Về việc giảm trừ các hình phạt khi vi phạm trong game

• Về việc giảm trừ các hình phạt khi vi phạm trong game

Chào các bạn,

Để việc chơi game là nhẹ nhàng hơn, và nâng cao chất lượng phục vụ, hỗ trợ của đội ngũ quản trị game, mình sẽ chính thức áp dụng việc giảm trừ mức độ các hình phạt trong game nhẹ đi một chút.

Theo đó:
      - Tất cả các mức phạt được áp dụng từ trước tới nay, bây giờ sẽ đều được giảm nhẹ hơn 1 cấp độ.
      - Chi tiết về chế tài xử phạt sẽ không cần được công bố, tất cả các Multihunter sẽ áp dụng khung hình phạt mới theo hướng dẫn nội bộ mình đưa ra khi hoạt động
      - Việc áp dụng khung hình phạt mới sẽ bắt đầu kể từ thời điểm ngày 12/2/2018 trở đi, và áp dụng thống nhất cho tất cả máy chủ, người chơi phát sinh vi phạm kể từ thời điểm đó.

Do vậy, hãy lưu ý rằng, nếu vi phạm cùng một lỗi và bạn nhận hình phạt cũ nặng hơn người khác khi họ nhận hình phạt mới được áp dụng, thì đây là điều bình thường và nó căn cứ vào thời điểm ngày 12.2 mà mình vừa thông báo, mọi phàn nàn về tình huống này là không hề hợp lệ.

Hy vọng chúng ta sẽ cùng bước sang năm 2018 với một sự mới mẻ và thân thiện hơn.

Cảm ơn các bạn đã hiểu vấn đề,
      BQT-TravianTeam

Hãy liên lạc với mình trong game bằng cách nhắn tin gửi tới Admin là người nhận,
      hoặc qua email admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!
    • Haizzz, khóa acc, tôi đồng ý là tôi phạm lỗi, ok, phạt thì tôi chịu, nhưng mess cho cả MH và admin 6-7 mail trong 7-8 giờ liền không ai trả lời (hình như các bạn có quy định trả lời trong 24h thì phải ?)

Ok, thì đành chịu, nhưng trong lúc chờ các bạn trả lời thì tài khoản của tôi đang âm lúa cả main và cap, và sau 24h đương nhiên là hết lúa thôi.

Sau đo các bạn trả lời, và chắc chắn có phạt, nhẹ nhàng là dọn kho, thế thì lấy đâu ra res để NPC ra lúa, là coi như xong chỗ off.

Bạn Matrix cho hỏi: Nếu off chết vì lý do như trên thì trách nhiệm thuộc về ai ?
      SÁNG CAFE, CHIỀU ĐÁ BÓNG KÈM UỐNG BIA, ĐÊM ÔM VỢ NGỦ ...
    • theo mình thì giảm nhẹ hình phạt như thế là rất tốt. Xong có một điều mà các mem hay lạm dụng hình thức trừ pop bằng cách xóa làng... mong admin xem xét. Bỏ khoản xóa làng đi. Trừ là trừ tổng thể. Vậy mới là luật công bằng....
      Tổng Tư Lệnh Quân Khu Xám