Ts29 - 8M team trả lời Mirror và những người bạn !

• New Year's Special
    • + | -

This site uses cookies. By continuing to browse this site, you are agreeing to our Cookie Policy.

Would you like to know what’s going on in the Tournament 2017 Finals?
    Keep yourself updated by reading "The Corner"!

• Ts29 - 8M team trả lời Mirror và những người bạn !

Cách đây không lâu leader Kenny đã tuyên bố trên forum là đầu tiên sẽ dọn 8M ở đông nam, và có vẻ như 8M không là gì đối với Mirror.
      Đúng là vậy, Mirror và đồng bọn quá đông và nguy hiểm. Có thể nói là mirror every where :D
      Tuy nhiên đội ngũ BLĐ non trẻ và anh em 8M nằm chờ mãi mà không thấy các Đại gia Mirror ghé thăm nên đêm qua đành phải tự mình chui vào hang cọp.

Đầu tiên là tướng off chim mồi hoakilan, bị team bạn do thám thấy hàng nóng làm cho mất ăn mất ngủ nên nhất định phải đốt luôn

Có lẽ Mirror và những người bạn đã dồn def bắt hoakilan nên ở nơi khác đã không còn def:

và sau đó là x3 ruộng lúa:

Mirror và đồng bọn quá mạnh với nguồn vốn dồi dào cùng đội ngũ clone đông đảo và chuyên nghiệp, 1 mình 8M team không đủ sức chống trả nhưng cũng không thể nằm im chịu trận.
      BLĐ 8M tin răng với sự góp sức của các team khác ở các khu vực khác sẽ có thể gây thêm nhiều áp lực cho đội chủ nhà Mirror để chúng ta có những trận đánh đẹp mắt hơn.
      Thân !
      Vu cat anh - Đại sứ Meta

The post was edited 1 time, last by vu_cat_anh ().

• vu_cat_anh wrote:

Cách đây không lâu leader Kenny đã tuyên bố trên forum là đầu tiên sẽ dọn 8M ở đông nam, và có vẻ như 8M không là gì đối với Mirror.
      Đúng là vậy, Mirror và đồng bọn quá đông và nguy hiểm. Có thể nói là mirror every where :D
      Tuy nhiên đội ngũ BLĐ non trẻ và anh em 8M nằm chờ mãi mà không thấy các Đại gia Mirror ghé thăm nên đêm qua đành phải tự mình chui vào hang cọp.

Đầu tiên là tướng off chim mồi hoakilan, bị team bạn do thám thấy hàng nóng làm cho mất ăn mất ngủ nên nhất định phải đốt luôn

Có lẽ Mirror và những người bạn đã dồn def bắt hoakilan nên ở nơi khác đã không còn def:

Mirror và đồng bọn quá mạnh với nguồn vốn dồi dào cùng đội ngũ clone đông đảo và chuyên nghiệp, 1 mình 8M team không đủ sức chống trả nhưng cũng không thể nằm im chịu trận.
      BLĐ 8M tin răng với sự góp sức của các team khác ở các khu vực khác sẽ có thể gây thêm nhiều áp lực cho đội chủ nhà Mirror để chúng ta có những trận đánh đẹp mắt hơn.
      Thân !
      Vu cat anh - Đại sứ Meta
      Biết sớm hay muộn cũng đi xiaolin mà :)) trừ điểm thớt nhé
      Được tồn tại lâu dài nhưng không núp bóng ai
      Sống chết có số , nhưng là bản thân quyết định
      Dù chỉ 1/1000

EX ==> GTM TS2
    • Exciter wrote:

vu_cat_anh wrote:

Thân !
      Vu cat anh - Đại sứ Meta
      Biết sớm hay muộn cũng đi xiaolin mà :)) trừ điểm thớt nhé

Exciter tx2 bản sinh nhật năm nào đùng ko nhỉ.lâu quá mới chơi lại không nhớ lúc đó là ta hay địch.hình như khác bên thì phải?
    • fang_VN wrote:

Chuẩn bị nhập hành của các bạn mirror.@@
      Hôm trước ta Bỏ chạy lính để deff chết 40 con kị của tên Hoakilan , sau đó lo counter mà quên mất kick chạy lính tiếp mới ra cơ sự . Còn tên FAng này lực cũng dồi dào nhỉ , Bị team ta counter gần 200 con kị mà cũng còn bung lụa à , không biết thân phận mà lên núi xa xa 1 tí cho còn chơi lâu dài với ae chiến hữu . Team ta mà đi plan là ta bấm lỗ nhà mi đầu tiên đó hố hố
    • kenny_VN wrote:

Vừa may vợ tăng đôi bông tai, bấm giúp 2 cái lỗ em đem có hợp ko :D

fang_VN wrote:

Chuẩn bị nhập hành của các bạn mirror.@@
      Hôm trước ta Bỏ chạy lính để deff chết 40 con kị của tên Hoakilan , sau đó lo counter mà quên mất kick chạy lính tiếp mới ra cơ sự . Còn tên FAng này lực cũng dồi dào nhỉ , Bị team ta counter gần 200 con kị mà cũng còn bung lụa à , không biết thân phận mà lên núi xa xa 1 tí cho còn chơi lâu dài với ae chiến hữu . Team ta mà đi plan là ta bấm lỗ nhà mi đầu tiên đó hố hố
    • bên này bé nhỏ lắm , so với 8M hay mirror chẳng khác gì trăng dưới nước so với trăng trên cao . Chưa tính bên em có FRI - DB là 1 thế lực vừa nổi lên nhưng toàn off khủng .

Đặt dép hóng các bạn FRI - DB lên tiếng .

--------------------------------
      Hình như bác Hoakylan đem ít lính góp cho vui thôi đúng ko . Nghe nói bác đông lắm mà .