ จริงอย่างที่ว่า เเต่ได้ข่าว ผู้ตั้งถิ่นฐาน BW โดน SSTH สอยไปหลายตัวเเล้วไม่ใช่เรอะ อิอิ
      ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงาน ทบ.
    • ผมเบื่อ popo_ แล้วง่ะเล่นเซิฟไหนก็เจอ ||
      "เอาที่สบายใจ"

OMG™ นรก™ Godes™ Dw™ Hero โจรจ๋า™
      Tour 2015 semi-final/final Althought KAK™ EU Winner
      Tour 2016 semi-final Althought Thailand TH Winner
      Tour 2016 final Ma2 Thailand RU(TH) Winner
    • มีข่าวมาเม้ามอยกันหน่อย โซน อื่นๆ หลังจากที่ได้ไปทักทาย เหมือนจะเงียบสงบ เเต่ โซน+/+นี้สิ วุ่นวายเเปลกๆ

เห็นได้ข่าวมาเเววๆ หัวกิล ชราภาพ™ ไปติดต่อชวน SS TH ไปยิงกิล BW นี้ยังไงครับ ความสัมพันธ์พวกท่านนี้ยังไง จับไม่รุกรานกันอยู่ไม่ใช่เรอะ

ส่วนอีกข่าวก็ Yankee™ ส่งคนเข้าไปสปายใน กิล BW จริงหรอครับ ใจร้ายจุง

ถ้าเรื่องจริง BW นี้น่าสงสารเลยนะครับ เพื่อนไม่รักหรือเปล่า

ใครรู้ความจริงมาเล่าให้ฟังทีครับ
      ดำเนินเเนวทางทราเวียนเพื่อสุขภาพ เล่นเเบบอบอุ่นเป็นมิตรกับทุกคน ;) คืนความสุขให้ชาวทราเวียนด้วยทีมงาน ทบ.
    • Ma2cast4fun_ASIA wrote:

ผมเบื่อ popo_ แล้วง่ะเล่นเซิฟไหนก็เจอ ||
      เบื่อเค้าเหย๋ออออ ไม่รักเค้าแล้วรึไงงง
      ผมนี้ไม่ชอบคนที่ชอบพูดถึงอดีตเลยนะครับ ทำไมไม่พูดถึงปัจจุบัน
      อย่าขุดอดีตขึ้นมาดีกว่าเพราะ น้ำร้อนในตอนนั้น อาจกลายเป็นน้ำเย็นแล้วในตอนนี้

"เรียกสั้นๆโปโป้"
    • จับกันหมดอีกละ BW Yankee ชราภาพ ชักกะเย่
      เหลือ NP กับ Hadoop
      แต่ SS TH นี่ยังไงครับ ซัดหมดป่ะ ผมแอบลุ้นอยู่ห่างๆ อยากให้ซัดกันเยอะๆ เบื่อเกมจับหมด
    • Sirmax_ASIA wrote:

มีข่าวมาเม้ามอยกันหน่อย โซน อื่นๆ หลังจากที่ได้ไปทักทาย เหมือนจะเงียบสงบ เเต่ โซน+/+นี้สิ วุ่นวายเเปลกๆ

เห็นได้ข่าวมาเเววๆ หัวกิล ชราภาพ™ ไปติดต่อชวน SS TH ไปยิงกิล BW นี้ยังไงครับ ความสัมพันธ์พวกท่านนี้ยังไง จับไม่รุกรานกันอยู่ไม่ใช่เรอะ

ส่วนอีกข่าวก็ Yankee™ ส่งคนเข้าไปสปายใน กิล BW จริงหรอครับ ใจร้ายจุง

ถ้าเรื่องจริง BW นี้น่าสงสารเลยนะครับ เพื่อนไม่รักหรือเปล่า

ใครรู้ความจริงมาเล่าให้ฟังทีครับ
      ถ้าเรื่องจริงนี้ BW คงโดนหันดาบใส่แน่ๆเลย แย่เลยนะเนี่ย จากที่ไปส่องก็กิลด์ใหญ่อยู่นะ เขาจะเข้ามาอ่านฟอรัมเปล่าเนี่ย
    • popo__ASIA wrote:

Ma2cast4fun_ASIA wrote:

ผมเบื่อ popo_ แล้วง่ะเล่นเซิฟไหนก็เจอ ||
      เบื่อเค้าเหย๋ออออ ไม่รักเค้าแล้วรึไงงง

เค้าก็รักโปโป้น้าาา แต่โปโป้ลงทีไรบ้านเพื่อนเค้าบึ้มตลอดเลยไงงง
      "เอาที่สบายใจ"

OMG™ นรก™ Godes™ Dw™ Hero โจรจ๋า™
      Tour 2015 semi-final/final Althought KAK™ EU Winner
      Tour 2016 semi-final Althought Thailand TH Winner
      Tour 2016 final Ma2 Thailand RU(TH) Winner
    • เกิดอะไรขึ้นกับ BW ได้ข่าวว่ากิลเเตก นี้เเค่ต้นเกมนะครับ กิลเเตกเเล้วหรอ กิลที่จับไม่รุกรานด้วย พอจะทราบข่าวไหมครับ
    • New

ThENeW wrote:

เหงามากไหมครับ 555
      มากเลยครับท่านนิว มาลงด้วยกันหน่อย
      S3TH-RealFriend™|Yellow™ Love
      S4TH-CZ Mr.Love
      S1TH-Time 12AM
      S29TH-Mr.Love

ประสบการณ์ยังน้อย ช่วยคอยชี้แนะข้าด้วย
    • New

-/- เขาทำไรกันบอกคนอื่นเขาหน่อย มีคนชอบมาถามผม อย่างกับเราจะรู้ อยู่+/+ จะไปรู้เรื่อง -/- ได้ยังไง